แจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:30
แอสตันวิลลา
เอฟเวอร์ตัน
21:00
นอริชซิตี
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เวสต์แฮม
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เบิร์นลีย์
วัตฟอร์ด
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
18:30
มิดเดิลส์เบรอ
บอร์มัธ
21:00
ลูตัน ทาวน์
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
แบล็กพูล
21:00
บาร์นสลีย์
บริสตอลซิตี
21:00
ฟูลัม
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
มิลล์วอลล์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
สโตกซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
สวอนซีซิตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
พอร์ตสมัท
อิปสวิช ทาวน์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มอร์แคมป์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
จิลลิ่งแฮม
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
วีแกนแอทเลติก
21:00
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Bradford City
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Harrogate Town
21:00
Stevenage
Hartlepool United
21:00
Exeter City
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
โรชเดล
21:00
Oldham Athletic
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Northampton Town
สคันธอร์ป
21:00
Port Vale
Sutton United
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Swindon Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Walsall
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
21:30
พีเอสวี
อาแจกซ์
23:45
โกรนิงเงิน
วิเทสส์
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เฟเยนูร์ด
02:00
NEC
อูเทรชท์
02:00
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
1. FC Köln
Bayer 04 Leverkusen
20:30
1. FSV Mainz 05
1. FC Union Berlin
20:30
DSC Arminia Bielefeld
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Wolfsburg
Borussia Mönchengladbach
23:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
22:00
นีซ
สตราส์บูร์ก
00:00
ลีลล์
โอลิมปิก ลียง
02:00
ลอริยองต์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
20:00
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
23:00
อตาลันต้า
เจนัว
01:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
แอตเลติโก มาดริด
บาเลนเซีย
21:15
แอธเลติก บิลเบา
เซบีย่า
23:30
เอสปันญ่อล
เรอัล มาดริด
02:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เอฟซี โตเกียว
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
Sagamihara
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เกียวโต แซงก้า
16:30
โทชิกิ SC
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
FC เรียวเคียว
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
เอฮิเมะ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

True Bangkok United
17:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Khonkaen United
18:00
Chonburi FC
Singha Chiangrai United
18:00
PT Prachuap FC
Nongbua Pitchaya FC
05:00
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
17:00
Lamphun Warrior
Phrae United
17:30
ขอนแก่น เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
18:00
Raj Pracha
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
07:00
Guatemala

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Halifax Town
Altrincham
21:00
Notts County
Barnet
21:00
Weymouth
Boreham Wood
21:00
Yeovil Town
Dagenham & Redbridge
21:00
Solihull Moors
Dover Athletic
21:00
Bromley
Eastleigh
21:00
Woking
King's Lynn Town
21:00
Wealdstone
Maidenhead United
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Stockport County
21:00
Wrexham
Chesterfield
23:20
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Kidderminster Harriers
AFC Telford United
21:00
Brackley Town
Boston United
21:00
Guiseley
Chester
21:00
Blyth Spartans
Curzon Ashton
21:00
Bradford Park Avenue
Darlington
21:00
York City
Farsley Celtic
21:00
Alfreton Town
Gateshead
21:00
Gloucester City
Hereford
21:00
Leamington
Kettering Town
21:00
Spennymoor Town
Southport
21:00
Chorley

462 England - Fa Trophy

Pontefract Collieries
21:00
Yorkshire Amateur
Widnes
21:00
Brighouse Town
City of Liverpool
21:00
Stockton Town
Dunston
21:00
Worksop Town
Sporting Khalsa
21:00
Dereham Town
Stamford
21:00
Daventry Town
Bedford Town
21:00
St Neots Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Newcastle Town
Hastings United
21:00
AFC Dunstable
Welwyn Garden City
21:00
Hythe Town
Ramsgate
21:00
Mole Valley SCR
Stowmarket Town
21:00
Great Wakering Rovers
Corinthian
21:00
Grays Athletic
Canvey Island
21:00
Coggeshall Town
Ashford United
21:00
Chalfont St Peter
Chichester City
21:00
Whitstable Town
Wantage Town
21:00
Willand Rovers
Thame
21:00
Winchester City

462 England - Premier League U18

Brighton U18
17:00
West Brom U18
Fulham U18
17:00
Norwich U18
Tottenham U18
17:00
West Ham U18
Everton U18
17:30
Wolverhampton U18
Manchester United U18
17:30
Stoke City U18
Crystal Palace U18
18:00
Southampton U18
Arsenal U18
18:00
Birmingham City U18
Leicester U18
18:00
Chelsea U18
Reading U18
18:00
Aston Villa U18
Leeds United U18
18:00
Liverpool U18
Manchester City U18
18:00
Middlesbrough U18
Blackburn U18
18:30
Newcastle Utd U18
Nottingham Forest U18
19:00
Burnley U18
Sunderland U18
19:00
Derby U18

462 England - Women's Super League

Everton W
17:30
Birmingham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Leatherhead
Bognor Regis Town
21:00
Wingate & Finchley
Bowers & Pitsea
21:00
Horsham
Cheshunt
21:00
Carshalton Athletic
Cray Wanderers
21:00
Brightlingsea Regent
Folkestone Invicta
21:00
Potters Bar Town
Haringey Borough
21:00
East Thurrock United
Kingstonian
21:00
Merstham
Lewes
21:00
AFC Hornchurch
Margate
21:00
Enfield Town
Worthing
21:00
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Heybridge Swifts
21:00
Maldon & Tiptree
Romford
21:00
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

North Leigh
21:00
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
21:00
Matlock Town
Buxton
21:00
Morpeth Town
Gainsborough Trinity
21:00
Radcliffe Borough
Grantham Town
21:00
Scarborough Athletic
Lancaster City
21:00
Ashton United
Nantwich Town
21:00
Basford United
South Shields
21:00
Warrington Town
Stafford Rangers
21:00
Atherton Collieries
Stalybridge Celtic
21:00
United of Manchester
Whitby Town
21:00
Hyde United
Witton Albion
21:00
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Hitchin Town
Alvechurch
21:00
Biggleswade Town
Banbury United
21:00
St Ives Town
Bromsgrove Sporting
21:00
Royston Town
Leiston
21:00
Hednesford Town
Lowestoft Town
21:00
Stratford Town
Nuneaton Town
21:00
Coalville Town
Redditch United
21:00
Peterborough Sports
Stourbridge
21:00
Needham Market
Rushall Olympic
21:00
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:30
Jong Sparta
Scheveningen
19:30
Excelsior Maassluis
IJsselmeervogels
20:00
AFC
Volendam II
20:00
Katwijk
Kozakken Boys
20:00
HHC
Quick Boys
20:00
Noordwijk
Rijnsburgse Boys
20:00
Spakenburg
De Treffers
23:00
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
18:30
St. Pauli
พาเดอร์บอร์น
18:30
Holstein Kiel
Ingolstadt
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Hansa Rostock
01:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
19:00
Wehen Wiesbaden
Kaiserslautern
19:00
Osnabrück
Viktoria Köln
19:00
MSV Duisburg
Meppen
19:00
Saarbrücken
Verl
19:00
1860 München
Eintracht Braunschweig
19:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Weiche Flensburg
Heider SV
19:00
VfB Lübeck
Werder Bremen II
19:00
Borussia Hildesheim
Oberneuland
20:00
Hannover 96 II
Jeddeloh
20:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
19:00
Rain / Lech
Heimstetten
19:00
Nürnberg II
Schalding-Heining
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Pipinsried
19:00
Buchbach
Eichstätt
19:00
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
18:00
Luckenwalde
Energie Cottbus
18:00
Eilenburg
Tennis Borussia
18:00
Lichtenberg
Carl Zeiss Jena
19:05
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Elversberg
Mainz 05 II
19:00
Kickers Offenbach
Hessen Kassel
19:00
TuS RW Koblenz
FC Gießen
19:00
TSV Steinbach
Aalen
19:00
Sonnenhof Großaspach
Bahlinger SC
19:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Lippstadt 08
19:00
Rot-Weiss Essen
Schalke 04 II
19:00
SV 1919 Straelen
Homberg
19:00
Fortuna Köln
Köln II
19:00
Sportfreunde Lotte
Wiedenbrück
19:00
Wegberg-Beeck
Uerdingen
19:00
Rödinghausen
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Rot Weiss Ahlen
Alemannia Aachen
21:00
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Astoria Walldorf II
Ravensburg
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
Ilshofen
19:00
Nöttingen
CfR Pforzheim
19:00
Stuttgarter Kickers
Freiburger FC
19:30
Oberachern
Villingen
20:30
Backnang
Bissingen
20:30
Göppinger SV
Bruchsal
20:30
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
19:00
Sand
Ansbach
19:00
Großbardorf
Vilzing
20:00
Eintracht Bamberg
Vatan Spor
20:00
DJK Bamberg
Cham
21:00
TSV Abtswind
Karlburg
21:00
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
Pullach
Deisenhofen
20:00
Türkspor Augsburg
Schwaben Augsburg
20:00
Dachau
Kirchanschöring
20:00
Kottern
Jahn Regensburg II
21:00
Hankofen-Hailing
Ingolstadt II
23:00
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:00
Hemelingen
Bremer SV
18:00
Schwachhausen
BTS Neustadt
18:00
Aumund-Vegesack
OSC Bremerhaven
20:00
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
Dassendorf
Lohbrugge
19:00
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
19:00
Bayern Alzenau
Baunatal
19:30
Buchonia Flieden
Fernwald
20:00
Hanau 93
Waldgirmes
20:00
Ginsheim
Dietkirchen
21:00
Viktoria Griesheim
Neuhof
22:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Deutz
01:00
Düren Merzenich

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:30
Hagen / ​Uthlede
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
Gifhorn
FT Braunschweig
21:00
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Mecklenburg Schwerin
19:00
Ludwigsfelder FC
Rostocker FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Einheit Rudolstadt
19:00
Union Sandersdorf
Bischofswerdaer FV
19:00
Martinroda
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Budissa Bautzen
Arnstadt
19:00
Einheit Wernigerode
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Alemannia Waldalgesheim
Karbach
20:30
Koblenz
Hassia Bingen
20:30
Emmelshausen
Dudenhofen
20:30
Wormatia Worms
Jagersburg
20:30
Hertha Wiesbach
Mechtersheim
20:30
Elversberg II
Eppelborn
21:00
Röchling Völklingen
Eisbachtal
21:00
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
18:00
Kronshagen
TSB Flensburg
18:30
Eckernforder SV
Eutiner SV
19:00
Union Neumünster
Dornbreite Lubeck
20:00
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
18:45
Tirana
Teuta Durrës
18:45
Dinamo Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Wattens
22:00
Ried
Rheindorf Altach
22:00
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
19:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
20:00
คาราบัค
Sebail
22:15
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Orsha
17:00
Krumkachy
Lida
19:00
Slonim
Belshina
21:00
Naftan

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
21:15
AS Eupen
Zulte-Waregem
23:30
Kortrijk
Standard Liège
01:45
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
20:00
Radnik Bijeljina
Sloga
22:00
Velez
Borac Banja Luka
00:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Igman Konjic
20:30
Zvijezda Gradačac
Orasje
20:30
Rudar Kakanj
Jedinstvo Bihac
20:30
Vis Kosova
Tomislav
20:30
Buducnost Banovici
Radnik Hadžići
20:30
Bratstvo Gracanica
Gradina Srebrenik
20:30
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
20:15
Botev Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
23:00
Tsarsko selo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
21:00
Sloga Doboj
Krupa na Vrbasu
21:00
Tekstilac Derventa
Kozara Gradiska
21:00
Sloboda Novi Grad
Budućnost Pilica
21:00
Omarska
Borac Kozarska Dubica
21:00
Sutjeska Foca
Podrinje Janja
21:00
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Šibenik
00:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
20:00
Sesvete
Inter Zaprešić
21:00
Dugopolje
Cibalia
21:00
Dubrava Zagreb
Dinamo Zagreb II
21:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Aris
23:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
23:00
Nea Salamis
ASIL Lysi
23:00
Ermis
Enosis
23:00
Ayia Napa
Alki Oroklini
23:00
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Karviná
Pardubice
21:00
Viktoria Plzeň
Baník Ostrava
21:00
Bohemians 1905
Zlín
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Příbram
21:30
Vyškov
Lisen
21:30
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

Lyngby
19:00
Hvidovre
Fremad Amager
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
20:00
Levadia

1233 Finland - Ykkonen

TPS
19:00
Jaro
KPV
19:00
JIPPO
PK-35
19:00
Klubi-04
VPS
21:00
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Bastia
20:00
Ajaccio

125 Greece - Greek Cup

Ethnikos Piraeus
20:00
Proodeftiki
Aris Soudas
20:00
Diagoras

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
19:45
Mezőkövesd-Zsóry
Gyirmót
22:00
Honvéd
MOL Vidi
00:30
Puskás

1796 Iceland - Pepsideild

Stjarnan
21:00
KR
Keflavík
21:00
ÍA
Fylkir
21:00
Valur
Breidablik
21:00
HK
KA
21:00
FH
Víkingur Reykjavík
21:00
Leiknir Reykjavík

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Bray Wanderers

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
21:45
Bnei Sakhnin
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Tel Aviv
00:00
Hapoel Haifa
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
เบรสชา
Cittadella
19:00
เลชเช่
Como
19:00
Benevento
Monza
19:00
Pordenone
Reggina
21:15
โฟรซิโนเน่
Cosenza
23:30
Crotone

748 Latvia - Virsliga

Riga
20:00
Liepāja

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
19:00
Auda
Albatroz
20:00
Grobiņa
Smiltene
20:00
JDFS Alberts
Tukums
21:00
Saldus SS/Leevon

2756 Malta - Premier League

Gudja United
22:00
Valletta
Floriana
00:00
Hamrun Spartans
Hibernians
02:00
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

Naxxar Lions
22:00
Lija Athletic
Zejtun Corinthians
22:00
San Gwann
Zebbug Rangers
02:00
Tarxien Rainbows
Senglea Athletic
02:00
Swieqi

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
20:00
Sheriff
Zimbru
23:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Jezero
23:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
00:00
Dečić

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
21:00
Warrenpoint Town
Coleraine
21:00
Ballymena United
Glenavon
21:00
Linfield
Glentoran
21:00
Crusaders
Portadown
21:00
Dungannon Swifts
Larne
23:30
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
21:00
Loughgall
Knockbreda
21:00
Dergview
Newry City AFC
21:00
Dundela
Queen's University
21:00
Institute
Annagh United
21:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Lillestrøm
23:00
Tromsø
Strømsgodset
23:00
Sarpsborg 08

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:00
Strømmen
KFUM
20:00
Grorud
Ranheim
20:00
Åsane
Sandnes Ulf
20:00
Stjørdals-Blink
Sogndal
20:00
Bryne
Ullensaker / Kisa
20:00
Raufoss

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
20:00
Radomiak Radom
Warta Poznań
22:30
Zagłębie Lubin
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
17:40
Katowice
Arka Gdynia
23:00
Puszcza Niepołomice
Chrobry Głogów
01:30
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
21:30
Arouca
Vitória SC
00:00
เบนฟิกา
Tondela
02:30
Famalicão

20 Portugal - Taça De Portugal

União de Coimbra
17:00
Graciosa
Vianense
17:00
Vitória FC
Sao Joao Ver
20:00
Leixões
Ferreira de Aves
21:00
Academico Viseu
Canelas 2010
21:00
Casa Pia
Vila Mea
21:00
Feirense
Vinhais
21:00
Nacional
Uniao Idanhense
21:00
Sporting Covilhã
Sertanense
21:00
Mafra
Imortal Albufeira
21:00
Vilafranquense
Alpendorada
21:00
Académica
Pevidem
21:00
Trofense
Espinho
21:00
Merelinense
Condeixa
21:00
Lagos
CF Os Belenenses
21:00
Pero Pinheiro
Estrela Vendas Novas
21:00
Paredes
Loures
21:00
Oriental Dragon
Olhanense
21:00
Santa Cruz de Alvarenga
Camacha
21:00
Ribeirao
Uniao Montemor
21:00
Vilaverdense
Sintrense
21:00
Macedo Cavaleiros
Aguias do Moradal
21:00
Damaiense
Comércio Indústria
21:00
União de Leiria
FC Serpa
21:00
CD Olivais e Moscavide
Oliveira Hospital
21:00
União Madeira
Fontinhas
21:00
Torreense
Caldas
21:00
Amora
Moitense
21:00
Ançã
Rebordelo
21:00
Cinfães
Pombal
21:00
Leca
UD Oliveirense
21:00
Arronches e Benfica
AR São Martinho
21:00
Benfica Castelo Branco
Sacavenense
21:00
Fafe
Os Limianos
21:00
Berço
São Roque (Açores)
22:00
Farense
Anadia
22:00
Coruchense
Ferreiras
23:00
Estrela Amadora
Louletano
23:00
Salgueiros
Rabo Peixe
23:00
Castro Daire
Felgueiras 1932
02:00
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Argeş
21:00
Chindia Târgovişte
FCSB
01:00
Academica Clinceni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
เซนิต
20:30
Krylya Sovetov
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Ufa

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Veles
Tom' Tomsk
16:00
Urozhay
Volgar Astrakhan
20:00
Dolgie Prudy
Orenburg
20:00
Yenisey
Rotor Volgograd
20:00
KAMAZ
Metallurg Lipetsk
20:30
Tekstilshchik
Akron
21:00
Torpedo Moskva
Fakel
22:00
Spartak Moskva II
Neftekhimik
22:00
Krasnodar II
Baltika
23:00
Alaniya Vladikavkaz

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Hearts
21:00
Livingston
Motherwell
21:00
Ross County

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Greenock Morton
Dunfermline Athletic
21:00
Hamilton Academical
Inverness CT
21:00
Queen of the South

1161 Scotland - Scottish Cup

Bo'ness United
21:00
Wick Academy
Buckie Thistle
21:00
Cumbernauld Colts
Cumnock Juniors
21:00
Formartine United
Dalbeattie Star
21:00
Newtongrange Star
Edinburgh University
21:00
Lothian Hutchison
Haddington Athletic
21:00
Deveronvale

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
21:00
Airdrieonians
Dumbarton
21:00
Alloa Athletic
East Fife
21:00
Clyde
Montrose
21:00
Falkirk
Queen's Park
21:00
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Edinburgh City
Forfar Athletic
21:00
Albion Rovers
Kelty Hearts
21:00
Stranraer
Stenhousemuir
21:00
Elgin City
Stirling Albion
21:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
21:00
Vojvodina
Kolubara
00:00
Radnički Niš

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
Ružomberok
Zlaté Moravce
23:00
Liptovský Mikuláš
Senica
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Sereď
23:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
19:00
Rohožník
Dubnica
20:30
Banska Bystrica
Komárno
20:30
FK Košice
Púchov
20:30
Šamorín

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
21:00
Krško
Fužinar
21:00
Nafta
Brežice
00:00
Dob
Gorica
00:00
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
21:00
Burgos
พัลมาส
23:15
Ponferradina
Amorebieta
23:15
SD Eibar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
22:30
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

Djurgarden W
20:00
Hammarby W
Växjö W
22:00
Häcken W

47 Sweden - Superettan

GAIS
18:00
Falkenberg
Landskrona
20:00
Norrby
Vasalund
20:00
Akropolis
Västerås SK
20:00
GIF Sundsvall
Jönköpings Södra
22:00
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
18:00
Örebro Syrianska
Hudiksvall
18:00
IF Karlstad Fotboll
Piteå
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
18:00
Lindome
Torns
19:00
Vänersborgs IF
Linköping City
20:00
Qviding FIF
Åtvidaberg
21:00
Lund
Österlen
21:00
Oskarshamns AIK
Skövde AIK
21:00
Tvååker
IFK Malmö
21:00
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
St. Gallen
Servette
01:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Yverdon Sport
23:00
Vaduz
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Kriens
Thun
01:30
Neuchâtel Xamax

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
17:30
Fatih Karagümrük
Antalyaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Adana Demirspor
23:00
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Manisa BBSK
BB Erzurumspor
20:00
Adanaspor
Gençlerbirliği
23:00
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
18:00
Mariupol
ชัคตาร์
21:00
Veres
Rukh Vynnyky
23:30
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
18:00
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

Trostianets
19:00
Sumy
Yarud Mariupol'
20:00
Nikopol

515 Wales - Welsh Cup

Trefelin
18:45
Connah's Quay
Aberystwyth Town
20:30
Cefn Druids
Buckley Town
20:30
Monmouth Town
Cardiff MU
20:30
Barry Town United
Saltney Town
20:30
Penrhyncoch
Swansea University
20:30
Bangor City
Penrhiwceiber Rangers
20:30
Flint Town United
Airbus UK
20:30
Haverfordwest County
Bala Town
20:30
Pontypridd Town AFC
Newtown
20:30
Carmarthen Town
Dinas Powys
20:30
Guilsfield

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:15
Platense
Aldosivi
23:30
Gimnasia La Plata
Talleres Córdoba
01:45
Rosario Central
Arsenal de Sarandi
01:45
Lanús
Banfield
04:00
Atlético Tucumán
Central Cordoba SdE
06:15
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:10
Chacarita Juniors
Deportivo Riestra
23:30
San Martín Tucumán
Quilmes
00:10
Estudiantes Caseros
Deportivo Santamarina
01:00
San Telmo
Club Atlético Güemes
01:00
San Martín San Juan
Tristán Suárez
01:00
Atlético Rafaela
Almagro
01:30
Villa Dálmine
Ferro Carril Oeste
01:30
Guillermo Brown
Agropecuario
02:30
Atletico Mitre
Tigre
04:10
Alvarado

5 Brazil - Serie A

Ceará
03:00
Chapecoense
Corinthians
05:00
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Brusque
07:30
Vasco da Gama
Londrina
02:00
Vitória
Confiança
03:30
Operário PR
CRB
04:30
Avaí

5 Brazil - Serie C

Paraná
01:00
Oeste
Paysandu
03:00
Manaus
Ferroviário
03:00
Floresta
Jacuipense
03:00
Altos
Santa Cruz
03:00
Botafogo PB
Volta Redonda
03:00
Tombense
Mirassol
03:00
Novorizontino
Figueirense
03:00
Criciúma
Ituano
03:00
Botafogo SP
EC São José
03:00
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:00
O'Higgins
Cobresal
22:00
Antofagasta
Unión Española
01:00
La Serena
Melipilla
03:30
Audax Italiano
เอฟเวอร์ตัน
06:00
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:00
Alianza Petrolera
Santa Fe
02:00
Envigado
Rionegro Águilas
04:00
Junior
Atlético Nacional
06:05
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
03:00
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
03:00
Cartaginés
San Carlos
06:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
Técnico Universitario
Mushuc Runa
03:00
Orense
Guayaquil City
05:30
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
23:00
Solola
Cobán Imperial
23:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
23:00
Amatitlan
Xinabajul
04:00
Deportivo Reu
Aurora
04:00
Mictlán
Mixco
04:30
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:00
Cruz Azul
Tijuana
09:06
Mazatlán
Atlas
05:00
León

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
05:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
23:00
Ayacucho
Carlos Manucci
01:15
Cienciano
Alianza Atlético
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
23:15
Deportivo Maldonado
Cerro Largo
01:30
ลิเวอร์พูล
Sud América
04:30
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
โคลัมบัส ครูว์
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Tulsa Roughnecks
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charleston Battery
Hartford Athletic
06:00
Tampa Bay Rowdies
Miami FC II
06:30
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Baroka
Orlando Pirates
20:00
Mamelodi Sundowns
Sekhukhune United
20:00
Golden Arrows
SuperSport United
22:00
Maritzburg United
Stellenbosch
22:00
Chippa United

607 Burkina Faso - Premier League

ASFA-Yennenga
22:30
ASFB
RC Bobo-Dioulasso
22:30
RCK
ASEC Koudougou
22:30
SONABEL
ASK
22:30
Etoile Filante
Douanes
01:00
Police

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
20:30
Motema Pembe

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
17:00
KCB
Talanta
17:00
Wazito
Vihiga Bullets
19:00
Bidco United
Bandari
19:00
Mathare United
Posta Rangers
19:15
Kariobangi Sharks

1424 Morocco - Botola Pro

Chabab Mohammédia
23:00
Difaâ El Jadida
Olympic Safi
01:15
Mouloudia Oujda
Youssoufia Berrechid
03:30
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

CR Khemis Zemamra
22:30
Chabab Ben Guerir
Olympique Dcheïra
22:30
Moghreb Tétouan
Stade Marocain
22:30
Tihad Casablanca

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Green Eagles
Indeni
20:00
ZESCO United
Power Dynamos
20:00
Forest Rangers
Chambishi
20:00
Kansanshi Dynamos
Lusaka Dynamos
20:00
Prison Leopards
Zanaco
20:00
Konkola Blades

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
01:30
Jenlai
UE Sant Julia II
01:30
Atlètic Amèrica

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
22:00
Al Wihdat
Sahab
00:30
Al Jalil

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
19:30
Al Hikma
Shabab Al Sahel
19:30
Tripoli
Bourj
19:30
Al Ahed
Al Ansar
20:00
AC Sporting

74505 Qatar - Q League

Lusail City
23:30
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:15
Al Hazm
Al Raed
00:25
Al Faisaly

5618 China PR - League One

Zhenjiang Huasa
14:30
BIT
Shenyang Urban
18:35
Meizhou Hakka
Chengdu Qianbao
18:35
Sichuan
Nantong Zhiyun
18:35
Zibo Sunday

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
12:00
Jeju United
Ulsan
14:30
Gwangju
Jeonbuk Motors
17:00
Incheon United
Daegu
17:00
Suwon

712 Korea Republic - National League

Gimpo
17:00
Paju Citizen
Cheongju
17:00
Yangju Citizen
Cheonan City
17:00
Hwaseong
Gangneung City
17:00
Pyeongtaek Citizen
Changwon City
17:00
Mokpo City

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Maidstone United
Billericay Town
21:00
Hemel Hempstead Town
Chelmsford City
21:00
Dulwich Hamlet
Concord Rangers
21:00
Chippenham Town
Eastbourne Borough
21:00
Braintree Town
Hungerford Town
21:00
Slough Town
Oxford City
21:00
Hampton & Richmond
St Albans City
21:00
Havant & Waterlooville
Tonbridge Angels
21:00
Dorking Wanderers
Welling United
21:00
Dartford

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
01:00
Argentino Rosario
ลูกาโน
01:00
Central Ballester

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
19:30
VVOG
Excelsior '31
19:30
Sportlust '46
ACV
19:30
Harkemase Boys
ODIN '59
19:30
DOVO
Barendrecht
19:30
Ajax Amateurs
DVS '33
19:30
Lisse
SteDoCo
19:30
Sparta Nijkerk
Ter Leede
20:00
Staphorst
VVSB
23:00
GOES

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
04:00
Blooming

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
00:30
Ganshoren
Rebecq
01:00
Jette
US Givry
01:00
Stockay-Warfusée
La Louvière
01:00
Solières Sport
Tubize
01:00
Meux

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Sparta Petegem
00:30
Ninove
Oudenaarde
01:00
Ronse
Lokeren-Temse
01:00
Merelbeke
Gent-Zeehaven
01:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
00:30
Bocholt
Olympia Wijgmaal
00:30
Pepingen-Halle
KSC City Pirates
01:00
Diegem Sport
Heur Tongeren
01:00
Spouwen-Mopertingen
Sporting Hasselt
01:00
Berchem Sport
Houtvenne
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Cappellen
01:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
00:00
Jong Lede
Anzegem
00:30
Tempo Overijse
Svelta Melsele
00:30
Erpe-Mere United
Torhout
00:30
Sint-Niklaas
Oostkamp
00:30
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
00:30
Weerstand Koersel
Zwarte Leeuw
00:30
Diest
Turnhout
00:30
Racing Mechelen
Witgoor Sport
00:30
ลีลล์
Esperanza Pelt
01:00
Sint-Lenaarts
Beringen
01:00
Berlaar-Heikant
Nijlen
01:00
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Tournai
01:00
Ostiches
Albert Quévy-Mons
01:00
Braine
Jeunesse Tamines
01:00
Stockel
Aische
01:00
Schaerbeek-Evere
Union Namur
01:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
01:00
Wanze / Bas-Oha
Marloie Sport
01:00
Stade Disonais
Sprimont-Comblain
01:00
Habay-la-Neuve
Oppagne-Wéris
01:30
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
00:30
Geel
K. Kontich
00:30
Eendracht Zoersel
Oppuurs
00:30
Wezel
Antonia
00:30
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grimbergen
19:30
Bertem-Leefdaal
Stade Bierbeek
01:00
Huldenberg
Veltem
01:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
00:30
Beaufays
Etoile de Faimes
01:00
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
01:00
Bregel Sport
Alken
01:00
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
01:00
Libramont
Jeunesse Freylangeoise
01:00
Bastogne
Aubange
01:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
01:00
Beauraing
Biesme
01:00
Malonne
Condruzien
01:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Ardennen
21:00
Munkzwalm
SK Denderhoutem
00:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Rumbeke
00:00
Sassport Boezinge
Sparta Heestert
00:00
Eendracht Wervik
Diksmuide
00:30
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Lokomotiv Ruse
21:00
Riltsi
Chernomorets Balchik
21:00
Spartak Varna II
Sportist General Toshevo
21:00
Ludogorets III
Dorostol
21:00
Chernolomets
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Volov Shumen

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
20:30
Ormideia
EN THOI Lakatamia
20:30
Digenis Morphou
Iraklis Yerolakkou
20:30
APEP
Halkanoras
20:30
MEAP Nisou
Peyia
20:30
Digenis Ypsonas
Elia Lythrodonta
20:30
Kouris Erimi
AE Zakakiou
20:30
Omonia Psevda

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
15:15
Jiskra Domažlice
Baník Sokolov
15:15
Loko Vltavín
Motorlet Praha
15:15
Slavia Praha II
Bohemians 1905 II
15:15
Dukla Praha II
Jablonec II
15:15
Sokol Brozany
Hradec Kralove II
15:15
Zbuzany
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Přepeře
Králův Dvůr
15:30
Písek
Sokol Hostoun
15:30
Rakovnik
Povltava FA
15:30
Slavoj Vyšehrad
Karlovy Vary
15:30
Admira Praha
Slovan Liberec II
15:30
Sokol Živanice
Ústí nad Orlicí
20:30
Pardubice II
Slovan Velvary
20:30
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
15:15
Frýdek-Místek
Blansko
20:30
Uherský Brod
Dolní Benešov
20:30
Znojmo
Hanácká
21:00
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Slavoj Mýto
Český lev - Union Beroun
15:15
České Budějovice II
Hořovicko
15:30
Marianske Lazne
Doubravka
20:30
Otava Katovice
Spartak Sobeslav
20:30
Prestice
Jindrichuv Hradec
20:30
Sokol Lom
Hvězda Cheb
21:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
FK Brandys nad Labem
Štětí
15:15
Olympie Brezova
Tatran Rakovnik
15:15
Kladno
Slaný
20:30
Neratovice-Byškovice
Banik Sous
20:30
Chomutov
Český Brod
20:30
Dobris
Ostrov
20:30
Arsenal Česká Lípa
Louny
20:30
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Čáslav
Dvůr Králové
15:15
Kolín
Tochovice
20:30
Letohrad
Horky nad Jizerou
20:30
Trutnov
Velke Hamry
20:30
Benatky nad Jizerou
Náchod
20:30
Sokol Libiš
Poříčany
20:30
Hlinsko
Vysoke Myto
20:30
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Skaštice
Nove Sady
20:30
Kozlovice
HFK Olomouc
20:30
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
20:30
Žďár nad Sázavou
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Břeclav
Havlickuv Brod
20:30
Hodonín-Šardice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Ishøj
18:00
Greve
Herstedøster
18:30
Frederikssund
Solrød
19:00
Avarta
B 1903
19:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
17:00
Holbæk B&I
Ringsted
18:00
LSF
AB Tårnby
19:00
B 1908
Tarnby FF
19:00
Skovshoved
Køge Nord
19:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Hedensted
Sydvest
18:00
B 1909
B 1913
18:00
Oure
Aarhus Fremad II
19:00
Marienlyst
Varde IF Elite
20:00
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
Kjellerup
Fuglebakken KFUM
18:00
Holstebro
AaB II
18:00
VRI
Odder
19:00
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
18:00
SJK Akatemia
EPS
19:00
I-Kissat
Honka Akatemia
19:00
HJS Akatemia
Ilves II
19:00
Jazz
VJS
19:00
KaaPo
GrIFK
19:00
SalPa
PeKa
19:00
Reipas
Kiffen
19:00
MiPK
Atlantis
19:00
MYPA
RoPS II
21:00
JJK
JS Hercules
22:00
Kemi City
KuFu-98
23:00
PKKU

17 France - CFA Group A

Lorient II
20:00
Guingamp II
Versailles
21:00
Granville
Caen II
21:00
Rouen
Blois
23:00
Poissy
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
C' Chartres
Saint-Malo
23:00
Vannes
Stade Plabennec
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Vitré
23:00
Romorantin

17 France - CFA Group B

Haguenau
22:00
Gobelins
Épinal
22:00
St Maur Lusitanos
Auxerre II
22:00
Bobigny
Reims II
22:00
Olympique St Quentin
Beauvais
23:00
Schiltigheim
Belfort
23:00
Fleury 91
Entente SSG
23:00
Metz II
Sainte Geneviève
23:00
Lens II

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
21:00
Olympique Lyonnais II
Chasselay MDA
22:00
Louhans-Cuiseaux
Saint-Priest
23:00
Lyon Duchère
Aubagne
23:00
Grasse
Fréjus St-Raphaël
23:00
Hyères
Rumilly Vallieres
23:00
Monaco II
Toulon
23:00
Martigues
Olympique Marseille II
23:00
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Canet Roussillon
Bergerac
23:00
Bourges Foot 18
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Stade Montois
Colomiers US
23:00
Nantes II
Les Herbiers
23:00
Yzeure
Angers SCO II
23:00
Béziers
Chamalières
23:00
Angoulême
Montpellier II
23:00
Trélissac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Aurillac Arpajon
Velay
21:00
Limonest
Bourgoin-Jallieu
22:00
Vaulx
Chambery
23:00
Saint-Étienne II
Ain Sud
23:00
Lyon Duchere II
Moulins Football
23:30
Clermont II
Thonon Évian
00:00
Montlucon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
23:00
Morteau Montlebon
Montceau
23:00
Dijon II
Grandvillars
23:00
Paron
Jura Dolois
23:00
Gueugnon
Selongey
23:00
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Colomban Locmine
23:00
Dinan Léhon
Guipry-Messac
23:00
Brest II
TA Rennes
23:00
Rennes II
Drapeau Fougères
23:00
Saint-Pierre Milizac
Pontivy GSI
23:00
Trégunc
Stade Briochin II
23:00
Stade Pontivy
Plouzane
23:30
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
21:00
Vierzon
Tourangeau
23:00
J3 Amilly
Orleans II
23:00
C' Chartres II
Montargis
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Montlouis
00:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Grand-Est

Illkirch Graffenstaden
21:00
Biesheim
Colmar
22:00
Prix-lès-Mézières
RC Epernay
23:00
Nancy II
Sarre Union
23:00
Raon l'Etape
Amneville
23:00
Strasbourg II
Mulhouse
23:00
Troyes II
Thaon
23:00
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Boulogne II
Amiens SC II
20:30
Lille II
Le Touquet
23:00
Croix Football IC
Feignies-Aulnoye
23:00
Amiens AC
Wasquehal
23:00
Valenciennes II
Olympique Marcquois
01:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Cherbourg
Bayeux
23:00
Saint-Lo Manche
Dieppe
23:00
Quevilly II
Oissel CMS
23:00
AG Caennaise
Alencon
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Dives-Cabourg
23:30
Avranches II
Évreux 27
00:00
Vire

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona
19:30
Lucchese
Carrarese
19:30
Fermana
Olbia
21:00
Cesena
Grosseto
22:30
Gubbio
Modena
22:30
Virtus Entella
Pescara
22:30
Viterbese
Pontedera
22:30
Montevarchi
ACN Siena 1904
22:30
Reggiana
Teramo
22:30
Imolese
Vis Pesaro
22:30
Pistoiese

1578 Norway - 2. Division

Alta
19:00
Senja
Bærum
20:00
Moss
Kongsvinger
20:00
Eidsvold
Arendal
21:00
Skeid
Hødd
23:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Pogon Grodzisk Mazowiecki
18:00
Motor Lublin
Sokół Ostróda
21:00
Ruch Chorzów
Kalisz
23:00
Hutnik Krakow

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Şomuz Fălticeni
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Ştiinţa Miroslava
21:00
Bucovina Radauti
Foresta Suceava
21:00
Paşcani
Hușana Huși
21:00
SJ Vaslui
Dante Botoşani
21:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
21:00
Dinamo Bacău
Sportul Chiscani
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Viitorul Ianca
21:00
Făurei
Focsani
21:00
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Popești-Leordeni
21:00
Înainte Modelu
Agricola Borcea
21:00
Voluntari II
Afumaţi
21:00
Recolta Gheorghe Doja
Olteniţa
21:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
21:00
Academica Clinceni II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Kids Tâmpa Braşov
Targu Secuiesc
21:00
Blejoi Vispeşti
Plopeni
21:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CS U Craiova II
21:00
Viitorul Dăești
Horezu
21:00
Petrolul Potcoava
Minerul Costeşti
21:00
Alexandria

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dubocica
20:30
Meševo
Dinamo Vranje
20:30
Buducnost Popovac
Jagodina
20:30
Pčinja Trgovište
Jedinstvo Paraćin
20:30
Hajduk Veljko

296 Serbia - Srpska Liga - West

Takovo
20:30
Sloga Bajina Basta
Budućnost Arilje
20:30
Borac Čačak
Jedinstvo Ub
20:30
Real Podunavci
Mačva 1929
20:30
Semendrija 1924
Sloboda Užice
00:00
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
20:00
Spartak Myjava
Nové Zámky
20:00
Marcelová

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
00:00
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Vimenor
Atlético Albericia
22:00
Torina
Naval
22:30
Selaya
Escobedo
23:00
Gimnástica Torrelavega
Castro
23:30
Noja

32 Spain - Tercera - Group 4

CD Vitoria
20:30
Santutxu
Pasaia KE
21:30
Deportivo Alaves II
Lagun Onak
22:00
Deusto
Uritarra
22:30
Aurrera de Ondarroa
Leioa
23:00
Basconia
Urduliz
23:30
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
22:00
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
22:00
Saguntino
Jove Espanol
22:00
Valencia II
Acero
23:30
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
23:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Ciudad Rodrigo
Salamanca II
21:30
Atlético Astorga
Bembibre
22:00
Mirandés II
La Virgen del Camino
22:00
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
18:00
Torreperogil
Torre del Mar
00:00
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
23:00
Tomares
Gerena
00:30
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

Felanitx
21:30
San Rafael
Constància
22:00
Soller
Santanyi
22:00
Mallorca II
Collerense
22:30
Binissalem
Manacor
23:00
Platges de Calvià
Inter Ibiza
00:00
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
22:30
Tenisca
Villa Santa Brígida
23:30
Lanzarote
Unión Sur Yaiza
23:30
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
22:30
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:00
Cantolagua
Beti Onak
21:30
Gares
Huarte
21:30
Subiza
Valle Egüés
23:00
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

River Ebro
21:00
Rapid de Murillo
Agoncillo
22:30
Berceo
Casalarreina
23:00
Haro
Yague
23:30
Cenicero

32 Spain - Tercera - Group 18

Hogar Alcarreño
22:00
Azuqueca
Albacete II
22:30
San Clemente
Tarancón
22:30
Quintanar del Rey

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Grebbestad
Ahlafors
18:00
Vänersborgs FK
Oddevold
19:00
IFK Skovde
Forward
19:00
Lidköping
Yxhult
20:00
Gauthiod
IFK Tidaholm
21:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
18:30
Karlberg
Skiljebo
19:00
Enskede
Kungsängen
19:00
Järfälla
Stockholm Internazionale
19:00
Lidingö
IFK Österåker
19:00
Arlanda
Enkoping
20:00
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

Skellefteå
17:00
Ytterhogdal
Boden
19:00
Sandviks
Stöde
20:00
Tegs SK
Frösö
20:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
18:00
Rosengård
Kristianstad
19:00
Prespa Birlik
Karlshamn
20:00
Solvesborg
Hässleholms IF
20:00
Berga
Räppe
20:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
19:00
Karlslund
Rynninge
19:00
Arameiska / Syrianska
Huddinge
19:00
Nyköping
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Smedby
Mjolby
20:00
IFK Eskilstuna
Värmbols
21:00
United Nordic
Syrianska
23:00
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ängelholm
18:00
Assyriska BK
Ullared
18:30
Vinberg
Sävedalen
18:30
Dalstorps
Astrio
19:00
Varbergs GIF
Eskilsminne
19:00
Onsala
Husqvarna
20:00
Hoganas
Vastra Frolunda
21:00
Tord

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Turgutluspor
20:00
Çorum Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Bugsaşspor
18:30
Batman Petrolspor
Artvin Hopaspor
19:00
Hendek Spor
1954 Kelkit Belediyespor
19:00
Kahta 02 Spor
Osmaniyespor
19:30
Elazığspor
Karaman Belediyespor
19:30
Nevşehirspor
Çatalcaspor
20:00
Sancaktepe Belediye
Yıldırım Belediyesispor
20:00
Erbaaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yeni Altındağ BS
19:00
Hacettepe
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Halide Edip Adıvar
Yeni Orduspor
19:00
Kızılcabölükspor
Yomraspor
19:00
68 Aksaray Belediyespor
Elaziz Belediyespor
19:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Çarşambaspor
19:30
Kuşadasıspor
Düzcespor
19:30
Darıca Gençlerbırlığı
Erzin Belediyespor
19:30
Kestelspor
Bayrampaşaspor
20:00
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ağrı 1970
19:00
Karabükspor
Karaköprü Belediyespor
19:00
Ceyhanspor
Türk Metal Kırıkkale
19:30
Erokspor
Ankara Adliyespor
19:30
Gümüşhanespor
Tepecikspor
20:00
Edirnespor
Derincespor
20:00
İçelspor
Modafenspor
20:00
Orduspor 1967
Karşıyaka
23:00
Ofspor
Fethiyespor
23:00
Mardin BB

5 Brazil - Carioca 2

Duque de Caxias
01:00
São Gonçalo EC RJ
Carapebus
01:00
Perolas Negras
Campo Grande AC
01:00
Nova Cidade
Olaria
01:00
Serrano RJ
Goytacaz
01:00
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Brasil Farroupilha
União RS
01:00
Tupi RS
Veranópolis
04:00
Igrejinha

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
04:00
Villa Nova

5 Brazil - Paranaense 2

Araucária
01:30
Nacional PR
União PR
01:30
Andraus Brasil
AA Iguaçu
01:30
Independiente FSJ
PSTC
01:30
Prudentópolis
Verê
01:30
Apucarana

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
21:35
Talleres Remedios
Sacachispas
01:00
Cañuelas
Los Andes
01:00
San Miguel
Fénix
01:00
UAI Urquiza
Defensores Unidos
01:00
Comunicaciones
Villa San Carlos
01:00
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

Ferro Carril Oeste LP
01:00
Ciudad de Bolívar
Gimnasia y Tiro
01:30
Boca Unidos
Sarmiento Resistencia
01:30
Sportivo Las Parejas
Def. de Pronunciamiento
01:30
Gimnasia Concepción
Crucero del Norte
01:30
Central Norte
Deportivo Camioneros
01:30
Sportivo Peñarol
Sportivo Belgrano
02:00
Douglas Haig
Defensores Belgrano VR
02:00
Racing Córdoba
Villa Mitre
02:00
Circulo Deportivo
Sansinena
02:00
Independiente Chivilcoy
Huracán Las Heras
02:00
Olimpo
Unión Sunchales
02:30
Chaco For Ever
Juventud Unida Univ.
02:30
Estudiantes de San Luis

909440 Cambodia - C-League

Nagacorp
15:30
Visakha

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
20:00
Tre Penne
Pennarossa
20:00
San Giovanni
Domagnano
20:00
Cailungo
Fiorentino
20:00
Folgore

2454 Albania - 1st Division

Shkumbini Peqin
21:00
Erzeni Shijak
Maliqi
21:00
Apolonia Fier
Tërbuni Pukë
21:00
Vora
Tomori Berat
21:00
Lushnja
Butrinti Sarandë
21:00
Burreli
Besa Kavajë
21:00
Korabi Peshkopi
Besëlidhja Lezhë
21:00
Pogradeci
Bylis Ballsh
21:00
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Memaliaj
21:00
Flamurtari
Përmeti
21:00
Devolli
Gramozi Ersekë
21:00
Albpetrol Patos
Sopoti Librazhd
21:00
Naftëtari Kuçovë

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Gyeongnam
Ansan Greeners
14:00
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
The Gap
Acacia Ridge
15:00
Centenary Stormers
Toowong
16:00
Univ. Queensland

5 Brazil - Brasileiro U20

Chapecoense-SC U20
01:00
Corinthians U20

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
14:00
Brisbane Roar II
SC Wanderers
15:00
Gold Coast Knights
Olympic
15:00
Redlands United
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Capalaba
Queensland Lions
15:00
Brisbane Strikers
Gold Coast United
16:00
Magpies Crusaders
Moreton Bay United
16:30
Logan Lightning

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
00:00
ENPPI

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
00:30
Liège
Dender
01:00
La Louvière Centre
Heist
01:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Arminia Bielefeld U19
15:30
Bayer Leverkusen U19
Fortuna Koln U19
16:00
Borussia Dortmund U19
St. Pauli U19
16:00
Dresden U19
Energie Cottbus U19
16:00
Hallescher FC U19
Union Berlin U19
16:00
Hertha U19
Holstein Kiel U19
16:00
RB Leipzig U19
Jena U19
16:00
Eimsbütteler TV U19
Saarbrucken U19
16:00
Bayern U19
Hansa Rostock U19
17:00
Wolfsburg U19
Hoffenheim U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Freiburg U19
Stuttgart U19
17:00
Ulm U19
Hannover U19
18:00
Bremen U19
Nurnberg U19
18:30
Darmstadt 98 U19
Hamburger SV U19
19:00
Viktoria Berlin U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Milan U19
Inter U19
18:00
Juventus U19
Torino U19
20:00
Empoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
15:15
Czarni Sosnowiec W
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Akademia Piłkarska LG
Medyk Konin W
17:00
Rekord Bielsko-Biala W
Tarnovia Tarnów
21:00
Leczna W

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
16:00
Ascoli U19
Como U19
19:30
Cittadella U19
Brescia U19
20:00
Venezia U19
Cremonese U19
20:00
Alessandria U19
Pordenone U19
20:00
Parma U19
Reggiana U19
20:00
Virtus Entella U19
Cosenza U19
20:00
Pisa U19
Frosinone U19
20:00
Spezia U19
Salernitana U19
20:00
Lazio U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
FC Fastav Zlin U19
Opava U19
16:00
Pribram U19
Slovacko U19
16:00
Brno U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Plzen U19
Hradec Kralove U19
16:00
Sparta Praha U19
Sigma Olomouc U19
17:30
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Slavia Prague W
Sparta Prague W
19:15
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
17:00
Stal Rzeszów U18
Warta Poznań U18
17:00
Wisla U18
Cracovia U18
17:00
Legia U18
Polonia Warszawa U18
17:15
Raków Częstochowa U18
Arka Gdynia U18
18:00
Lech Poznan U18
SMS Łódź U18
21:00
Slask U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Jabal Al Mukaber
Shabab Alsamu
23:00
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:00
Cape Town Spurs
Jomo Cosmos
20:00
TTM
Platinum City Rovers
20:00
Pretoria Callies
Richards Bay
20:00
Venda FC

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Bataeh
20:25
Al-Taawon
Masafi
20:25
City
Masfut
20:25
Al Ramms
Hatta
20:25
Dibba Al Hisn

65437 Panama - Lpf

Veraguas
06:00
Sporting San Miguelito
Atlético Chiriquí
06:00
Árabe Unido
Independiente
06:00
Alianza

122 Kosovo - Superliga

Ulpiana
20:00
Dukagjini
KF Llapi
20:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
21:00
Luzern II
Zug
21:00
Delémont
Solothurn
21:00
Münsingen
Köniz
21:00
Wohlen
Bassecourt
21:00
Grasshopper II
Balzers
21:00
Wettswil-Bonstetten
Eschen / Mauren
21:00
Thalwil
Winterthur II
21:00
Freienbach
Tuggen
21:00
Baden
Lausanne II
21:00
Echallens
Bulle
21:00
Martigny Sports
Buochs
22:00
Kosova
Uzwil
22:00
Paradiso
Linth
22:00
Gossau
Meyrin
22:00
Vevey Sports
Chênois
22:30
La Chaux-de-Fonds
Lugano II
23:00
St. Gallen II
Monthey
23:00
Terre Sainte
Lancy
00:00
Thun II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Biel-Bienne
Brühl
21:00
Stade Nyonnais
Cham
21:00
Black Stars
Zürich II
21:00
Young Boys II
Breitenrain
21:00
Bellinzona
YF Juventus
21:00
Bavois
Rapperswil-Jona
22:00
Basel II
Étoile Carouge
01:00
Chiasso

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
18:30
Bad Gleichenberg
St. Anna
00:00
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Bruck/Leitha

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
21:30
Armee
Concorde
23:30
Tevragh-Zeïne
Gourel Sangue
23:30
Tidjikja

227 Russia - Pfl

Yenisey II
18:00
Olimp-Dolgoprudny II

47 Sweden - Elitettan Women

Jitex W
19:00
Älvsjö AIK W
Uppsala W
19:00
IFK Sundsvall W
Lidköping W
19:00
Bollstanäs W
Morön W
19:00
IFK Kalmar W
Brommapojkarna W
21:00
Alingsås W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
19:30
Ferroviario Beira
ENH Vilankulo
19:30
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
18:00
Åland United W
KuPS W
18:00
PK-35 Vantaa W
HJK W
19:00
Honka W
Ilves W
22:30
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
16:00
Athletic Club W
Barcelona W
17:00
Valencia W
Real Sociedad W
21:00
Sevilla W
Madrid CFF W
22:00
Rayo Vallecano W
Alavés W
22:00
Villarreal W
Atletico Granadilla W
23:30
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
21:00
Aarau W
Young Boys W
21:00
Yverdon W
Basel W
22:00
Luzern W
Grasshopper W
23:00
Lugano W
Zurich W
23:30
St. Gallen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
18:00
Køge
Farum BK W
21:00
AGF W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
19:30
Soyaux W
Stade de Reims W
19:30
Montpellier W
Issy W
19:30
Bordeaux W
Dijon W
21:30
Saint-Étienne W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Hamburger SV W
19:00
Gütersloh W
Germania Ebing W
19:00
Freiburg W
Borussia Bocholt W
20:00
Werder Bremen W
Hannover 96 W
20:00
Turbine Potsdam W
Andernach W
20:00
SC Sand W
Elversberg W
22:30
Bayern Munich W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
19:00
MTK Hungaria W
Viktória Szombathely W
21:00
Soroksár W
Győri ETO W
21:00
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
17:30
Empoli W
Verona W
19:30
Napoli W
AC Milan W
19:30
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
América W

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Baka
20:00
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Pardesya Noam
00:45
Hapoel Kiryat Ono
Sporting Tel Aviv
01:15
Beitar Petah Tikva

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
17:00
Académica U23
Farense U23
17:00
Marítimo U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Muharraq
22:15
Malkiya
Budaiya
22:15
Khalidiya
Al Ahli
00:30
Al Ittifaq Maqaba

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Toronto II
Chattanooga Red Wolves
06:00
New England II

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Warrenpoint Town U20
20:00
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

Trival Valderas U19
16:00
Atl. Madrid U19
Marina Sport U19
17:00
Ural U19
Barcelona U19
17:00
Bellvitge U19
Sevilla U19
17:00
Tiro de Pichón U19
Real Valladolid U19
17:00
Rayo Vallecano U19
Arucas U19
17:00
Acodetti U19
Orientación Marítima U19
17:00
Tenerife U19
Las Zocas U19
17:00
San José U19
Séneca U19
18:00
Sporting Atlético U19
La Oliva U19
18:00
Las Palmas U19
Sobradillo U19
18:00
Juventud Laguna U19
Huracán U19
19:00
Unión Viera U19
Real Avilés U19
20:45
Deportivo La Coruña U19
Albacete U19
21:00
La Nucía U19
Conquense U19
21:00
CF San José U19
Gimnàstic Tarragona U19
21:30
Ebro U19
Sanluqueno U19
21:30
Coria U19
Unión Adarve U19
21:30
Alcorcón U19
Sporting Gijón U19
22:00
Val Miñor U19
Arenal U19
22:00
Celta de Vigo U19
Villegas U19
22:00
Danok Bat U19
Europa U19
22:00
Montecarlo U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Girona U19
Real Zaragoza U19
22:00
Sabadell U19
Málaga U19
22:00
Córdoba U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Badajoz U19
Alzira U19
22:00
Villarreal U19
Atlético Madrileño U19
22:00
Talavera U19
Real Madrid U19
22:30
Cultural Leonesa U19
Mensajero U19
22:30
Maspalomas U19
Covadonga U19
23:00
Bezana U19
Antiguoko U19
23:00
Getxo U19
Atlético Baleares U19
23:00
San Francisco U19
Cádiz U19
23:00
San Félix U19
La Cruz U19
23:00
Las Rozas U19
Valencia U19
23:00
Roda U19
Jóvenes Promesas U19
00:00
Recreativo Huelva U19
Real Murcia U19
01:30
Cartagena FC U19
Águilas SA U19
02:00
Marino U19

155 Romania - Liga 2

Metaloglobus
15:00
Unirea Constanța
Csikszereda
15:00
SCM Gloria Buzau
Dacia Unirea Brăila
15:00
Universitatea Cluj
Viitorul Şelimbăr
15:00
Astra
Unirea Dej
17:00
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Niort II
Bordeaux II
23:00
Poitiers
Stade Bordelais
00:00
Cognac
Anglet Genets
00:00
Libourne
Bressuire
00:00
Aviron Bayonnais
Chatellerault
00:00
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
22:00
Agde
Balma
23:30
Salinieres Aigues Mortes
Alberes Argelès
00:00
Toulouse II
Muret
00:00
Castanet
Stade Beaucairois
00:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Linas-Montlhery
Aubervilliers
21:00
Mantes 78
Meaux Academy Football