แจกฟรี ตารางบอล 13 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เชลซี
02:00
ปอร์โต้
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
บาเยิร์น มิวนิค

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
23:30
บอร์มัธ
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
00:00
สวอนซีซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ครูว์ อเล็กซานดร้า
00:00
พอร์ตสมัท
วีแกนแอทเลติก
00:00
ซันเดอร์แลนด์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
00:30
อิปสวิช ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
แบล็กพูล
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โรชเดล
01:00
Swindon Town
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

มอร์แคมป์
00:30
สคันธอร์ป
Barrow
01:00
Exeter City
Bradford City
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Harrogate Town
01:00
Leyton Orient
Walsall
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

99474 World - Club Friendlies

HJK
22:00
Oulu

462 England - National League

Solihull Moors
01:00
Notts County
Dagenham & Redbridge
01:00
Eastleigh
Halifax Town
01:00
Wrexham
Stockport County
01:00
King's Lynn Town
Sutton United
01:00
Torquay United
Barnet
01:45
Dover Athletic
Chesterfield
01:45
Boreham Wood
Weymouth
01:45
Aldershot Town
Woking
01:45
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Curzon Ashton
01:45
Chorley
Alfreton Town
01:45
Chester
Boston United
01:45
Gloucester City
Brackley Town
01:45
Leamington
Farsley Celtic
01:45
Southport
Gateshead
01:45
Darlington
Guiseley
01:45
Spennymoor Town
Hereford
01:45
AFC Telford United
Kettering Town
01:45
Kidderminster Harriers
York City
01:45
Blyth Spartans

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
19:00
Barnsley U23
Bristol City U23
19:00
Nottingham U23
Cardiff U23
19:00
Sheffield Utd U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Coventry U23
Swansea City U23
19:00
Crewe U23
Millwall U23
20:00
Birmingham U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Carshalton Athletic
Bognor Regis Town
01:45
Wingate & Finchley
Bowers & Pitsea
01:45
Enfield Town
Corinthian-Casuals
01:45
Cray Wanderers
Haringey Borough
01:45
Cheshunt
AFC Hornchurch
01:45
Worthing
Horsham
01:45
Folkestone Invicta
Leatherhead
01:45
Lewes
Margate
01:45
Kingstonian
Merstham
01:45
Brightlingsea Regent
Potters Bar Town
01:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
01:45
Histon
Brentwood Town
01:45
Coggeshall Town
Canvey Island
01:45
Bury Town
Great Wakering Rovers
01:45
Dereham Town
Heybridge Swifts
01:45
Grays Athletic
Soham Town Rangers
01:45
Felixstowe & Walton United
Witham Town
01:45
Tilbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
01:45
Bedfont Sports
Chalfont St Peter
01:45
Chipstead
Chertsey Town
01:45
Ware
Hanwell Town
01:45
Hertford Town
Staines Town
01:45
Harlow Town
Tooting & Mitcham United
01:45
Northwood
Waltham Abbey
01:45
Uxbridge
Westfield
01:45
South Park

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
00:00
Eintracht Stadtallendorf

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
23:10
Austria Klagenfurt
SV Horn II
23:30
Wacker Innsbruck
Floridsdorfer AC
23:30
Vorwärts Steyr
Kapfenberger SV
23:30
Lafnitz
Dornbirn
01:25
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
18:00
MOIK

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
20:00
Hebar 1918
Dobrudzha 1919
05:00
Kariana Erden
Lokomotiv Sofia 1929
05:00
Vitosha Bistritsa

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Slavia Sofia
22:30
Arda

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
23:00
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
19:30
Slovácko

17 France - National

Boulogne
01:00
Sète

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
01:45
Shamrock Rovers

251 Italy - Serie B

Cremonese
21:00
เอ็มโปลี

491 Northern Ireland - Premiership

Portadown
01:45
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
01:45
Carrick Rangers
Glentoran
01:45
Coleraine

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
02:30
Casa Pia

155 Romania - Romania Cup

Astra
23:00
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
00:00
Dundee
Queen of the South
01:00
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

Partick Thistle
01:00
Clyde
Airdrieonians
01:00
Forfar Athletic

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
01:00
Cowdenbeath
Edinburgh City
01:00
Brechin City
Queen's Park
01:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
01:00
Elgin City
Stirling Albion
01:00
Stranraer

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
22:15
Bravo

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
00:00
Helsingborg

62 Switzerland - Swiss Cup

ลูกาโน
22:00
Luzern

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Eskişehirspor
Altınordu
23:00
Adana Demirspor
Giresunspor
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
17:00
Rubikon
Obolon'-Brovar II
05:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Real Pharm
20:00
MSK Dnipro Cherkasy
Nikopol
05:00
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

Barry Town United
01:45
The New Saints
Penybont
01:45
Bala Town
Caernarfon Town
01:45
Connah's Quay
Cardiff MU
01:45
Newtown
Haverfordwest County
01:45
Aberystwyth Town
Flint Town United
01:45
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:15
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
07:10
Nueva Chicago
San Martín Tucumán
05:15
Chacarita Juniors

5 Brazil - Copa do Brasil

Paysandu
02:45
CRB
Cianorte
05:00
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:00
Atlético Bucaramanga

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
02:30
Guayaquil City
Olmedo
05:00
Deportivo Cuenca

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
09:00
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
05:00
Mineros de Zacatecas

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
01:15
Sport Boys
Deportivo Binacional
03:30
Alianza Universidad
Sporting Cristal
06:00
Deportivo Municipal

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
23:00
Recreativo da Caála

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
21:30
Don Bosco

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
00:00
Yeelen Olympique
COB
00:00
Soni
Réal Bamako
02:00
Police

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Coastal Union

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
19:15
Havadar
Malavan
19:15
Khouneh Be Khouneh Babol
Mes Kerman
19:15
Shahrdari Astara
Navad Urmia
19:15
Fajr Sepasi
Baderan
19:15
Arman Gohar
Khooshe Talaee Saveh
19:15
Shahin Bushehr
Chooka Talesh
19:15
Esteghlal Khuzestan
Pars Jam Bushehr
19:30
Oxin Alborz
Esteghlal Mollasani
19:30
Kheybar Khorramabad

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
02:00
Al Shabab
Al Arabi SC
02:00
Al Kuwait

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
01:30
Hajer
Al Khaleej
01:30
Al Feiha
Al Adalh
01:35
Ohod
Al-Kawkab
01:45
Al Nahdha
Al Ta'ee
02:05
Al Bukayriyah
Jeddah
02:10
Najran

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Pohang Steelers
05:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
Daegu
05:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 England - Vanarama National League South

Dulwich Hamlet
01:45
Dorking Wanderers
Billericay Town
01:45
Welling United
Chippenham Town
01:45
Oxford City
Concord Rangers
01:45
Braintree Town
Eastbourne Borough
01:45
Tonbridge Angels
Hemel Hempstead Town
01:45
Hampton & Richmond
Hungerford Town
01:45
Slough Town
Maidstone United
01:45
Ebbsfleet United
St Albans City
01:45
Dartford

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
01:30
Atlas
Argentino Merlo
01:30
Luján
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Deportivo Español
Excursionistas
01:30
Sportivo Italiano
Central Córdoba
01:30
San Martín Burzaco

99474 World - CONCACAF Champions League

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
Alajuelense

320 Denmark - Denmark Series Group 2

RB 1906
23:30
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Varde IF Elite
00:00
Odder

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Aarhus Fremad II
00:00
Kjellerup

251 Italy - Serie C: Girone C

Ternana
05:00
Trapani

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Kids Tâmpa Braşov
21:00
Odorheiu Secuiesc

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
01:00
Atletico Victoria

5 Brazil - Amazonense

Manaus
05:00
Fast Clube

5 Brazil - Goiano 1

Grêmio Anápolis
02:00
Itumbiara

5 Brazil - Matogrossense

Sinop
05:00
Nova Mutum EC
Dom Bosco
05:00
Cuiabá
Luverdense
05:00
Poconé
Operário Ltda
05:00
Grêmio Sorriso
Acao Cuiaba
05:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Paranaense 1

Azuriz
05:00
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

Santo André
06:00
São Bento
Ferroviária
06:00
Corinthians

5 Brazil - Sul Matogrossense

Três Lagoas
02:00
Chapadão

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
01:45
Libertas
Murata
01:45
Faetano
Juvenes / Dogana
01:45
Folgore
Fiorentino
01:45
La Fiorita

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:05
เพิร์ธ กลอรี

99474 World - Friendly International Women

Slovenia W
16:30
Slovakia W
Hungary W
19:00
Bosnia & Herzegovina W
แอฟริกาใต้ W
20:00
Botswana W
Ethiopia W
20:00
ซูดานใต้
เยอรมนี W
21:00
นอร์เวย์ W
อิตาลี W
21:00
Iceland W
Poland W
23:30
สวีเดน W
เนเธอร์แลนด์ W
23:30
ออสเตรเลีย W
สเปน W
00:00
Mexico W
อังกฤษ W
01:15
แคนาดา W
Wales W
01:15
Denmark W
ฝรั่งเศส W
02:10
สหรัฐอเมริกา W
เอกวาดอร์
03:30
Colombia W

41 Europe - Euro Women

Russia W
21:00
Portugal W
Switzerland W
01:00
Czech Republic W
Northern Ireland W
01:45
Ukraine W

251 Italy - Primavera 2

Chievo U19
20:30
Reggiana U19

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
05:00
Zaglebie U18
Arka Gdynia U18
05:00
Wisla U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Royal AM
20:00
Polokwane City
Richards Bay
20:00
Free State Stars
University of Pretoria
20:00
JDR Stars
Pretoria Callies
20:00
Cape Umoya United

227 Russia - Pfl

Krylya Sovetov Samara II
17:00
Dinamo Barnaul
Zenit Irkutsk
05:00
Zvezda Sint Petersburg

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Europa FC
23:30
St Josephs FC
Manchester 62
01:45
College Cosmo

3039 Togo - Championnat National

Binah
05:00
Ifodjè
Unisport
05:00
Sara Sport
Togo Port
05:00
Entente II
Gbohloe-Su
05:00
Dynamic Togolais
Anges Notsè
05:00
Maranatha Fiokpo
OTR
05:00
Gomido

99474 World - Friendly International U19

FYR Macedonia U19
19:00
Montenegro U19

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
14:30
Bakhmaro
Aragvi Dusheti
15:00
Kolkheti Poti
Kolkheti Khobi
17:00
Chiatura
Gori
18:00
Didube 2014
Spaeri
18:00
Varketili

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
20:30
U Craiova 1948

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Magpies Crusaders
16:00
Magpies
St George Willawong
16:30
AC Carina
Pine Hills
16:30
Caloundra
Logan Metro
16:30
Queensland Lions
Ipswich Knights
16:30
Moggill
Tarragindi Tigers
16:30
Capalaba

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Richmond
16:00
Dandenong City

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Cooks Hill United
16:00
Kurri Kurri
Warners Bay
16:30
West Wallsend

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Litchfield
16:45
Casuarina

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Murdoch Uni Melville
18:30
Perth

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
The Gap Res.