แจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
FC Den Bosch
FC Dordrecht
21:45
Helmond Sport
Almere City
01:00
De Graafschap

147 - WC Qualification Africa

Central African Republic
20:00
ไนจีเรีย
เคนย่า
20:00
มาลี
ยูกันดา
20:00
รวันดา
เบนิน
20:00
แทนซาเนีย
แซมเบีย
23:00
อิเควทอเรียลกินี
Cape Verde Islands
23:00
ไลบีเรีย
Madagascar
23:00
คองโก
มอริเตเนีย
02:00
ตูนิเซีย

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
Blaublitz Akita
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ThespaKusatsu Gunma
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โทชิกิ SC
เกียวโต แซงก้า
12:00
Sagamihara
มาชิดา เซลเวีย
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เอฮิเมะ
14:00
V-วาเรน นากาซากิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

เอฟซี โตเกียว
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

49477 ไทยลีก

PT Prachuap FC
18:00
Samut Prakan City
Chonburi FC
18:00
Suphanburi Football Club
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Port FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
Muangkan United
18:30
Lamphun Warrior
Phrae United
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Toluca
08:00
Tigres UANL
Guadalajara
08:30
León
Fatih Karagümrük
16:00
Bursaspor
ซีเอสเคเอ มอสโก
16:00
Olimpiyets
Konyaspor
17:30
Keçiörengücü
Khimki
18:00
อาร์เซน่อล
Lviv
19:00
Veres
Nedeljanec
20:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Yeni Malatyaspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
Morelia
00:00
Atlante

462 England - Premier League Cup

Sunderland U23
19:00
Leeds U23

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
18:00
Blackburn Rovers W
Sunderland W
18:00
Durham W
Charlton W
20:00
Bristol City W
Coventry United W
20:00
Crystal Palace W
Millwall W
20:00
Watford W

462 England - Women's Super League

Chelsea W
18:30
Leicester W
Brighton W
20:00
Tottenham W
Reading W
20:00
Aston Villa W
Arsenal W
21:00
Everton W
West Ham W
21:00
Birmingham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
19:30
Koninklijke HFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
17:15
ADO Den Haag W

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Borussia Hildesheim
St. Pauli II
19:00
Weiche Flensburg
Teutonia Hamburg
19:00
Holstein Kiel II
Drochtersen / Assel
20:00
VfB Lübeck
HSC Hannover
20:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
20:00
1880 Wasserburg
Deisenhofen
20:00
Hallbergmoos-Goldach
Garching
20:00
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
SFL Bremerhaven
Schwachhausen
18:00
Aumund-Vegesack
Union Bremen
20:00
Borgfeld
Habenhauser FV
20:30
Geestemünde
Leher TS
21:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
19:00
Niendorfer TSV
Buchholz
19:00
Union Tornesch
Wandsbeker TSV Concordia
20:00
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
22:00
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
FC BW Friesdorf
Wesseling-Urfeld
20:00
Bergisch Gladbach
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
VfL Vichttal
Düren Merzenich
20:00
Fortuna Köln II
Alfter
20:00
Hürth
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Borussia Freialdenhoven
Pesch
20:30
Frechen
Siegburger SV
20:30
Eilendorf
Deutz
20:30
Hennef 05

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
Union Nettetal
Germania Ratingen
20:00
Dusseldorf-West
Kray
20:00
Meerbusch
Schwarz-Weiß Essen
20:00
FC Bocholt
SC Velbert
20:00
SF Niederwenigern
Sterkrade-Nord
20:15
Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
SF Baumberg
Teutonia St.Tönis
20:30
Kleve
Hilden
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
FSV Duisburg
20:30
Schonnebeck
FC M'gladbach
20:30
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
Spelle-Venhaus
Rotenburger SV
20:00
Kickers Emden
VfL Oldenburg
20:00
Hagen / ​Uthlede
Eintracht Celle
20:00
Heeslinger SC
SVG Göttingen
20:00
Arminia Hannover
Lupo-Martini
20:00
Gifhorn
FT Braunschweig
20:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
20:00
Emmelshausen
Elversberg II
20:00
Dudenhofen
Speyer
20:30
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Preußen Reinfeld
Inter Türkspor Kiel
20:00
Kronshagen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:00
Westfalia Rhynern
Hammer SpVg
20:00
Holzwickeder SC
Sprockhövel
20:00
ASC Dortmund
Eintracht Rheine
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Wattenscheid 09
20:00
Kaan-Marienborn
Schermbeck
20:00
Victoria Clarholz
Erndtebrück
20:00
Preußen Münster II
TuS Haltern
20:00
Paderborn 07 II
Gütersloh
20:00
Meinerzhagen
Vreden
20:00
Westfalia Herne

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
17:35
Slonim
Baranovichi
19:00
Krumkachy
Orsha
21:00
Shakhtyor Petrikov

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Orasje
20:00
Zvijezda Gradačac
Jedinstvo Bihac
20:00
Igman Konjic
Tomislav
20:00
Rudar Kakanj
Radnik Hadžići
20:00
Vis Kosova
TOSK Tesanj
20:00
Buducnost Banovici
Gradina Srebrenik
20:00
Bratstvo Gracanica
Mladost Doboj Kakanj
20:00
GOSK Gabela
Gorazde
20:00
Travnik

1233 Finland - Ykkonen

KPV
19:00
MP
JIPPO
19:00
Klubi-04
PK-35
19:00
MuSa
Jaro
20:00
Gnistan

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
17:40
Resovia Rzeszów
Sandecja Nowy Sącz
20:00
Miedź Legnica
Widzew Lodz
23:00
Jastrzębie

20 Portugal - Segunda Liga

Rio Ave
17:00
Vilafranquense
Sporting Covilhã
20:00
Nacional
Mafra
21:30
Casa Pia
Leixões
22:30
Feirense
ชาเวช
01:00
Penafiel
Estrela Amadora
01:30
Academico Viseu

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Kabel Novi Sad
Inđija
20:00
IMT Novi Beograd
Žarkovo
20:00
Timok
Mačva Šabac
22:00
Zlatibor Čajetina
Rad Beograd
23:00
Budućnost Dobanovci
Javor Ivanjica
23:00
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Rohožník

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
20:30
NŠ Drava
Ilirija
20:30
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
19:00
Ponferradina
FC Cartagena
21:00
UD Ibiza
Fuenlabrada
23:15
เลกาเนส
เตเนริเฟ
23:15
Amorebieta
อัลกอร์กอน
23:15
Burgos

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
18:00
Pitea W
Kristianstads W
19:00
Eskilstuna United W
Hammarby W
20:00
AIK W

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
21:00
IFK Luleå
Sollentuna
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Assyriska Turabdin
21:00
Trollhättan

86 Ukraine - Second League: Group A

Munkács
18:00
AFSK Kyiv
Dinaz Vyshhorod
19:00
Chayka
Chernihiv
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
Bukovyna
19:00
Livyi Bereh
Karpaty Halych
19:00
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
18:00
Mykolaiv
Vovchansk
19:00
Skoruk Tomakivka
Metalurh Zaporizhya
19:00
Krystal
Trostianets
19:00
Yarud Mariupol'
Viktoriya Mykolaivka
19:00
Sumy
Real Pharm
19:45
SK Poltava

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Bragantino
Juventude
07:00
América Mineiro
Internacional
21:00
Chapecoense
Santos
02:00
Grêmio

5 Brazil - Serie B

CSA
07:00
Brusque
Sampaio Corrêa
07:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

Ituano
02:00
Criciúma

80 Chile - Primera Division

La Serena
00:00
Cobresal

80 Chile - Primera B

Barnechea
04:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Huila
08:10
Atlético Nacional

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Antigua GFC
Solola
22:00
Cobán Imperial
Malacateco
23:00
Achuapa
Nueva Concepción
01:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
00:00
Quiché
Suchitepéquez
00:00
Deportivo Reu
Puerto San Jose
00:00
Amatitlan
Zacapa Tellioz
00:00
Chimaltenango
Deportivo Sanarate
00:00
Sacachispas
Mictlán
00:00
Comunicaciones II

99474 World - WC Qualification Concacaf

Jamaica
05:00
Canada
Panama
05:00
สหรัฐอเมริกา
คอสตาริกา
05:05
เอลซัลวาดอร์
เม็กซิโก
06:00
ฮอนดูรัส

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
03:00
เปรู
เวเนซุเอลา
03:30
เอกวาดอร์
โคลอมเบีย
04:00
บราซิล
อาร์เจนตินา
06:30
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
00:00
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
08:00
Walter Ferreti
Juventus Managua
09:00
Diriangén
H&H Export
04:00
UNAN Managua

338 Peru - Segunda Division

Sport Chavelines Juniors
07:30
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
20:00
Villa Española
Sud América
22:15
ลิเวอร์พูล
Fénix
00:45
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซินซินนาติ
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
03:00
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
El Paso Locomotive
Tacoma Defiance
09:00
Orange County
Phoenix Rising
09:30
Oakland Roots
San Diego Loyal
09:30
Sacramento Republic
Loudoun United
00:00
Miami FC II
Charleston Battery
01:00
Hartford Athletic
Birmingham Legion
04:00
Indy Eleven
Pittsburgh Riverhounds
05:00
Tampa Bay Rowdies

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:30
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
วิเทสส์
Salitas
22:30
USFA

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
Tshinkunku
Blessing
20:30
Saint Eloi Lupopo
Lubumbashi Sport
20:30
TP Mazembe
Panda B5
20:30
Don Bosco
Motema Pembe
21:30
Dauphins Noirs

64306 Hong Kong - First Division

Citizen AA
12:30
Dreams Metro Gallery
South China
14:30
Happy Valley
Hoi King
14:30
Sham Shui Po
Wong Tai Sin
14:30
Wing Yee
Shatin
14:30
Wofoo Tai Po
Yuen Long
14:30
Eastern District
Central & Western
17:30
North District

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Jeju United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
Westlandia
Dongen
19:00
Blauw Geel '38
Hollandia
19:00
Groene Ster
JOS Watergraafsmeer
19:00
OSS '20
Gemert
19:00
USV Hercules
HSC '21
19:30
Hoogland
EVV
19:30
HV & CV Quick
OFC Oostzaan
19:30
DEM
UNA
19:30
GVV Unitas

99474 World - SAFF Championship

มัลดีฟส์
18:00
ศรีลังกา
เนปาล
23:00
อินเดีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
20:00
Meux
Verlaine
20:00
Ganshoren
Waremme
20:00
Hamoir
Acren
20:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Westhoek
20:00
Ninove
Toekomst Menen
20:00
Merelbeke
Gullegem
20:00
Lokeren-Temse
Sparta Petegem
20:00
Harelbeke
Olsa Brakel
20:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:00
Diegem Sport
Cappellen
20:00
Bocholt
Olympia Wijgmaal
20:00
Hoogstraten
Eendracht Aalst
20:00
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
20:00
VW Hamme
Rhodienne-De Hoek
20:00
FC Lebbeke
Avanti
20:00
Eppegem
Oostkamp
20:00
Jong Lede
Wolvertem Merchtem
20:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:00
Schaerbeek-Evere
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
20:00
Habay-la-Neuve
Raeren-Eynatten
20:00
Herstal
Aywaille
20:00
Richelle United
Jodoigne
20:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
20:00
Geel
Ranst
20:00
Ternesse
Vosselaar
20:00
Wezel
Retie
20:00
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

Veltem
19:30
Bodegem Kapelle United
Grez-Doiceau
19:30
Kosova Schaerbeek
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Sporting Kampenhout
Wambeek
20:00
Huldenberg
Liedekerke
20:00
Bertem-Leefdaal
SC Aarschot
20:00
Melsbroek
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Borght-Humbeek
Grimbergen
20:00
Houtem-Oplinter
Genappe
20:00
Sportive Brainoise
Football Club Schaerbeek
20:00
Saint-Josse
Léopold
20:00
NSeth Berchem
Stade Everois
20:00
Ixelles
Sporting Bruxelles
20:00
Union Lasne-Ohain
Tubize II
20:00
Nivellois
BX Brussels
20:00
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Morlanwelz
20:00
Molenbaix
Soignies Sports
20:00
Houdeng
Montignies
20:00
Péruwelz
Belœil
20:00
Antoing
Ransart
20:00
Excelsior Biévène
RAS Monceau
20:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

Jehaytois
20:00
FC Du Geer
Rechain
20:00
JS Fizoise
Pontisse Cite
20:00
Ster-Francorchamps
Etoile de Faimes
20:00
Sprimont-Comblain II
Aubel
20:00
Weywertz
UCE Liège
20:00
Beaufays
Mélen-Micheroux
20:00
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
20:00
Herk
Zepperen-Brustem
20:00
Bregel Sport
Zonhoven United
20:00
Helson Helchteren
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Herkol

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
RAC Saint-Mard
Ethe Belmont
21:00
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
20:00
Malonne
Nismes
20:00
Beauraing
Biesme
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Spy
20:00
Chevetogne
Andennais
20:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:00
Excelsior Mariakerke
Munkzwalm
20:00
Latem
Lokeren Doorslaar
20:00
Eendracht Aalter
Eendracht Zele
20:00
Berlare
Ardennen
20:00
Grembergen
Drongen
20:00
Elene-Grotenberge
Dendermonde
20:00
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:00
Sassport Boezinge
Lauwe
20:00
Rumbeke
Racing Waregem
20:00
Eendracht Wervik
Sparta Heestert
20:00
Blankenberge
SC Zonnebeke
20:00
Roeselare Daisel

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
20:00
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
15:15
Zbuzany
Bohemians 1905 II
15:15
Sokol Zápy
Karlovy Vary
15:30
Jiskra Domažlice
Slovan Liberec II
15:30
Pardubice II
Sokol Hostoun
20:00
Loko Vltavín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
15:15
Slovan Rosice
Uničov
15:15
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
20:00
Otava Katovice
Tatran Sedlcany
20:00
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
20:00
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Bzenec
Šumperk
20:00
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Stara Rise
Sokol Tasovice
20:00
Havlickuv Brod
Humpolec
20:00
Žďár nad Sázavou
Slavoj Polná
20:00
Sokol Lanžho

1233 Finland - Kakkonen

PIF
18:00
TPV
GrIFK
22:30
Honka Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
20:00
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
20:00
Bourges Foot 18 II
C' Chartres II
20:00
Saran Municipal
J3 Amilly
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Tourangeau

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:00
Oissel CMS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Balatonfuredi
Puskás II
16:00
Gyori ETO II
Veszprém
20:00
Papai Perutz
Érdi VSE
20:00
Tatabánya
Nagykanizsai ULE
20:00
Andráshida
BVSC
20:00
Kaposvári Rákóczi
Gardony
20:00
Gyirmót II
Zalaegerszegi TE II
20:00
Kelen
Komárom
20:00
MTE 1904
Bicskei
21:00
SC Sopron

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
19:30
Renate
Legnago Salus
19:30
Pergolettese
Pro Sesto
19:30
Pro Patria
Seregno
19:30
Mantova
Südtirol
19:30
Giana Erminio
Trento Calcio 1921
19:30
Fiorenzuola
Virtus Verona
19:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
19:30
Ancona
Lucchese
19:30
Vis Pesaro
Imolese
22:30
Carrarese
Viterbese
22:30
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
22:30
Turris
Catania
22:30
Juve Stabia
Latina
22:30
Picerno
Monopoli
22:30
Campobasso
Paganese
22:30
Catanzaro
Palermo
22:30
Foggia
Potenza Calcio
22:30
Fidelis Andria
Taranto
22:30
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:00
Pro Imperia
Borgosesia
20:00
Città di Varese
Casale
20:00
Derthona
Chieri
20:00
Ligorna
Fossano
20:00
Sanremo
Gozzano
20:00
Sestri Levante
Lavagnese
20:00
RG Ticino
Novara
20:00
Bra
PDHAE
20:00
Caronnese
Saluzzo
20:00
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

Castellanzese
20:00
Olginatese
Crema
20:00
Brusaporto
Legnano
20:00
Breno
Leon
20:00
Caravaggio
Pontisola
20:00
Desenzano Calvina
Sangiuliano City
20:00
Casatese
Sona
20:00
Folgore Caratese
Adrense
20:00
Vis Nova Giussano
Villa d'Almè
20:00
Real Calepina
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Mestre
Cattolica
20:00
Dolomiti Bellunesi
Este
20:00
Montebelluna
Spinea
20:00
Cjarlins Muzane
Union ArzignanoChiampo
20:00
Cartigliano
Levico
20:00
Caldiero Terme
Luparense
20:00
Delta Calcio Rovigo
San Martino Speme
20:00
Ambrosiana
Clodiense
20:00
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Real Forte Querceta
Alcione
20:00
Borgo San Donnino
Athletic Carpi
20:00
Sammaurese
Correggese
20:00
Ravenna
Cavenago Fanfulla
20:00
Mezzolara
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Tritium
Lentigione
20:00
Prato
Rimini
20:00
Progresso
Sasso Marconi
20:00
Bagnolese
Seravezza
20:00
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:00
Pianese
Cascina
20:00
Scandicci
Flaminia
20:00
Poggibonsi
Gavorrano
20:00
Foligno
Lornano Badesse
20:00
Pro Livorno
Montespaccato
20:00
Sangiovannese
FC Rieti
20:00
Arezzo
Sporting Trestina
20:00
San Donato Tavarnelle
Unipomezia
20:00
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

Aurora Alto Casertano
20:00
Recanatese
Castelfidardo Calcio
20:00
Castelnuovo Vomano
Chieti
20:00
Fano
Matese
20:00
Vastese
Montegiorgio
20:00
Atletico
Pineto
20:00
Trastevere
San Nicolò
20:00
Vastogirardi
Tolentino
20:00
Nereto
Sambenedettese
20:00
Porto D' Ascoli

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:00
Gladiator
Atletico Uri
20:00
Carbonia
Cassino
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
CynthiAlbalonga
20:00
Sassari Torres
SSC Giugliano
20:00
Arzachena
Lanusei
20:00
Team Nuova Florida
Insieme Formia
20:00
Muravera
Real Monterotondo Scalo
20:00
Aprilia
Latte Dolce
20:00
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
San Giorgio
Brindisi
20:00
Rotonda
Casertana
20:00
Casarano
Francavilla
20:00
Sorrento
Lavello
20:00
Nola 1925
Nardò
20:00
Bisceglie
Mariglianese
20:00
Molfetta Calcio
Virtus Matino
20:00
Città di Fasano
Nocerina
20:30
Gravina
Audace Cerignola
22:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Giarre
Acireale
20:00
Santa Maria Cilento
Città Di Sant’Agata
20:00
Troina
Cittanova Interpiana
20:00
Sancataldese
Trapani 1905
20:00
Rende
Lamezia Terme
20:00
Licata
Gelbison
20:00
FC Messina
Paternò
20:00
Castrovillari
Portici
20:00
San Luca
Aversa Normanna
20:00
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division

Egersund
20:00
Skeid
Rosenborg II
20:00
Nardo
Odd II
21:00
Levanger
Moss
21:30
Senja

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
20:00
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camacha
17:00
Pedras Salgadas
Forjães SC
21:00
Os Limianos
Maria da Fonte
21:00
União Madeira
Marítimo II
22:00
Camara de Lobos

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
20:00
Buducnost Popovac
Timočanin
20:00
Pčinja Trgovište
Brzi Brod
20:00
Radnički Svilajnac
Vlasina
20:00
Hajduk Veljko

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloboda Užice
20:00
Sušica
Radjevac Krupanj
20:00
Trepča
RSK Rabrovo
20:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
19:30
Nové Mesto nad Váhom
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Nitra
OFK Malzenice
19:30
Spartak Myjava
Lednické Rovne
19:30
Slovan Duslo Šaľa
Veľké Ludince
19:30
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
16:45
Textil Escudo
Naval
21:45
Noja
Castro
22:00
Colindres
Torina
22:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
Sants
Manresa
17:00
Vilafranca
Girona II
17:00
Castelldefels
Pobla Mafumet
17:00
Olot
San Cristobal
17:00
Vilassar Mar
Granollers
17:00
Peralada
Guineueta
17:30
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Parla
Getafe II
16:30
Ursaria
Colonia Moscardo
16:30
Complutense
Carabanchel
16:30
RSD Alcalá
Torrejón
16:30
Alcobendas Sport
Tres Cantos
17:00
Trival Valderas
Las Rozas
17:00
Villaviciosa Odón
Atlético Madrid II
17:00
Moratalaz
Galapagar
21:30
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 9

Juventud Torremolinos
21:00
Real Jaén
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

Antoniano
17:00
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 11

Soller
17:00
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
18:00
Tenisca
Tenerife II
18:00
Buzanada
Herbania
18:00
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
17:00
Cartagena FC
Yeclano
21:30
Cartagena II
Bullense
23:00
Los Garres
Mazarrón FC
23:00
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
17:00
Miajadas
Diocesano
17:00
Badajoz II
Villafranca
17:00
Don Álvaro
Azuaga
17:00
Arroyo
Calamonte
17:00
Jerez
Trujillo
22:00
Aceuchal
Moralo
23:00
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
21:45
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
17:00
Cenicero
Yague
17:00
Alfaro
River Ebro
21:30
Haro
Anguiano
22:00
Varea
Calahorra II
22:00
Rapid de Murillo
CDFC La Calzada
22:00
Oyonesa
Vianés
22:00
Arnedo
Casalarreina
23:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
17:00
Biescas
Calamocha
21:30
Barbastro
Caspe
22:00
Real Zaragoza II
Binéfar
22:00
Épila
Robres
22:00
Giner Torrero
Santa Anastasia
22:00
Borja
Belchite 97
22:00
Utebo
Illueca
22:00
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
07:00
Azuqueca
Almansa
17:00
Miguelturreño
Villarrobledo
17:00
Quintanar del Rey
Albacete II
17:30
Tarancón
Torrijos
22:00
San Clemente
Ciudad Real
23:00
Villarrubia

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
19:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Tegs SK
21:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ängelholm
19:00
Varbergs GIF

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pazarspor
18:30
Kırklarelispor
24 Erzincanspor
18:30
Kırşehir Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Eskişehirspor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Nazilli Belediyespor
Kastamonuspor
19:00
Karacabey Birlikspor
Tire 1922
23:00
Ankara Demirspor
Amed SK
23:00
Şanlıurfaspor
Isparta Davrazspor
23:00
Pendikspor
Tarsus İdman Yurdu
23:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Adıyaman 1954
17:30
Etimesgut Belediyespor
Van BB
18:30
Serik Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
18:30
Ergene Velimeşespor
Niğde Belediyespor
19:00
Afjet Afyonspor
Bodrumspor
19:30
Kahramanmaraşspor
Somaspor
19:30
Turgutluspor
Sarıyer
19:30
Bayburt İÖİ
İnegölspor
19:30
Yeni Diyarbekirspor
Osmanlıspor
23:00
Sakaryaspor
Çorum Belediyespor
23:00
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
01:00
Tupi RS
Glória
01:00
Brasil Farroupilha

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Las Parejas
21:00
Defensores Belgrano VR
Boca Unidos
21:30
Def. de Pronunciamiento
Racing Córdoba
01:00
Central Norte
Douglas Haig
01:00
Unión Sunchales
CDJU Gualeguaychu
01:00
Sportivo Belgrano
Ciudad de Bolívar
01:00
Olimpo
Estudiantes de San Luis
01:00
Sol de Mayo
Independiente Chivilcoy
01:00
Huracán Las Heras
Cipolletti
01:00
Deportivo Camioneros
Circulo Deportivo
01:00
Juventud Unida Univ.
Sportivo Peñarol
01:20
Deportivo Madryn
Villa Mitre
02:00
Sportivo Desamparados

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Asia Europe University
Police Commissary
15:30
Electricite du Cambodge

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
14:00
Ansan Greeners
Gyeongnam
16:30
Asan Mugunghwa

99474 World - Friendly International Women

Bahrain W
22:00
India W

5 Brazil - Brasileiro U20

Fortaleza U20
20:00
Bahia U20
Atletico-MG U20
02:00
Atlético GO U20

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
14:30
Brisbane Strikers
Moreton Bay United
15:00
SC Wanderers
Olympic
15:00
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:00
Heist
Liège
20:00
Knokke
Tienen
20:00
La Louvière Centre
URSL Visé
20:00
Dender

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Śląsk Wrocław W
17:00
UJ Krakow W

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
21:00
Slovacko W

65437 Panama - Lpf

Independiente
07:00
Tauro

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Rapperswil-Jona
20:00
Sion II

227 Russia - Pfl

Tver
07:00
Smolensk
Dinamo Vladivostok
10:00
Arsenal Tula II
Sakhalin
10:00
Ryazan
SKA-Energiya II
13:00
Kolomna
Tyumen
16:00
Volga Ulyanovsk
Yenisey II
17:00
Dinamo Moskva II
Strogino
17:00
Rodina Moskva
Khimki 2
17:00
Peresvet Podolsk
Torpedo Miass
17:00
Lada Tolyatti
Chelyabinsk
17:00
Zvezda Perm
Biolog
18:00
Rotor-2
Chertanovo
18:00
Kazanka
Znamya Truda
18:00
Volna Kovernino
Kaluga
18:00
Salyut Belgorod
Nosta
18:00
Orenburg II
Amkar Perm'
18:00
Ural 2
Zenit Izhevsk
18:00
Spartak Tuymazy
Legion Dynamo
18:30
Makhachkala
Anzhi
18:30
Druzhba
Khimik Dzerzhinsk
18:30
Torpedo Vladimir
Spartak Nal'chik
19:00
Kuban Kholding
Znamya Noginsk
19:00
Kvant
Fakel II
19:00
Dinamo Bryansk
Zenit Penza
19:00
Avangard Kursk
Chayka
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
Mashuk-KMV
20:00
Forte Taganrog
Luki-Energiya
20:00
Krasava Odintsovo
Kairat Moskva
20:00
Zenit II
Shinnik
20:00
Murom
Saturn Ramenskoye
20:00
Metallurg Vidnoye
Chernomorets
21:00
SKA Rostov
Baltika BFU
21:00
Chita
FK Dinamo St. Petersburg
00:00
Zvezda Sint Petersburg

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

อิตาลี
20:00
เบลเยียม
สเปน
01:45
ฝรั่งเศส

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
18:00
Norrköping W
IFK Kalmar W
20:00
Jitex W
Mallbacken W
20:00
Älvsjö AIK W

99474 World - Friendly International U19

Romania U19
15:00
Cyprus U19
Serbia U19
18:00
Bosnia & Herzegovina U19

99474 World - Friendly International U18

Turkey U18
19:00
Portugal U18
Romania U18
22:00
Spain U18

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:00
Madrid CFF W
Sevilla W
16:00
Athletic Club W
Levante W
16:00
Valencia W
Rayo Vallecano W
17:00
Real Sociedad W
Real Madrid W
17:00
Eibar W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
18:00
AGF W
KoldingQ W
20:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
19:15
Guingamp W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
17:30
Fiorentina W
AC Milan W
17:30
Roma W
Sassuolo W
19:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:30
Monterrey W
Atlético San Luis W
05:00
Juárez W

74505 Qatar - QSL Cup

Umm Salal
21:35
Al Shamal
Al Wakrah
23:45
Al Rayyan

32 Spain - Primera Nacional Femenina

La Cañada Atlético W
16:00
Extremadura W
CFF Albacete W
16:00
Toledo W
Pardinyes W
16:30
Collerense W
Málaga W
16:30
Santa Teresa II W
Getafe W
16:30
Pozuelo Alarcón W
Versalles W
17:00
Mos W
León FF W
17:00
Victoria FC W
Arratia W
17:00
Aurrerá de Vitoria W
Oiartzun W
17:00
Tolosa W
Mutilvera W
17:00
Bizkerre W
Son Sardina W
17:00
Sant Gabriel W
Salamanca W
17:00
Olympia Las Rozas W
Badajoz W
17:00
Almería W
Granada II W
17:00
Cádiz W
Tres Cantos W
17:00
Samper W
DNS de Belen W
17:00
Rayo Vallecano II W
Plaza Argel W
17:00
Mislata W
Villarreal II W
17:00
UD Aguilas W
San Vicente W
17:00
Elche II W
Aldaia W
17:15
Valencia II W
Sporting Gijón II W
17:30
Sárdoma W
Victoria CF W
17:30
Gijón FF W
Monte W
17:30
Real Sociedad II W
Sevilla II W
17:30
San Miguel W
Güímar W
18:00
Tarsa W
San José Tablero W
18:00
Achamán W
Espanyol II W
19:00
Balears W
Sant Lluís W
21:00
Europa W
Vic Riuprimer W
21:00
Transportes Alcaine II W
Umia W
22:00
Real Oviedo II W
Casablanca W
22:00
Huesca W
Fontsanta Fatjó W
22:30
Riudoms W
Olímpico Madrid W
22:30
Torrelodones W

3483 USA - USL League One

North Texas
06:00
Richmond Kickers
Inter Miami II
06:30
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

La Nucía U19
16:00
Valencia U19
Osasuna U19
16:30
UD Logroñés U19
Deportivo Alavés U19
16:30
Danok Bat U19
Elche U19
16:30
FC Cartagena U19
Pabellón Ourense U19
17:00
Covadonga U19
Lugo U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
Pontevedra U19
17:00
Real Oviedo U19
Sporting Gijón U19
17:00
Compostela U19
Real Zaragoza U19
17:00
Damm U19
Levante U19
17:00
Atlético Madrileño U19
Talavera U19
17:00
Albacete U19
Tudelano U19
17:30
Getxo U19
Atlético GC U19
18:00
Juventud Laguna U19
Villarreal U19
20:30
Real Murcia U19
Arenal U19
21:00
Ural U19
Jóvenes Promesas U19
21:00
Atlético Jaén U19
Leganés U19
21:00
Cultural Leonesa U19
Fuenlabrada U19
21:00
Rayo Majadahonda U19
Real Valladolid U19
21:00
Atl. Madrid U19
Atlético Perines U19
21:30
Bansander U19
Atlético Baleares U19
21:30
Lleida U19
San Francisco U19
21:30
Sabadell U19
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Mallorca U19
Flecha Negra U19
22:00
Las Rozas U19
Real Madrid U19
22:00
La Cruz U19
Alzira U19
22:00
Alboraya U19
Real Sociedad U19
22:30
Eibar U19
Archena U19
23:00
Kelme U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:00
Anglet Genets
Niort II
20:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:30
Mandelieu LN
Cannes
21:00
Lucciana

44 Argentina - Reserve League

Independiente Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
19:30
Mansheyat
Al Arabi
19:30
Al Yarmouk

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
20:00
Grêmio Sãocarlense
Rio Branco SP
01:00
VOCEM
Flamengo SP
01:00
Grêmio Prudente

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Iga Kunoichi W
11:00
Nittaidai W
Yokohama W
11:00
Yamato Sylphid W
Setagaya Sfida W
12:00
Harima W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
18:00
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Freetown City
Bai Bureh Warriors
23:15
Bo Rangers
Wusum Stars
23:15
Old Edwardians
Ports Authority
02:00
Mighty Blackpool

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
21:00
Alberschwende

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Toowong Res.
15:00
Bayside United Res.

80 Chile - Segunda División

Independiente
04:00
Colina

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
11:00
Matsue City
Iwaki
11:00
Verspah Oita
Osaka
11:00
Sony Sendai
Biwako Shiga
11:00
Honda
Reinmeer Aomori
11:00
Nara Club

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunnies Gunma White Star W
11:00
Tsukuba Ladies
Yunogo Belle W
11:00
JFA Academy W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Norrdea Hokkaido W
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ.

49477 ไทยลีก 3

ACDC
15:30
Marines Eureka
Rayong United
15:30
Cha Choeng Sao
Siam
15:30
Chamchuri United
Grakcu Sai Mai United
15:30
Muangnont
Prime Bangkok
15:30
Welfare Royal Air Force
ม.ธนบุรี
15:30
Nonthaburi
Assumption United
15:30
Kanjanapat Group
Saraburi United
15:30
Chainat United
Khonkaen Mordindang
15:30
Surin
Surin Sugar
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Sisaket United
15:30
Sakon Nakhon
Nan
15:30
Maejo United
Phitsanulok
15:30
Nakhon Mae Sot United
Chanthaburi
16:00
Royal Thai Fleet
Nara United
16:00
Jalor City
Songkhla
16:00
Young Singh United
Nakhon Si Thammarat
16:30
Patong City
Uthai Thani
18:00
Chiangrai Lanna

1233 Finland - Kolmonen

FC Komeetat
20:00
Jyväskylä Blackbird
Wilpas
20:00
Peimari United