แจกฟรี ตารางบอล 5 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เชลซี
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มาชิดา เซลเวีย
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เอฮิเมะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
Blaublitz Akita
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
ThespaKusatsu Gunma
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:05
Sagamihara
โทชิกิ SC
14:00
Giravanz Kitakyushu
FC เรียวเคียว
16:00
เกียวโต แซงก้า

479 Japan - Ybc Levain Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
สากัน โตสู
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เวกัลตะ เซนได
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
วิสเซล โคเบะ
13:00
เอฟซี โตเกียว
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

99474 World - Club Friendlies

HamKam
19:00
Raufoss

462 England - Women's Super League

Tottenham W
23:30
Chelsea W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Worthing
01:45
Folkestone Invicta
Bognor Regis Town
01:45
Bishop's Stortford
Bowers & Pitsea
01:45
Wingate & Finchley
East Thurrock United
01:45
Cheshunt
Haringey Borough
01:45
Corinthian-Casuals
Horsham
01:45
Leatherhead
Kingstonian
01:45
Cray Wanderers
Lewes
01:45
Enfield Town
Margate
01:45
Brightlingsea Regent
Merstham
01:45
AFC Hornchurch
Potters Bar Town
01:45
Carshalton Athletic

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Canvey Island
Aveley
01:45
Heybridge Swifts
Cambridge City
01:45
Basildon United
Dereham Town
01:45
Witham Town
Felixstowe & Walton United
01:45
Brentwood Town
Great Wakering Rovers
01:45
Bury Town
Hullbridge Sports
01:45
Coggeshall Town
Maldon & Tiptree
01:45
Grays Athletic
Romford
01:45
Soham Town Rangers
Tilbury
01:45
Histon

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
01:45
Chertsey Town
Bedfont Sports
01:45
South Park
Bracknell Town
01:45
Tooting & Mitcham United
Chalfont St Peter
01:45
Harlow Town
FC Romania
01:45
Staines Town
Hanwell Town
01:45
Chipstead
Hertford Town
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Marlow
01:45
Ware
Northwood
01:45
Uxbridge
Westfield
01:45
Waltham Abbey

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
00:00
Viktoria Köln
MSV Duisburg
00:00
Bayern München II
Unterhaching
00:00
Waldhof Mannheim
Zwickau
00:00
Meppen
Saarbrücken
00:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
23:30
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
23:30
Stuttgarter Kickers
Astoria Walldorf II
23:30
Rielasingen-Arlen
Göppinger SV
23:30
Spfr. Dorfmerkingen
Linx
23:30
Oberachern
Reutlingen
00:00
Lörrach-Brombach
Sandhausen II
00:00
SGV Freiberg
Villingen
00:00
CfR Pforzheim
Bissingen
00:00
Backnang
Neckarsulmer SU
00:00
Ravensburg
Bruchsal
00:30
Freiburger FC

919 Armenia - Premier League

Van
19:00
Ararat

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
18:30
Slonim
Lida
20:30
อาร์เซน่อล
Krumkachy
22:30
Baranovichi

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
21:30
Botev Plovdiv
Tsarsko selo
23:45
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
23:00
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Hrvatski Dragovoljac
22:00
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Paphos
AEL
23:30
Anorthosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
20:00
Viktoria Žižkov
Lisen
22:00
Táborsko
Varnsdorf
22:00
Vysočina Jihlava
Třinec
22:00
Ústí nad Labem
Blansko
22:00
Chrudim
Vlašim
22:30
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - Czech Cup

Sparta Praha
22:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 Denmark - First Division

Hvidovre
23:30
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
21:30
Tulevik
Trans
23:00
Tammeka
Nõmme Kalju
23:30
Flora

1233 Finland - Ykkonen

TPS
22:30
VPS

125 Greece - Super League

Aris
21:15
โอลิมเปียกอส
Panathinaikos
23:30
Asteras Tripolis
AEK Athens
01:30
PAOK

125 Greece - Football League

Niki Volos
17:00
Episkopi
Apollon Pontou FC
21:00
Pontion Karagiannion
Veria
21:00
Triglia FC
Kavala
21:00
Almopos
Pierikos
21:00
Olympiakos Volos
Panserraikos
21:00
Thesprotos
Ialysos
21:00
Kalamata
Kallithea
21:00
Egaleo

748 Latvia - Virsliga

Riga
20:00
Ventspils
FC Daugavpils / Progress
21:00
Spartaks Jūrmala
Metta / LU
22:00
Liepāja

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
00:00
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
22:00
Miedź Legnica
Nieciecza
00:00
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
01:00
Gil Vicente
บราก้า
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Rio Ave
03:15
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

Astra
16:00
UTA Arad
Hermannstadt
18:15
Viitorul
CSM Iaşi
20:30
Dinamo Bucureşti
Sepsi
23:00
Universitatea Craiova

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
16:00
Krylya Sovetov

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Chertanovo U20
Rostov U19
16:00
CSKA Moscow U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Dinamo Moskva U19
Sochi U19
17:00
Rubin Kazan U19
Khimki U20
17:00
Arsenal Tula U19
UOR №5 U20
17:00
Tambov U19
Rotor Volgograd U20
18:00
Ufa U19
Krasnodar U19
19:30
Strogino U20
Akhmat Grozny U19
20:00
Zenit U19
Spartak Moskva U19
21:00
Lokomotiv Moskva U19

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
21:00
Radnički Niš
Zlatibor Čajetina
21:00
Metalac GM
Inđija
21:00
Mačva Šabac
Partizan
21:00
Bačka Topola
Rad Beograd
23:05
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
22:00
Grafičar
Dubocica
22:00
Radnički Sr. Mitrovica
Sloga Kraljevo
22:00
Dinamo Vranje
Jagodina
22:00
IMT Novi Beograd
Budućnost Dobanovci
22:00
Radnički Pirot
Loznica
22:00
Žarkovo
Trajal Krusevac
22:00
Kabel Novi Sad
Zemun
22:00
Borac Čačak
Kolubara
00:00
Radnički Kragujevac

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
20:00
Koper
Domžale
22:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
22:00
Triglav
Radomlje
22:00
Bilje
Dob
22:00
Nafta
Krka
22:00
Brežice
Smartno
22:00
Primorje
Krško
22:00
Brda Dobrovo
Fužinar
22:00
NŠ Drava
Beltinci
22:00
Dekani

62 Switzerland - Swiss Cup

Servette
22:00
St. Gallen

86 Ukraine - Premier League

ดินาโมเคียฟ
18:00
Mariupol
โอเล็กซานเดรีย
23:00
Kolos Kovalivka
Vorskla
23:00
Desna
Dnipro-1
23:00
Zorya

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
03:15
Fortaleza CEIF

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
03:30
Isidro Metapán
Águila
04:00
Alianza
FAS
04:30
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Deportivo Sanarate
02:00
Guastatoya

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
04:00
Jalapa
Juventus Managua
04:00
Junior Managua
Chinandega
04:00
Walter Ferreti

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:00
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Cabinda

593 Cameroon - Elite One

Colombe
21:00
Cotonsport

1560 Congo - Super Ligue

Simba
20:30
Dauphins Noirs
Renaissance
20:30
Vita Club

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
02:30
Al Mokawloon
Aswan
02:30
Al Masry
Ismaily
02:30
El Gounah
Misr Lel Makasa
02:30
El Geish

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
Horoya
Loubha Télimélé
05:00
Satellite

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
03:30
Al-Anwar
Abu Salim
04:00
Asswehly

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:30
Réal Bamako
USC Kita
23:30
Bougouni
Stade Malien Bamako
00:00
Duguwolofila
COB
00:00
Bakaridjan
LC Ba
02:00
CAS de Sévaré

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
05:00
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
20:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Prison Leopards
Lumwana Radiants
19:00
Zanaco
Lusaka Dynamos
20:00
Indeni
Kabwe Warriors
20:00
Power Dynamos
NAPSA Stars
20:00
Kitwe United
Young Green Eagles
20:00
Red Arrows
Forest Rangers
20:00
Green Buffaloes
Nkana
20:00
Nkwazi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Nassr
01:40
Al Faisaly

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
19:30
ES Tunis
Stade Tunisien
19:30
Etoile du Sahel
Olympique Béja
19:30
Ben Guerdane
Rejiche
19:30
Métlaoui
Kairouan
19:30
CA Bizertin
CS Sfaxien
19:30
Slimane
Tataouine
19:30
Monastir

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
17:00
Mohammedan Dhaka
Arambagh
20:00
Abahani Chittagong
Sheikh Jamal
22:00
Muktijoddha SKC

5618 China PR - Super League

Tianjin Teda
17:00
Hebei CFFC
Shanghai Shenhua
19:00
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

Zhenjiang Huasa
14:00
Chengdu Qianbao
Meizhou Hakka
15:00
Hangzhou
Shaanxi Chang'an
18:35
Xinjiang Tianshan
Jiangxi Liansheng
18:35
Nanjing City
BIT
18:35
Heilongjiang Lava Spring

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Tai Chung

3995 Malaysia - Super League

Sabah
20:15
Melaka United
Pahang
21:00
Selangor
MISC
21:00
Perak

69697 Vietnam - V-League 2

An Giang
15:30
Long An
Công An Nhân Dân
17:00
Hue
Can Tho
17:00
Phu Dong
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Bình Phước

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Pohang Steelers
05:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
05:00
Beijing Guoan
Johor Darul Ta'zim
05:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

99474 World - CONCACAF Champions League

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Cruz Azul
09:15
โตรอนโต้ เอฟซี

11555657 South America - Copa Sudamericana

Melgar
07:30
Athletico PR
Palestino
09:00
Newell's Old Boys
Huachipato
05:15
Rosario Central
Torque
05:15
Guabirá
Bolívar
05:15
Ceará

11555657 South America - Copa Libertadores

Defensa y Justicia
07:30
Palmeiras
Barcelona Guayaquil
07:30
Boca Juniors
LDU Quito
07:30
ฟลาเมงโก
Racing Club
05:00
São Paulo
Independiente del Valle
05:00
Universitario

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Ustrem Donchevo
Dorostol
21:00
Shumen 2007
Chernomorets Balchik
21:00
Inter Dobrich
Kubrat
21:00
Sportist General Toshevo
Botev Novi Pazar
21:00
Septemvri Tervel
Ludogorets III
21:00
Svetkavitsa Targovishte
Topolite
21:00
Chernolomets

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
00:00
KFUM
Avedøre
00:00
Husum
Karlslunde
00:00
Ishøj
Tarnby FF
00:00
Køge Nord
BK Union
00:00
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Vordingborg
00:00
Taastrup
Otterup
00:00
Allerod
Skjold Birkerod
00:00
GVI
Greve
00:00
RB 1906
Herlev
00:00
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
00:00
Horsens II
Viby
00:00
Marienlyst
B 1913
00:00
Hedensted
Ringkøbing
00:00
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Lyseng
00:00
Herning Fremad
Aarhus Fremad II
00:00
Silkeborg KFUM
Tjorring
00:00
Kjellerup
Norresundby
00:00
Vejgaard B
Djursland
00:00
VRI

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Nestos Chrisoupolis
21:00
Apollon Paralimniou
Aris Avato
21:00
Ampelokipon Drama

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Atalanti
21:00
Almyros
Dimitra Efxeinoupolis
21:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Kozani
21:00
Atromitos Palamas
Elassona
21:00
Makedonikos Foufas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Nea Kallikrateia
21:00
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Missolonghi
21:00
M. Alexandros Kastorias

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:00
Città di Varese
Casale
20:00
Caronnese
Castellanzese
20:00
Borgosesia
Fossano
20:00
Folgore Caratese
Legnano
20:00
PDHAE
Vado
20:00
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Cartigliano
Union ArzignanoChiampo
20:00
Mestre
Belluno
20:00
Adriese
Cjarlins Muzane
20:00
Chions
Delta Calcio Rovigo
20:00
Campodarsego
Clodiense
20:00
Luparense
Union Feltre
20:00
Manzanese
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Montebelluna
Este
20:30
Virtus Bolzano

251 Italy - Serie D: Girone D

Sasso Marconi Zola
20:00
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:00
Olympia Agnonese
San Nicolò
20:00
Pineto
Tolentino
20:00
Atletico
Castelfidardo Calcio
20:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone H

Team Altamura
20:00
Puteolana Internapoli
Gravina
20:00
Nardò
Molfetta Calcio
20:00
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

San Luca
20:00
Licata

2 Poland - 2. Liga East

Katowice
23:00
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
22:00
Buducnost Popovac

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Hércules
22:00
Llagostera-Costa Brava
Mutilvera
22:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 1

Rápido Bouzas
01:15
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
00:00
Real Avilés
Urraca
00:00
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

Vimenor
01:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 7

Real Aranjuez
01:00
RSD Alcalá
Alcobendas Sport
01:00
Villaverde-Boetticher
Trival Valderas
01:00
Flat Earth

32 Spain - Tercera - Group 8

La Granja
23:45
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

Loja
22:30
Union Estepona

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
00:00
Conil
Xerez Deportivo
00:30
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 16

Pradejon
01:30
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 17

Almudévar
00:00
Fraga
Valdefierro
00:45
Sariñena

5 Brazil - Alagoano

Murici
06:00
ASA
Coruripe
06:00
Aliança AL
CSE
06:00
CSA
CRB
06:00
Jacyobá

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
05:30
UNIRB
Atlanta
05:30
Juazeirense
Jacuipense
05:30
Bahia
Vitória
05:30
Fluminense de Feira
Vitória da Conquista
05:30
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:00
Gama
Luziânia
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Capixaba

Desportiva ES
01:00
Rio Branco-VN
Serra
04:30
Rio Branco ES

5 Brazil - Cearense 1

Pacajus
01:30
Fortaleza
Caucaia
01:30
Uniclinic

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
06:30
Aparecidense

5 Brazil - Mineiro 1

URT
05:00
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
01:00
Itupiranga
Independente PA
02:00
Castanhal
Paysandu
05:00
Bragantino PA

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:00
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paulista A3

Bandeirante SP
08:00
Marília
CA Linense
08:00
Votuporanguense
Noroeste
08:00
Penapolense
São José EC
08:00
Olímpia

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
01:00
Central
Sete de Setembro PE
01:00
Acadêmica Vitória
Salgueiro
04:45
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
01:45
4 de Julho
Altos
01:45
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
ABC
Forca e Luz
06:45
América RN

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
03:00
Porto Velho
Uniao Cacoalense
03:00
Barcelona RO

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
03:00
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
02:00
Operário MS

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:30
Soltilo Angkor
Visakha
18:00
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cavaly
03:00
Baltimore

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
01:45
Tre Penne
Virtus
01:45
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Fulham U23
01:00
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
16:05
Western United
เพิร์ธ กลอรี
18:20
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

Tepelena
20:00
Memaliaj
Sopoti Librazhd
20:00
Mirdita
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Valbona
Gramshi
20:00
Internacional Tirana
Shënkolli
20:00
Shkumbini Peqin
Ada Velipojë
20:00
Tërbuni Pukë
Klosi
20:00
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
11:30
Busan I'Park
Daejeon Citizen
11:30
Jeonnam Dragons
Seoul E.
14:00
Gyeongnam
Asan Mugunghwa
14:00
Ansan Greeners
Anyang
16:30
Bucheon 1995

86 Ukraine - Youth League

Inhulets' U21
18:00
Lviv U21
Minai U21
19:00
Shakhtar Donetsk U21
Rukh Vynnyky U21
20:00
Olimpik Donetsk U21

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
19:00
Empoli U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

FAR Rabat
05:00
Raja Casablanca
Wydad Casablanca
05:00
Chabab Mohammédia

251 Italy - Primavera 2

Salernitana U19
20:00
Pescara U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:00
Polokwane City
Free State Stars
20:00
Steenberg United
TS Sporting
20:00
Richards Bay
Uthongathi
20:00
University of Pretoria
Pretoria Callies
20:00
Sekhukhune United
Bizana Pondo Chiefs
20:00
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Ifeanyi Uba
Katsina United
22:00
Nasarawa United
Adamawa United
22:00
Plateau United
Kano Pillars
22:00
Enyimba
Heartland
22:00
Rivers United
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Jigawa Golden Stars
Abia Warriors
22:00
Ifeanyi Uba
Enugu Rangers
22:00
MFM
Akwa Starlets
22:00
Lobi Stars
Warri Wolves
22:00
Sunshine Stars

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
Drita
KF Feronikeli
20:00
Trepça'89
Besa Pejë
20:00
Prishtina

3126 Luxembourg - National Division

UT Pétange
00:30
Wiltz
Mondorf-les-Bains
00:30
RM Hamm Benfica

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Coritiba U20
01:00
Bahia U20
ABC U20
01:00
Avaí U20
Botafogo U20
01:00
São José PA U20
União ABC U20
02:00
Floresta CE U20
São Raimundo RR U20
03:00
Vasco U20
Atletico-MG U20
03:00
Galvez U20
Palmeiras U20
06:00
Nautico U20

227 Russia - Pfl

Kolomna
17:00
Torpedo Vladimir

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
22:00
Semassi
Koroki Metete
22:00
Kara
Sara Sport
22:00
ASKO de Kara
Gbohloe-Su
22:00
Togo Port
Maranatha Fiokpo
22:00
Gomido
Entente II
22:00
Anges Notsè
Dynamic Togolais
22:00
OTR

4125 Uganda - Uganda Cup

KCCA
19:30
Maroons
BUL
19:30
Kigezi Home Boyz
Bright Stars
20:00
Police
Kigezi Home Boyz
05:00
BUL

802 Israel - Lig Bet

Arad
21:00
Hapoel Merhavim

32 Spain - Segunda Division Women

Achamán W
23:00
Furia Arona W
Julio Suárez W
23:00
Güímar W
León FF W
23:30
Zamora Amigos Duero W
Huesca W
00:15
Sant Gabriel W
Ciudad de Murcia W
00:15
Villarreal II W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Asteras Varis
21:00
Panelefsiniakos

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Monbulk Rangers
16:30
Mooroolbark
Pascoe Vale
16:30
Brunswick City
Ballarat City
17:00
Clifton Hill

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Maitland
16:00
Singleton Strikers
Bolwarra Lorn
16:00
Lambton Jaffas
Valentine
17:00
Minmi Wanderers

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
02:30
Freetown City

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Linfield W
Sion Swifts W
01:45
Glentoran BU W
Crusaders Strikers W
02:00
Derry City W

99474 World - Club Friendlies Women

Arna-Bjørnar W
19:00
Trondheims-Ørn W
Grei W
23:30
Stabæk W
Avaldsnes W
00:00
Åsane W

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
23:45
Lions FC
Lincoln Red Imps
02:00
Lynx

1796 Iceland - Premier League Women

Tindastóll W
01:00
Thróttur Reykjavík
Keflavík W
02:15
Selfoss W
Valur W
02:15
Stjarnan W

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
11:00
Maruyasu Okazaki
Veertien Mie
11:00
Sony Sendai
Iwaki
11:00
Kochi United
Osaka
11:00
Biwako Shiga
Tokyo Musashino City
11:00
Matsue City
Reinmeer Aomori
11:00
Honda
Kariya
11:00
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

JyTy Turku
22:15
ÅIFK
Liry
22:30
LaPa
KPV Akatemia
22:30
Norrvalla
JJK Jyväskylä II
23:00
JPS
PK-37
23:00
Barca
KyPa
23:00
Union Plaani
STPS
23:00
SavU
RPS Lions
23:00
Ri-Pa