แจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

เกรนาดา
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
02:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
อาแจกซ์
02:00
โรม่า
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
บียาร์เรอัล

99474 World - Club Friendlies

มอนทรีออล อิมแพ็ค
22:00
Tormenta

462 England - Professional Development League

Watford U23
19:00
Charlton U23

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
Würzburger Kickers

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
18:00
Van

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
18:00
Zaqatala
Sumqayıt II
18:30
Qaradağ Lökbatan
Qarabağ II
19:00
Neftchi II

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
21:15
Botev Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
23:30
Tsarsko selo

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
19:15
Septemvri Sofia

320 Denmark - Landspokal Cup

Midtjylland
21:30
SønderjyskE
AGF
00:00
Randers

17 France - Coupe de France

Red Star
00:00
โอลิมปิก ลียง

1796 Iceland - Iceland Cup

Smári
02:15
Grindavík
Ellidi
02:15
ÍR
Hvíti riddarinn
02:15
Árborg
KFG
03:00
Álftanes
Mídas
03:00
Augnablik
Úlfarnir
03:00
Ísbjörninn

155 Romania - Liga 1

Viitorul
23:00
CSM Iaşi

227 Russia - Russian Cup

Krylya Sovetov
21:30
Dinamo Moskva
Arsenal Tula
23:30
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - Youth League

Chertanovo U20
17:00
Ufa U19

1161 Scotland - League One

Clyde
01:00
Forfar Athletic
Dumbarton
01:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Stenhousemuir
01:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Zlatibor Čajetina
21:00
Inđija
Metalac GM
21:00
Javor Ivanjica

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:00
Loznica
Dubocica
21:00
Budućnost Dobanovci
Sloga Kraljevo
21:00
Trajal Krusevac

62 Switzerland - Swiss Cup

St. Gallen
23:00
ยังบอยส์

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
20:00
Kasımpaşa
Gazişehir Gaziantep
20:00
อิสตันบูล บีบี
Yeni Malatyaspor
23:00
Fenerbahçe

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
17:00
Dinaz Vyshhorod
Kalush
05:00
Volyn Lutsk II

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
05:00
Real Pharm

5 Brazil - Copa do Brasil

Bahia
07:30
Manaus
Tombense
07:30
Vasco da Gama
Criciúma
05:00
Ponte Preta

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
02:30
Olmedo
Deportivo Cuenca
05:00
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
08:00
Alianza
Sonsonate
08:00
Municipal Limeño
Isidro Metapán
08:30
Chalatenango
Once Municipal
04:30
Jocoro

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
Marquense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Universidad Guadalajara
Dorados
09:05
Morelia

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
20:30
USM El Harrach
RC Arbaâ
20:30
USM Blida
Amal Bou Saâda
20:30
MO Béjaïa
JSM Béjaïa
20:30
Msila
Kouba
20:30
Ben Aknoun
CR Béni Thour
20:30
WA Boufarik
HB Chelghoum Laïd
20:30
US Chaouia
CRB Ouled Djellal
20:30
Annaba
MSP Batna
20:30
AS Khroub
MO Constantine
20:30
CA Batna
USM Khenchela
20:30
MC El Eulma
Teleghma
20:30
DRB Tadjenanet
MCB Oued Sly
20:30
Temouchent
MC Saïda
20:30
CRB Ain Ouessara
IRB El Kerma
20:30
SC Aïn Defla
SKAF Khémis Mélina
20:30
ASM Oran
RC Oued Rhiou
20:30
Remchi
Arzew
20:30
JSM Tiaret

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
Maniema Union
Sanga Balende
20:30
Simba
Groupe Bazano
21:30
Sanga Balende

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
05:00
Shabaab Al Jabal

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
23:00
Réal Bamako
Police
23:30
LC Ba
ASOM
01:30
Duguwolofila

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
18:00
Kagera Sugar
Namungo
20:00
Ihefu

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Forest Rangers

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sanat Naft
19:00
Esteghlal
Persepolis
21:20
Nassaji Mazandaran

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
21:00
Al Salt
Ma'an
23:30
Al Hussein

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
23:40
Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Muscat
20:40
Nizwa
Bahla
20:45
Al-Ittihad
Saham
20:50
Al-Rustaq
Al Suwaiq
20:50
Sohar
Al-Nahda
20:50
Al Seeb
Al Nasr
20:55
Al-Musannah
Oman Club
23:00
Dhofar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ahli Jeddah
00:50
Al Raed

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Hai Phong
Binh Duong
17:00
Nam Dinh
Da Nang
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Ho Chi Minh City
19:15
Song Lam Nghe An

99474 World - CONCACAF Champions League

León
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
Olimpia
09:00
América

11555657 South America - Copa Sudamericana

Sport Huancayo
07:30
UTC Cajamarca
Municipal Vinto
07:30
Wilstermann
River Plate
05:15
Guaireña
Academia Puerto Cabello
05:15
Metropolitanos
Guayaquil City
05:15
Aucas

11555657 South America - Copa Libertadores

Libertad
07:30
Atlético Nacional

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
23:00
Katowice

32 Spain - Tercera - Group 12

Atletico Victoria
01:00
Santa Úrsula

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:30
Fatsa Belediyespor
Manisaspor
19:00
Ankara Adliyespor
Derincespor
19:00
Edirnespor
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Kemerspor 2003
Artvin Hopaspor
19:00
Nevşehirspor
Payasspor
19:00
Ofspor
Tire 1922
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
1877 Alemdağspor
19:00
Kızılcabölükspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tekirdağspor
19:00
Cengelkoyspor
Fethiyespor
19:00
Kütahyaspor
Karaman Belediyespor
19:00
Ağrı 1970
Yomraspor
19:00
Halide Edip Adıvar
Ceyhanspor
19:00
Erzin Belediyespor
Tepecikspor
19:00
Tokatspor
Yozgatspor
19:00
Nazilli Belediyespor
Kahta 02 Spor
19:00
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Şile Yıldızspor
19:00
Somaspor
Erokspor
19:00
Yalovaspor
Isparta Davrazspor
19:00
Cizrespor
Osmaniyespor
19:00
Arhavispor
Yeni Altındağ BS
19:00
Çarşambaspor
Gölcükspor
19:00
Elaziz Belediyespor
Erbaaspor
19:00
Çatalcaspor
İçelspor
19:00
Karşıyaka

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
07:35
Amazonas
JC
02:00
Peñarol

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
07:30
Joinville

5 Brazil - Goiano 1

Grêmio Anápolis
07:30
Atlético GO

5 Brazil - Mineiro 1

América Mineiro
03:30
CAP Patrocinense

5 Brazil - Paraense

Remo
03:00
Independente PA

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Noroeste

5 Brazil - Pernambucano 1

Salgueiro
07:30
Náutico

5 Brazil - Potiguar

Palmeira
01:00
América RN
ASSU
01:30
Forca e Luz

5 Brazil - Sul Matogrossense

Três Lagoas
20:00
Comercial MS
Operário MS
02:00
Dourados Atlético

99474 World - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
14:30
Paraguay W
Armenia W
16:00
Lebanon W
India W
18:00
Belarus W
FYR Macedonia W
20:00
Kosovo W
Belgium W
23:00
นอร์เวย์ W
Ireland W
00:30
Denmark W
El Salvador W
04:30
Nicaragua W

41 Europe - Euro U19 Women

England U19 W
05:00
Greece U19 W
Ireland U19 W
05:00
Kosovo U19 W
Switzerland U19 W
05:00
Turkey U19 W
Northern Ireland U19 W
05:00
Armenia U19 W
Denmark U19 W
05:00
Albania U19 W
Russia U19 W
05:00
Moldova U19 W

48946 Palestine - West Bank League

Ahli Al-Khalil
19:00
Jabal Al Mukaber
Shabab Al Am'ari
19:00
Tubas
Thagafi Tulkarm
19:00
Markez Balata
Shabab Al Khaleel
22:00
Shabab Alsamu
Al-Bireh
22:00
Taraji Wadi Al-Nes

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

Phoenix Rising
08:00
รีล ซอลต์ เลค

11555657 South America - Recopa Sudamericana

Defensa y Justicia
07:30
Palmeiras

3039 Togo - Championnat National

Koroki Metete
22:00
Binah

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Racing Club Brazzavile

4125 Uganda - Uganda Cup

BUL
19:30
Bukedea

99474 World - Club Friendlies Women

Umea W
20:30
Pitea W
Häcken W
23:30
Alingsås W