แจกฟรี ตารางบอล 15 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
มอร์แคมป์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
Almere City
Excelsior
01:00
วีวีวี เวนโล
De Graafschap
01:00
FC Eindhoven
Helmond Sport
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
MVV Maastricht
01:00
FC Dordrecht
TOP Oss
01:00
เอ็มเมน
Jong Ajax
01:00
Jong Utrecht
NAC Breda
01:00
Jong AZ
Roda JC Kerkrade
01:00
Jong PSV
Telstar
01:00
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

TSG Hoffenheim
01:30
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
อองเช่ร์

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
19:00
Peterborough United U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
00:30
Excelsior Rotterdam W
VV Alkmaar W
00:30
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
23:30
Jahn Regensburg
ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
00:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

Drochtersen / Assel
00:00
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
00:00
Bayreuth
Wacker Burghausen
00:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
00:00
BFC Dynamo
Union Fürstenwalde
00:00
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
23:30
Schalke 04 II
Rot Weiss Ahlen
00:00
Köln II
Wegberg-Beeck
00:30
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
23:30
Vatan Spor
SC Feucht
00:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
00:30
Schwabmünchen
1880 Wasserburg
00:30
Donaustauf

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
00:30
Dassendorf
Osdorf
00:30
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eddersheim
00:30
Rot-Weiß Walldorf

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
00:30
Schwarz-Weiß Essen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
00:45
Spelle-Venhaus

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
00:30
Mülheim-Kärlich

919 Armenia - Premier League

Noah
19:00
Junior Sevan
Pyunik
22:00
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Juniors OÖ
Austria Lustenau
23:30
Kapfenberger SV
Floridsdorfer AC
23:30
Vorwärts Steyr
St. Pölten
23:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
17:30
Keşlə II
Sumqayıt II
17:30
Kapaz
Zaqatala
17:30
Zira II

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
01:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:00
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
22:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
22:00
Botev Vratsa
Lokomotiv Plovdiv
00:15
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zeljeznicar Banja Luka
19:30
Borac Kozarska Dubica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
20:00
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
23:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Inter Zaprešić
22:00
Orijent 1919

116 Cyprus - 2. Division

Ermis
23:00
Nea Salamis
Onisilos
23:00
Karmiotissa

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Zbrojovka Brno
22:00
Vyškov
Ústí nad Labem
23:00
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
00:00
Silkeborg

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
00:00
Fredericia

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
01:00
Puskás

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
01:45
Finn Harps
Bohemians
01:45
Dundalk
Derry City
01:45
St Patrick's
Drogheda United
01:45
Longford Town
Shamrock Rovers
02:00
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Cabinteely
Galway United
01:45
Wexford Youths
Cobh Ramblers
01:45
Shelbourne
UCD
01:45
Cork City
Treaty United
01:45
Athlone Town

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
20:00
Hapoel Kfar Saba
Agudat Sport Ashdod
20:00
Bnei Yehuda
Hapoel Afula
20:00
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acre

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
19:00
Skopje

2756 Malta - First Division

Tarxien Rainbows
22:00
St. Andrews
Lija Athletic
02:00
Vittoriosa Stars

998 Montenegro - First League

Petrovac
23:00
Mladost Ljeskopolje

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
23:00
Odra Opole
Korona Kielce
01:30
Widzew Lodz

20 Portugal - Taça De Portugal

Académica
00:00
Famalicão
Sintrense
00:45
ปอร์โต้
CF Os Belenenses
02:45
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
00:30
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Youth League

Ural U19
16:00
Rubin Kazan U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
CSKA Moscow U19
Sochi U19
16:00
Akhmat Grozny U19
Ufa U19
17:00
Krylya Sovetov U19
Rostov U19
17:00
Krasnodar U19
Arsenal Tula U19
17:00
Chertanovo U20
UOR №5 U20
17:00
Khimki U20
Nizhny Novgorod U19
18:00
Spartak Moskva U19
Dinamo Moskva U19
19:00
Strogino U20
Lokomotiv Moskva U19
23:00
Zenit U19

1161 Scotland - Championship

Hamilton Academical
01:45
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
20:00
Spartak Subotica
Voždovac
22:00
Napredak

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
22:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
20:00
Žilina II

1638 Slovenia - 2. SNL

NŠ Drava
20:30
Ilirija
Triglav
23:00
Bilje
Nafta
01:00
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

SD Eibar
02:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Ettan: South

Ljungskile
00:00
Qviding FIF

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
01:30
Vaduz
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Aarau
Thun
01:30
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
00:00
เบซิคตัส

86 Ukraine - Premier League

ชัคตาร์
21:00
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

Munkács
17:00
Dinaz Vyshhorod

515 Wales - Welsh Cup

Flint Town United
01:45
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
00:30
Central Cordoba SdE
Rosario Central
02:45
Patronato
Racing Club
05:00
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
05:10
Club Atlético Güemes

5 Brazil - Serie B

Brusque
02:00
Remo
CRB
05:00
Guarani

80 Chile - Primera Division

Huachipato
22:30
Antofagasta
Palestino
02:00
O'Higgins
Universidad Chile
04:30
Audax Italiano

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Guadalupe

99474 World - WC Qualification South America

ชิลี
07:00
เวเนซุเอลา
บราซิล
07:30
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
08:00
Tijuana

338 Peru - Segunda Division

Sport Chavelines Juniors
03:00
Carlos Stein

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
06:30
New York RB II

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
21:30
Panda B5

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Gor Mahia
Bidco United
17:00
Bandari
Nzoia United
19:00
Sofapaka
Posta Rangers
19:15
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
22:30
Moghreb Tétouan
Olympique Dcheïra
22:30
Wydad Fès

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Taliya
Jabala
19:00
Karama
Efrin
19:00
Teshrin
Wahda
19:00
Foutoua
Hottin
19:00
Al Jaish
Wathba
19:00
Al Ittihad
Nawaeir
19:00
Shorta

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
20:00
Indeni

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
22:00
Al Jalil
Al Buqa'a
00:30
Al Salt
Al Hussein
00:30
Sahab

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:00
Al Ramms
Masafi
20:00
Dibba Al Hisn
Al Fujairah
20:00
Al Bataeh
Al Hamriyah
20:05
Al-Taawon

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Ittihad Kalba
21:15
Al Urooba
Al Ain
21:15
Emirates
Ajman
23:30
Al Sharjah

52126 Pakistan - Premier League

Humma
05:00
SNGPL

147 - CAF Champions League

AmaZulu
22:00
TP Mazembe

147 - CAF Confederations Cup

Biashara United
19:00
Al Ahli Tripoli
Diables Noirs
21:30
Orlando Pirates
Marumo Gallants FC
23:00
Vita Club
Binga
23:30
ASFA-Yennenga
Al-Ahly Merowe
00:00
Gor Mahia

556 Belgium - Provincial-Liege

Weywertz
01:30
Pontisse Cite

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hanácká
23:00
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:30
Neratovice-Byškovice

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
00:00
OKS

1233 Finland - Kakkonen

OLS
22:30
OTP
Ilves II
23:00
HJS Akatemia

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
01:45
Seravezza

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
23:00
Olimpia Elbląg

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
19:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
19:00
Recolta Gheorghe Doja
FCV Farul Constanţa II
19:00
Olteniţa
Popești-Leordeni
19:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Academica Clinceni II
19:00
Progresul Spartac
Dinamo Bucureşti II
19:00
Flacăra Moreni
Rapid Bucuresti II
19:00
FCSB II
Arges Pitesti II
19:00
Unirea Bascov

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
19:00
Kids Tâmpa Braşov
Sepsi II
19:00
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
19:00
CSM Slatina
CS U Craiova II
19:00
Horezu

462 England - Premier League 2 Divison Two

Burnley U23
19:00
Norwich City U23
Fulham U23
01:00
Reading U23

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hansa Rostock U19
20:30
Hertha U19
Karlsruher U19
00:00
Stuttgarter Kickers U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
20:00
Napoli U19

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
00:00
Slavia Prague W
Liberec W
00:30
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Raków Częstochowa U18
17:00
Pogon Szczecin U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Alsamu
20:00
Hilal Al-Quds
Shabab Al Khaleel
23:00
Islami Kalkelea

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
17:00
Sturt Lions

122 Kosovo - Superliga

Ulpiana
18:00
Drita
Drenica
18:00
KF Feronikeli
Dukagjini
20:00
Malisheva

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Chênois
01:15
Lancy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Union Vöcklamarkt
00:00
Allerheiligen
Treibach
00:00
Sturm Graz II
Weiz
00:00
Deutschlandsberger SC
Bad Gleichenberg
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Wiener Neustadt
Draßburg
00:30
Traiskirchen
Wiener SC
00:30
First Vienna
TWL Elektra
00:30
Mannsdorf

47 Sweden - Elitettan Women

Uppsala W
00:00
Brommapojkarna W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Yverdon W
01:00
St. Gallen W

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
01:30
RSC Anderlecht W
Gent W
01:30
Charleroi

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
18:00
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
Toluca W

119 Georgia - Liga 3

Merani Tbilisi II
17:30
Didube 2014

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:00
Ihud Bnei Baka
Maccabi Ironi Sderot
15:15
Moadon Tzeirey Rahat
Maccabi Nujeidat Ahmed
15:30
MS Tirat HaCarmel
Hapoel Gedera
16:00
Ramla
MS Be'er Sheva
16:00
Ironi Modi'in
Hapoel Qalansawe
16:30
Beitar Ramat Gan
Beitar Kfar Saba Shlomi
16:30
Shimshon Bnei Taibe
Shikun HaMizrah
16:30
Hapoel Yeruham
Beitar Ironi Kiryat Gat
16:30
MS Jerusalem
Ihud Bnei Kfar Kara
17:00
Hapoel Beit Shean
Hakoah Ramat Gan
17:00
Hapoel Kiryat Ono
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Hapoel Merhavim
Beitar Nahariya
17:30
Tzeirey Tamra
Ahva Kafr Manda
18:00
Tzeirei Sakhnin
MS Kfar Kama
18:00
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Ramat Yisrael
18:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Hapoel Mahane Yehuda
Ironi Beit Dagan
18:00
Sporting Tel Aviv
Ironi Or Yehuda
18:00
Hapoel Segev Shalom
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:15
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Tirat HaCarmel
19:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
Tzeirey Tira
19:00
Hapoel Pardesya Noam
Hapoel Ramot Menashe
19:05
Ahi Bir al-Maksur
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Ahi Akko
19:30
Ironi Bnei Sha'ab
Ihud Bnei Shfaram
19:30
Hapoel Ironi Arraba
Tzeirei Umm al-Fahm
19:30
Maccabi Ahi Iksal

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
17:00
Vitória Guimarães U23

556 Belgium - Reserve Pro League

Genk U21
00:30
Standard Liège U21

155 Romania - Liga 2

Ripensia Timişoara
21:30
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
River Plate Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Colón Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.

99474 World - Friendly International U23

Qatar U23
22:00
Kuwait U23

5724 Sierra Leone - Premier League

Mighty Blackpool
02:00
Police

1004 Canada - Premier League

Cavalry
08:00
York9

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Albany Creek Res.
16:30
Toowong Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
01:45
Lions FC

479 Japan - Japan Football League

Kariya
11:00
Kochi United

1233 Finland - Kolmonen

RoPo
23:00
Roi United