แจกฟรี ตารางบอล 28 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
19:00
ฟูลัม
เลสเตอร์ ซิตี้
19:00
อาร์เซน่อล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เบิร์นลีย์
เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:15
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
19:00
นอริชซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีเอสวี
20:30
อาแจกซ์
อัลค์มาร์
22:45
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
18:15
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์
21:30
เอาก์สบวร์ก
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
19:00
แบรสต์
อองเช่ร์
21:00
Lens
ลอริยองต์
21:00
แซงต์ เอเตียน
แร็งส์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
นีมส์
21:00
น็องต์
ลีลล์
23:05
สตราส์บูร์ก
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
18:30
อตาลันต้า
Crotone
21:00
กายารี่
อูดิเนเซ่
21:00
ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน
21:00
เจนัว
นาโปลี
00:00
Benevento
โรม่า
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
20:00
เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ
22:15
เรอัล เบติส
เกรนาดา
00:30
เอลเช่
บียาร์เรอัล
03:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
เกียวโต แซงก้า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โทชิกิ SC
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
ThespaKusatsu Gunma
12:00
Blaublitz Akita
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
เอฮิเมะ
FC เรียวเคียว
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
13:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

ชลบุรี เอฟซี
17:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:30
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Samut Prakan City
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

Uthai Thani
17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Phrae United
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom

99474 World - Club Friendlies

Sogndal
07:00
Brattvåg
Kuban Kholding
16:00
Novosibirsk
ซูดูว่า
17:00
Nevėžis
Slagelse B&I
18:00
Brønshøj
Åsane
19:00
Øygarden
Vasalund
20:00
Haninge
Vlašim
20:30
Chrudim
Värnamo
21:00
Öster
Fredrikstad
01:00
Grorud
Deportivo Lara
03:00
Hermanos Colmenares
Portuguesa
03:00
UCV

462 England - Wsl 2 Women

Millwall W
19:00
Durham W
Liverpool W
21:00
London Bees W
Coventry United
21:00
Charlton W
Leicester W
21:00
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

Birmingham W
21:00
Manchester City W
Aston Villa W
21:00
Arsenal W
Tottenham W
21:00
Everton W

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Sandhausen
19:30
Osnabrück
นูเรมเบิร์ก
19:30
Eintracht Braunschweig

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
19:00
Zwickau
Uerdingen
20:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
19:30
Lokomotive Leipzig
FSV Optik Rathenow
19:30
Union Fürstenwalde
Energie Cottbus
19:30
Babelsberg
Altglienicke
19:30
Germania Halberstadt
Tennis Borussia
19:30
Auerbach
Lichtenberg
19:30
Viktoria Berlin
Chemie Leipzig
19:30
ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena
19:30
BAK '07
Luckenwalde
19:30
Hertha BSC II
Bischofswerdaer FV
19:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
TuS RW Koblenz
Freiburg II
20:00
Mainz 05 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
21:00
Ravensburg
Reutlingen
21:00
Villingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Bremer SV
Brinkumer SV
20:00
Borgfeld
Union Bremen
21:00
Komet Arsten
Vatan Sport
21:00
Schwachhausen
SFL Bremerhaven
21:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Union Sandersdorf
20:00
1. FC Merseburg
An der Fahner Höhe
20:00
Krieschow
Plauen
20:00
Carl Zeiss Jena II
VfL Halle
20:00
Ludwigsfelder FC
Einheit Rudolstadt
20:00
Martinroda
Blau-Weiß Zorbau
20:00
FC Grimma
International Leipzig
20:00
Rot-Weiß Erfurt
Greifswalder FC
20:00
Stern
Neustrelitz
20:00
BSC Süd 05
RSV Eintracht
20:00
Staaken
Torgelower SV Greif
20:00
Hansa Rostock II
Strausberg
20:00
Lok Stendal
Hertha Zehlendorf
20:00
Pampow
Mülheim-Kärlich
20:30
Eintracht Trier
Alfter
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Eddersheim
20:30
Rot-Weiß Hadamar
Ginsheim
20:30
Rot-Weiß Walldorf
Hanau 93
20:30
Neuhof
Buchonia Flieden
20:30
Lehnerz
Lörrach-Brombach
21:00
Ravensburg
Reutlingen
21:00
Villingen
Hassia Bingen
21:00
Eisbachtal
Karbach
21:00
Emmelshausen
Koblenz
21:00
Kaiserslautern II
Salmrohr
21:00
FV Engers 07
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Gonsenheim
Diefflen
21:00
Jagersburg
Arminia Ludwigshafen
21:00
Mechtersheim
Pfeddersheim
21:00
Röchling Völklingen
Hertha Wiesbach
21:00
Elversberg II
Victoria Clarholz
21:00
Westfalia Herne
Preußen Münster II
21:00
Kaan-Marienborn
Wattenscheid 09
21:00
Westfalia Rhynern
Eintracht Rheine
21:00
Vreden
ASC Dortmund
21:00
Ennepetal
Paderborn 07 II
21:00
Sprockhövel
Schermbeck
21:00
Holzwickeder SC
Hammer SpVg
21:00
Meinerzhagen
Sportfreunde Siegen
21:00
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Gütersloh
Hennef 05
21:00
Düren Merzenich
Hürth
21:00
Fortuna Köln II
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Siegburger SV
Borussia Freialdenhoven
21:00
SV Breinig
Kray
21:00
Kleve
Schwarz-Weiß Essen
21:00
SC Velbert
1. FC M'gladbach
21:00
FSV Duisburg
Velbert
21:00
SF Niederwenigern
Monheim
21:00
Union Nettetal
Meerbusch
21:00
Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord
21:15
Schonnebeck
Frechen
21:30
FC BW Friesdorf
FC Bocholt
21:30
SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Alfter
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Hennef 05
21:00
Düren Merzenich
Hürth
21:00
Fortuna Köln II
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Siegburger SV
Borussia Freialdenhoven
21:00
SV Breinig
Deutz
21:30
Eilendorf
Pesch
21:30
Wesseling-Urfeld
Frechen
21:30
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
21:00
Kleve
Schwarz-Weiß Essen
21:00
SC Velbert
1. FC M'gladbach
21:00
FSV Duisburg
Velbert
21:00
SF Niederwenigern
Monheim
21:00
Union Nettetal
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Cronenberger SC
Meerbusch
21:00
Teutonia St.Tönis
TVD Velbert
21:00
Hilden
Sterkrade-Nord
21:15
Schonnebeck
FC Bocholt
21:30
SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Greifswalder FC
20:00
Stern
Tasmania Berlin
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Neustrelitz
20:00
BSC Süd 05
RSV Eintracht
20:00
Staaken
Torgelower SV Greif
20:00
Hansa Rostock II
Strausberg
20:00
Lok Stendal
Hertha Zehlendorf
20:00
Pampow
Rostocker FC
20:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
20:00
1. FC Merseburg
An der Fahner Höhe
20:00
Krieschow
Plauen
20:00
Carl Zeiss Jena II
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Wacker Nordhausen
VfL Halle
20:00
Ludwigsfelder FC
Einheit Rudolstadt
20:00
Martinroda
Blau-Weiß Zorbau
20:00
FC Grimma
International Leipzig
20:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
20:30
Eintracht Trier
Hassia Bingen
21:00
Eisbachtal
Karbach
21:00
Emmelshausen
Koblenz
21:00
Kaiserslautern II
Salmrohr
21:00
FV Engers 07
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Gonsenheim
Diefflen
21:00
Jagersburg
Eppelborn
21:00
Speyer
Arminia Ludwigshafen
21:00
Mechtersheim
Pfeddersheim
21:00
Röchling Völklingen
Hertha Wiesbach
21:00
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Lubeck II
20:00
Union Neumünster
Todesfelde
20:00
Eutiner SV
Eichede
20:00
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Victoria Clarholz
21:00
Westfalia Herne
Preußen Münster II
21:00
Kaan-Marienborn
Wattenscheid 09
21:00
Westfalia Rhynern
Eintracht Rheine
21:00
Vreden
ASC Dortmund
21:00
Ennepetal
Paderborn 07 II
21:00
Sprockhövel
Schermbeck
21:00
Holzwickeder SC
Hammer SpVg
21:00
Meinerzhagen
Sportfreunde Siegen
21:00
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Gütersloh

919 Armenia - Premier League

Artsakh
16:00
Gandzasar
Alashkert
17:00
Lori

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Rheindorf Altach
St. Pölten
20:30
Austria Wien
Sturm Graz
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
16:30
Kapfenberger SV
Rapid Wien II
17:30
Liefering

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
19:30
Anderlecht
Beerschot-Wilrijk
22:00
Royal Excel Mouscron
เกนท์
00:15
คลับ บรูกก์
Sint-Truiden
02:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
22:00
RFC Seraing
Westerlo
02:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
19:00
Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla
19:30
Sloga

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
17:00
Tsarsko selo
Botev Plovdiv
19:30
Montana
CSKA 1948 Sofia
22:00
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
19:00
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:00
Hajduk Split II
Croatia Zmijavci
21:00
Osijek II

266 Croatia - Croatia Cup

Oriolik Oriovac
19:00
Rudar Labin

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
21:00
Omonia Nicosia
อาโปเอล
23:30
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
20:00
Zlín
Mladá Boleslav
20:00
Karviná
Slovácko
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
20:00
Randers
Nordsjælland
20:00
AaB
โคเปนเฮเก้น
22:00
AGF
Midtjylland
00:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:30
Vendsyssel
Fremad Amager
21:00
Hobro

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Atromitos
Larissa
22:15
Panaitolikos
Lamia
22:15
PAS Giannina
Panathinaikos
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
20:30
Újpest
Zalaegerszegi TE
23:00
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
20:00
Ajka
Szentlőrinc SE
20:00
Pécsi MFC
Csákvári TK
20:00
Soroksár SC
Siófok
20:00
Szeged 2011
Békéscsaba
20:00
Dorogi
Kazincbarcika
20:00
Nyíregyháza Spartacus
Szolnoki MÁV
20:00
Gyirmót
Győri ETO
20:00
DEAC
Szombathelyi Haladás
23:00
Kaposvári Rákóczi
Debrecen
01:30
Vasas

1796 Iceland - League Cup

Valur
20:00
Víkingur Ólafsvík
Leiknir Reykjavík
23:00
Fjölnir
Keflavík
01:00
Selfoss

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
01:45
Beitar Jerusalem

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
20:00
Renova
Skendija 79
20:00
Vardar
Belasica
20:00
Struga
Makedonija
20:00
Borec
Shkupi
20:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Sliema Wanderers
Senglea Athletic
00:00
Valletta

2756 Malta - First Division

Marsa
17:00
Pembroke Athleta
Fgura United
20:00
Qrendi
Marsaxlokk
21:00
St. George's
Pietà Hotspurs
00:00
Zebbug Rangers
Mqabba
01:00
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

Floreşti
17:30
Speranţa Nisporeni
Zimbru
19:30
Codru Lozova

998 Montenegro - First League

Rudar
23:00
Petrovac
Budućnost
23:00
Mladost
Iskra
23:00
Mladost Ljeskopolje
Jezero
23:00
Sutjeska
Zeta
23:00
Dečić

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
18:30
Wisła Kraków
Cracovia Kraków
21:00
Zagłębie Lubin
Śląsk Wrocław
23:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
18:40
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
22:00
Marítimo
Tondela
00:30
Gil Vicente
Nacional
03:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
18:15
Benfica II
Mafra
21:00
Penafiel
Casa Pia
22:00
UD Oliveirense
Leixões
00:00
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
23:00
Sepsi
Botoşani
01:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
18:00
Rubin Kazan'
Akhmat Grozny
20:30
Dinamo Moskva
คราสโนดาร์
23:00
Ural

227 Russia - Youth League

Chertanovo U20
16:00
Rotor Volgograd U20

1161 Scotland - League Cup

Livingston
21:00
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
23:05
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Zemun
19:00
Budućnost Dobanovci
Borac Čačak
19:00
Jagodina
Radnički Pirot
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
Kabel Novi Sad
19:00
Sloga Kraljevo
Kolubara
22:00
Dinamo Vranje

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
21:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Podbrezová
Šamorín
20:00
Liptovský Mikuláš

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:30
Mura
Domžale
22:30
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

Brežice
20:30
Krško
Dob
20:30
Smartno
Dekani
20:30
Bilje
Radomlje
20:30
Krka
Rudar Velenje
20:30
Beltinci
Triglav
20:30
Fužinar
Brda Dobrovo
20:30
Primorje
NŠ Drava
20:30
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
คิโรน่า
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
เอสปันญ่อล
เตเนริเฟ
00:15
อัลกอร์กอน
เรอัล โอเบียโด้
03:00
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Svenska Cupen

Sandviken
19:00
Norrköping
IFK Göteborg
19:00
GIF Sundsvall
Lodde
19:00
Örebro
Sirius
19:00
Trelleborg
Falkenberg
21:00
Degerfors
Kalmar
21:00
Brage
Oskarshamns AIK
21:00
Hammarby
Utsikten
23:00
Elfsborg
Djurgården
23:00
Umeå

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
22:00
ลูกาโน
Luzern
22:00
ยังบอยส์
Sion
22:00
Vaduz

404 Turkey - Super Lig

Göztepe
20:00
Kasımpaşa
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Samsunspor
Eskişehirspor
20:00
İstanbulspor
Bursaspor
20:00
Akhisar Belediyespor
Giresunspor
23:00
Altay

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Olimpik Donetsk
ชัคตาร์
22:00
Zorya
Lviv
00:30
ดินาโมเคียฟ

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
07:30
Central Cordoba SdE
Platense
03:10
River Plate
Estudiantes
05:20
Racing Club

44 Argentina - Torneo Federal B

Ciudad de Bolívar
03:10
Independiente Neuquén
Independiente Chivilcoy
03:10
FADEP
Gimnasia y Tiro
03:10
Fontana
Racing Córdoba
03:10
Ben Hur

5 Brazil - Copa do Brasil

Grêmio
02:00
Palmeiras

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
08:00
Junior
Envigado
02:00
Independiente Medellín
Deportes Tolima
04:00
Rionegro Águilas
Deportivo Pasto
06:05
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Boca Juniors de Cali
Real San Andres
06:30
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
08:00
Deportivo Saprissa
Herediano
09:00
Pérez Zeledón
Alajuelense
06:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
Emelec
9 de Octubre
01:00
Mushuc Runa
Olmedo
03:30
LDU Quito
Barcelona Guayaquil
06:00
Técnico Universitario

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Cobán Imperial
Deportivo Sanarate
02:00
Sacachispas
Xelajú
04:30
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Plataneros
Puerto San Jose
00:00
Nueva Concepción
Suchitepéquez
00:00
Deportivo Reu
Mictlán
00:00
Carchá
Sayaxché
01:00
Mixco
Marquense
04:00
Xinabajul

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Pachuca
León
10:00
Cruz Azul
มอนเตอร์เรย์
06:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
01:00
Celaya

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
Real Madriz
Walter Ferreti
06:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
04:30
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
03:00
Boston River
Defensor Sporting
05:15
Danubio

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:00
Progresso
Ferroviário do Huambo
21:00
Académica do Lobito
Onze Bravos
21:00
Wiliete
Cubango
21:30
Petro de Luanda
Sagrada Esperança
21:30
Recreativo da Caála

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
Royal
Etoile Filante
22:30
วิเทสส์
Majestic
22:30
Police
KOZAF
22:30
ASEC Koudougou
วิเทสส์
22:30
ASFB
ASFA-Yennenga
00:45
Salitas
Ouagadougou
00:45
Etoile Filante
KOZAF
01:15
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
21:30
Sanga Balende
Motema Pembe
21:30
Vita Club
Saint Eloi Lupopo
21:30
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

Aswan
19:30
National Bank of Egypt
Al Ahly
00:30
El Geish

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:00
Leopards
Ulinzi Stars
19:00
Bandari
Posta Rangers
19:00
Sofapaka

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
23:00
LC Ba
Soni
23:00
COB

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
21:00
FUS Rabat
Ittihad Tanger
23:15
Mouloudia Oujda
Difaâ El Jadida
01:30
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Widad Témara
21:00
Kawkab Marrakech
AS Salé
21:00
Wydad Fès
Raja Beni Mellal
21:00
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
23:00
CNEPS Excellence
Gorée
23:00
Douanes
ASEC Ndiambour
23:00
Teungueth
Stade de Mbour
23:00
Diambars
Generation Foot
23:00
Jaraaf

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Port Sudan
06:00
Al Merreikh

3677 Syria - Premier League

Shorta
19:00
Horriya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Young Green Eagles
Forest Rangers
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

Inter Club d'Escaldes
17:30
Carroi
Engordany
17:30
Penya Encarnada
FC Santa Coloma
22:30
UE Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
22:30
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
17:30
La Massana
Ordino
22:30
UE Santa Coloma II
Encamp
23:00
Atlètic Amèrica

21462 Kuwait - Premier League

Al Qadsia
20:55
Al Sahel
Al Salmiyah
23:25
Al Fahaheel

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
22:15
Al Jahra
Burgan
22:15
Al Tadhamon

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
20:00
Al-Ain
Dhamk
20:05
Al Shabab
Al Quadisiya
22:15
Al Ittihad
Al Fateh
22:20
Al Hilal
Al Nassr
00:30
Abha

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
CS Sfaxien
Etoile du Sahel
20:00
CA Bizertin
Tataouine
20:00
Rejiche
Olympique Béja
20:00
Stade Tunisien
Monastir
22:00
CS Sfaxien

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:00
Sheikh Russel
Abahani
17:00
Bashundhara Kings

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
Southampton Rangers
X-Roads Warriors
02:00
SBRC
North Village Rams
02:00
Robin Hood
PHC Zebras
02:00
Devonshire Cougars
St. George's Colts
02:00
Devonshire Colts

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Tai Chung
18:00
Warriors

153732 India - Indian Super League

Goa
18:30
Hyderabad
Mumbai City
21:00
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

Mohammedan
15:30
Real Kashmir
Sudeva
17:35
TRAU
Chennai City
20:30
Aizawl

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
12:00
Incheon United
Suwon Bluewings
14:30
Gwangju

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
10:00
Eastern Suburbs

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Sai Gon
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hai Phong
Viettel
19:15
Hoang Anh Gia Lai

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
UNA
Gemert
20:00
USV Hercules
Westlandia
20:00
ADO '20
DEM
20:00
GVV Unitas
Dongen
20:00
Blauw Geel '38
JOS Watergraafsmeer
20:00
EVV
OFC Oostzaan
20:30
Hoogland
Groene Ster
20:30
HSC '21
OSS '20
20:30
Hollandia

99474 World - CAF Champions League

CR Belouizdad
20:00
Mamelodi Sundowns
Wydad Casablanca
23:00
Kaizer Chiefs

556 Belgium - Division 3: ACFF

Couvin-Mariembourg
21:00
Ganshoren
Acren
21:00
Excelsior Virton
Waremme
21:00
Hamoir
Solières Sport
21:00
Meux
Verlaine
21:00
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
21:00
Westhoek
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Lokeren-Temse
Toekomst Menen
21:00
Merelbeke
Gullegem
21:00
Olsa Brakel
Toekomst Menen
21:00
Zelzate
Gullegem
21:00
Merelbeke
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Olsa Brakel
Westhoek
21:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

Olympia Wijgmaal
21:00
Heur Tongeren
Spouwen-Mopertingen
21:00
KSC City Pirates
Cappellen
21:00
Diegem Sport
Berchem Sport
21:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
21:00
Svelta Melsele
Wolvertem Merchtem
21:00
Torhout
Jong Lede
21:00
Anzegem
Rhodienne-De Hoek
21:00
Oostkamp
Lochristi
21:00
Bambrugge
Voorde Appelterre
21:00
Tempo Overijse
VW Hamme
21:00
Eppegem
Voorde Appelterre
21:00
Torhout
Wolvertem Merchtem
21:00
Svelta Melsele
Lochristi
21:00
Tempo Overijse
Jong Lede
21:00
Eppegem
Avanti
21:00
Anzegem
VW Hamme
21:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Sint-Lenaarts
Berlaar-Heikant
21:00
Turnhout
Nijlen
21:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
21:00
Stade Brainois
Schaerbeek-Evere
21:00
Ostiches
SG-Tertre-Hautrage
21:00
PAC Buzet
Stockel
21:00
Braine
Gosselies Sports
21:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
21:00
Richelle United
Gouvy
21:00
Habay-la-Neuve
Wanze / Bas-Oha
21:00
Huy
Raeren-Eynatten
21:00
Oppagne-Wéris
Mormont
21:00
Aywaille
Jodoigne
21:00
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Antonia
21:00
Rapid Leest
Kalmthout
21:00
Bevel FC
Ranst
21:00
K. Kontich
Berg en Dal
21:00
Retie
Ternesse
21:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Saint-Josse
21:00
BX Brussels
Etterbeek
21:00
Ixelles
Nivellois
21:00
Genappe
Stade Everois
21:00
Football Club Schaerbeek
Léopold
21:00
Kosova Schaerbeek
Sporting Bruxelles
21:00
Grez-Doiceau
Union Lasne-Ohain
21:00
NSeth Berchem
Sportive Brainoise
21:00
Walhain
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Linden
21:00
Houtem-Oplinter
Wambeek
21:00
Grimbergen
Sporting Kampenhout
21:00
Melsbroek
Borght-Humbeek
21:00
Huldenberg
Bertem-Leefdaal
21:00
Stade Bierbeek
Liedekerke
21:00
SC Aarschot
Veltem
21:00
Bodegem Kapelle United
Liedekerke
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Wambeek
21:00
Huldenberg
Bertem-Leefdaal
21:00
Houtem-Oplinter
Melsbroek
21:00
Stade Bierbeek
Linden
21:00
Grimbergen
Borght-Humbeek
21:00
Bodegem Kapelle United
Veltem
21:00
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
21:00
Hoegaarden-Outgaarden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Hornu
21:00
Péruwelz
Antoing
21:00
Ransart
Belœil
21:00
Molenbaix
Snef-Tyber
21:00
Houdeng
Morlanwelz
21:00
Gilly
Le Roeulx
21:00
Excelsior Biévène
Montignies
21:00
Solre-sur-Sambre
Soignies Sports
21:00
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
21:00
Herk
Herderen-Millen
21:00
Schoonbeek-Beverst
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Groen Star Beek
Bilzerse Waltwilder
21:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
21:00
Florenville
Ethe Belmont
21:00
RAC Saint-Mard
Meix-Devant-Virton
22:00
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
21:00
Nismes
Chevetogne
21:00
Fernelmont-Hemptinne
ES de la Molignée
21:00
Grand-Leez
US Dinantaise
21:00
Flavion-Morialmé
Beauraing
21:00
Malonne
Loyers
21:00
Spy
Meux II
21:00
Condruzien
Ciney
21:00
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
21:00
Ardennen
Elene-Grotenberge
21:00
Eendracht Zele
Excelsior Mariakerke
21:00
Lokeren Doorslaar
Jong Zulte
21:00
St-Joris Sleidinge
Drongen
21:00
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
21:00
Sassport Boezinge
Lauwe
21:00
Racing Waregem
Blankenberge
21:00
Oostduinkerke
Oostnieuwkerke
21:00
Oostduinkerke
Wielsbeke
21:00
Dadizele
Lauwe
21:00
RC Lauwe
Sassport Boezinge
21:00
Excelsior Zedelgem
Blankenberge
21:00
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Topolite
19:00
Kubrat
Chernolomets
19:00
Chernomorets Balchik
Spartak Varna
19:00
Shumen 2007

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
20:30
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
16:15
Dolní Benešov
Banik Ostrava II
16:15
Hanácká
Znojmo
16:15
Sigma Olomouc II
Zlín II
16:30
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
17:00
Humpolec

17 France - CFA Group B

Gazélec Ajaccio
00:00
Sedan

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:30
Nancy II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Iraklis Ampelokipon
Orfeas Xanthi
20:00
Ampelokipon Drama
Ethnikos Sochos
20:00
Anagennisi Thalassias
Elpida Sapes
20:00
Aetos Orfani
Evosmou
20:00
Nestos Chrisoupolis
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Didymoteicho
20:00
Antheias-Aristinou
Pandramaikos
20:00
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Almyros
Amvrysseas
20:00
Thiseas Agria
Opountios
20:00
Iraklis Psachna
Diagoras Stefanovik
20:00
Ipato
Nea Artaki
20:00
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Ermis Amyntaio
Oikonomos
20:00
Makedonikos Foufas
Karitsa
20:00
Meteora
Sellana
20:00
Aetos Makrychoriou
Iraklis Larissa
20:00
Kozani
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Anagennisi Karditsas
Fikis
20:00
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
M. Alexandros Trikala
Ethnikos Giannitsa
20:00
Makedonikos Neapolis
Thyella Sarakinoi
20:00
Agrotikos Asteras
Aetos Varvaras
20:00
Anagennisi Plagia
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Niki Agkathia
Nea Kallikrateia
20:00
Edessaikos
Thermaikos Thermis
20:00
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Acheron Kanalaki
Missolonghi
20:00
Preveza
Amvrakikos Loutrou
20:00
Asteras Kalirachis
Lefkimmi
20:00
Agios Matthaios
Thyella Monastirakiou
20:00
Panagriniakos
Tilikratis
20:00
Anagennisi Artas
M. Alexandros Kastorias
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Atromitos Chiliomodi
PAO Rouf
20:00
Ermionidas-Ermis
Panarkadikos
20:00
Agios Ierotheos
Pangytheatikos
20:00
Aris Skalas
Ermis Meligous
20:00
Molaikos
Koronida Koiladas
20:00
Foinikas N. Epidavrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gardony
17:00
Komárom
Videoton II
17:00
Balatonfuredi
Szabadkikoto
17:00
III. Kerületi TUE
Nagykanizsai ULE
20:00
Puskás II
MTE 1904
20:00
BKV Előre
Bicskei
20:00
Veszprém
Menfocsanak
20:00
Nagyatadi FC
Lipot SK
20:00
SC Sopron
Papai Perutz
20:00
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
18:30
Juventus U23
Pergolettese
21:00
Livorno
Renate
21:00
Piacenza
Grosseto
23:30
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

Carpi
18:30
Fermana
Triestina
21:00
Arezzo
Fano
21:00
Ravenna
Calcio Padova
23:30
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
21:00
Catania
Teramo
23:30
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Chieri
Caronnese
20:30
Città di Varese
Casale
20:30
Castellanzese
Folgore Caratese
20:30
Bra
Fossano
20:30
Borgosesia
Legnano
20:30
Lavagnese
Sanremo
20:30
Gozzano
Sestri Levante
20:30
PDHAE
Vado
20:30
Saluzzo
Pro Imperia
21:00
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

Casatese
20:30
Adrense
Cavenago Fanfulla
20:30
Villa d'Almè
Nibionnoggiono
20:30
Tritium
Pontisola
20:30
Real Calepina
Scanzorosciate
20:30
Desenzano Calvina
Sona
20:30
Seregno
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Brusaporto
Vis Nova Giussano
20:30
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Union ArzignanoChiampo
20:30
Trento Calcio 1921
Belluno
20:30
Union Feltre
Campodarsego
20:30
Manzanese
Cartigliano
20:30
Caldiero Terme
Chions
20:30
Luparense
Cjarlins Muzane
20:30
Montebelluna
Delta Calcio Rovigo
20:30
Mestre
Este
20:30
Clodiense
Virtus Bolzano
20:30
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Seravezza
Correggese
20:30
Pro Livorno
Corticella
20:30
Forlì
Fiorenzuola
20:30
Marignanese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Mezzolara
Progresso
20:30
Prato
Real Forte Querceta
20:30
Sasso Marconi Zola
Rimini
20:30
Lentigione
Sammaurese
20:30
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
San Donato Tavarnelle
Flaminia
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Cannara
20:30
Foligno
Gavorrano
20:30
Sporting Trestina
Grassina
20:30
Pianese
Lornano Badesse
20:30
Montevarchi Calcio
Montespaccato
20:30
Trastevere
Sangiovannese
20:30
Sinalunghese
Tiferno Lerchi
20:30
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
20:30
Aprilia
Campobasso
20:30
Castelfidardo Calcio
CynthiAlbalonga
20:30
Porto Sant'Elpidio
Matese
20:30
Montegiorgio
Recanatese
20:30
Giulianova
San Nicolò
20:30
Olympia Agnonese
Tolentino
20:30
FC Rieti
Vastese
20:30
Atletico
Vastogirardi
20:30
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Afragolese
Nola 1925
20:30
Arzachena
SSC Giugliano
20:30
Latina
Gladiator
20:30
Carbonia
Lanusei
20:30
Insieme Formia
Latte Dolce
20:30
Nuova Monterosi
Team Nuova Florida
20:30
Muravera
Sassari Torres
20:30
Nocerina
Savoia
20:30
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:30
Casarano
Fidelis Andria
20:30
Sorrento
Francavilla
20:30
Audace Cerignola
Gravina
20:30
Aversa Normanna
Molfetta Calcio
20:30
US Bitonto
Nardò
20:30
Brindisi
Portici
20:30
Lavello
Taranto
20:30
Puteolana Internapoli
Team Altamura
20:30
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone I

Città Di Sant’Agata
20:30
Acireale
Dattilo
20:30
Paternò
Licata
20:30
Biancavilla
Marina di Ragusa
20:30
Cittanovese
ACR Messina
20:30
Rotonda
Santa Maria Cilento
20:30
Castrovillari
Rende
20:30
Gelbison
San Luca
20:30
Roccella
Troina
20:30
FC Messina

2 Poland - 2. Liga East

Stargard Szczeciński
19:00
Śląsk Wrocław II
Polkowice
02:00
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Bragança
22:00
Aguia FC Vimioso
Maria da Fonte
22:00
Cerveira
Vianense
22:00
Mirandela
Sporting Braga II
22:00
Pedras Salgadas
Vidago
22:00
Merelinense
Vilaverdense
22:00
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
22:00
Rio Ave II
AR São Martinho
22:00
Brito
Camacha
22:00
Desportivo Aves
Berço
22:00
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
22:00
Vila Real
Trofense
22:00
Salgueiros
Pedras Rubras
22:00
Gondomar
Leca
22:00
Coimbrões
Paredes
22:00
Marítimo II
União Madeira
23:00
Câmara de Lobos

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
22:00
São João Ver
Sanjoanense
22:00
Lusitano FCV
Beira-Mar
22:00
Espinho
Vila Cortez
22:00
Lusitania FC Lourosa
Canelas 2010
22:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

Alcains
22:00
Sertanense
Carapinheirense
22:00
GRAP
União de Leiria
22:00
Vitória de Sernache
Oleiros
22:00
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sacavenense
18:00
Sintrense
1º Dezembro
22:00
Caldas
Lourinhanense
22:00
Loures
União Santarém
22:00
Torreense
União Almeirim
22:00
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
17:45
Praiense
Oriental Lisboa
18:00
Fontinhas
Fabril Barreiro
18:00
Sporting CP II
Rabo Peixe
19:00
Olimpico do Montijo
Estrela Amadora
22:00
Belenenses II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Louletano
18:00
Amora
Moncarapachense
19:45
Olhanense
Lagos
22:00
Moura
Juventude Evora
22:00
Pinhalnovense
Aljustrelense
22:00
Armacenenses

32 Spain - Segunda B - Group 2

Leioa
23:00
Deportivo Alaves II
Real Sociedad II
23:00
Arenas de Getxo
Laredo
23:30
Portugalete

32 Spain - Segunda B - Group 3

Lleida Esportiu
00:00
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Las Palmas II
18:00
Cadiz II
Recreativo Huelva
23:00
San Fernando CD

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
Bergantiños
Somozas
18:00
Silva
Rápido Bouzas
18:00
Pontellas
Fisterra
22:30
Villalbés
Arenteiro
22:30
UD Ourense
Ourense CF
22:30
Alondras
Viveiro
22:45
Arzúa
Agrupación Estudiantil
23:00
As Pontes
Paiosaco
23:00
Polvorín
Ribadumia
23:00
Barco
Choco
23:00
Estradense
Atios
23:00
Arosa

32 Spain - Tercera - Group 2

Lenense
18:00
Real Avilés
Vallobín
18:00
Ceares
Llanera
18:00
Avilés Stadium
Gijon Industrial
18:00
Navarro
San Martin
18:00
Llanes
Valdesoto
22:45
Siero
Caudal
23:30
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Racing Santander II
18:00
Rinconeda Polanco
Samano
18:30
Ribamontan al Mar
Barquereño
23:00
Bezana
Gimnástica Torrelavega
23:00
Tropezón
Vimenor
23:00
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
Urgatzi
Ariznabarra
18:00
Urduliz
Sodupe
23:00
Santurtzi
Real Sociedad III
00:45
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Peralada
San Cristobal
18:00
Igualada
Europa
18:00
Terrassa
Pobla Mafumet
18:00
Manresa
Girona II
18:00
Sant Andreu
Granollers
18:00
Banyoles
Figueres
18:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Villarreal III
Beniganim
22:00
Hércules II
Alzira
23:00
Roda
Vilamarxant
23:30
Saguntino
Torrent
00:00
Acero
Eldense
00:30
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Moratalaz
Real Aranjuez
17:30
Villaverde-Boetticher
Atlético de Pinto
17:30
Móstoles CF
Parla
17:30
Alcorcón II
Trival Valderas
17:30
El Álamo
Santa Ana
18:00
Complutense
RSD Alcalá
18:00
Pozuelo Alarcón
Móstoles
18:00
Leganés II
Villanueva del Pardillo
18:15
Alcobendas Sport
Unión Adarve
19:00
San Fernando de Henares
Flat Earth
23:00
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
22:00
Cultural Cebrereña
Becerril Campos
23:00
Peñaranda
La Bañeza
23:00
Atlético Astorga
Almazán
23:00
Arandina
Real Ávila
23:00
Colegios Diocesanos
Gimnástica Segoviana
23:00
Numancia II
Bembibre
00:00
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
17:30
Loja
Polideportivo Almería
18:00
Huétor Vega
Melilla CD
18:15
El Palo
Mancha Real
18:30
Almería II
Atlético Porcuna
23:00
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

Coria CF
18:00
La Palma

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
Santa Catalina Atlético
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Génova
Platges de Calvià
18:30
Binissalem
Alcúdia
19:00
Formentera
Cardassar
23:00
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
19:00
Santa Úrsula
Atletico Victoria
19:00
Tenisca
Atlético Tacoronte
19:00
Atlético Paso
Buzanada
19:00
Mensajero
La Cuadra
19:00
Arucas
Gran Tarajal
19:00
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

CAP Ciudad de Murcia
17:30
Lorca
Huércal-Overa
17:30
Mar Menor
Minerva
17:30
Águilas CF
Deportiva Minera
18:00
Muleño
El Palmar
18:00
UCAM Murcia II
Real Murcia II
18:00
Los Garres
Cartagena FC
22:00
La Union Atletico
Mazarrón FC
23:00
Racing Murcia
Olímpico Totana
23:00
EDMF Churra
Atlético Pulpileño
23:30
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
18:00
Lobón
Montijo
18:00
Aceuchal
Fuente Cantos
18:00
Arroyo
Cacereño
18:00
Azuaga
Diocesano
18:30
Trujillo
Moralo
23:00
Campanario
Valdivia
23:00
Chinato
CD Coria
23:00
Calamonte
Llerenense
23:00
Olivenza
RCP Valverdeno
23:00
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

Peña Azagresa
22:30
Ardoi
Murchante
22:30
Fontellas
Corellano
23:00
Valle Egüés
River Ega
23:00
Subiza
Peña Sport
23:00
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
18:00
Anguiano
Varea
18:00
Arnedo
Tedeón
18:00
Calasancio
Alfaro
22:30
Berceo
Pradejon
22:30
Yague
Racing Rioja
22:30
River Ebro
Alberite
22:45
Casalarreina
CDFC La Calzada
23:00
Oyonesa
Náxara
23:00
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Belchite 97
Valdefierro
18:00
Teruel
Épila
18:00
Brea
Borja
22:00
Utebo
Barbastro
22:00
Sabiñánigo
Fraga
22:30
Atletico Monzon
CDJ Tamarite
22:30
Binéfar
Illueca
22:30
Huesca II
Almudévar
22:30
Calamocha
Villanueva CF
22:30
Robres
Sariñena
22:30
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Pedroñeras
Guadalajara
18:00
Conquense
Manzanares
22:30
Albacete II
La Solana
22:30
Almagro Spain
Torrijos
22:30
Azuqueca
Calvo Sotelo
23:00
Quintanar del Rey
Ciudad Real
23:00
Almansa
Marchamalo
23:00
Tarancón
Huracán Balazote
00:30
Atletico Ibanes

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kocaelispor
17:00
Afjet Afyonspor
Sancaktepe Belediye
17:00
Hacettepe
Ergene Velimeşespor
17:00
Gümüşhanespor

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
02:00
CSE

5 Brazil - Baiano 1

Fluminense de Feira
02:00
Vitória da Conquista
Jacuipense
02:00
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:30
Samambaia
Sobradinho
01:30
Luziânia

5 Brazil - Copa do Nordeste

CSA
04:00
Treze
Salgueiro
04:00
Bahia
Sport Recife
06:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Serra
Desportiva ES
01:00
Vilavelhense

5 Brazil - Catarinense 1

Hercílio Luz
02:00
Prospera Criciuma
Chapecoense
04:00
Avaí
Figueirense
04:00
Concórdia Atlético Clube
Brusque
05:00
Metropolitano
Joinville
05:00
Marcílio Dias

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
Goiás
Grêmio Anápolis
02:00
Anápolis
Itumbiara
02:00
CRAC
Vila Nova
02:00
Jaraguá EC

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
20:00
Poconé
Nova Mutum EC
02:30
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

Pouso Alegre
01:30
Coimbra
CAP Patrocinense
02:00
แอธเลติก บิลเบา
Atlético Mineiro
04:15
URT

5 Brazil - Paraense

Carajás
19:30
Bragantino PA
Paysandu
20:30
Castanhal
Águia de Marabá
02:00
Tuna Luso
Independente PA
02:00
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
02:00
Cascavel CR
Toledo Brazil
02:00
Rio Branco PR
Operário PR
02:00
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
04:00
Corinthians
Ferroviária
05:00
Inter de Limeira
Santo André
05:00
Santos
São Paulo
05:00
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

Sertãozinho
20:00
XV de Piracicaba
Rio Claro
01:00
São Bernardo

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
02:00
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

Ríver
19:00
Flamengo PI
Parnahyba
02:00
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
Palmeira
América RN
02:00
Santa Cruz de Natal RN
ASSU
02:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
02:00
União ABC
Dourados Atlético
02:00
Aquidauanense
Costa Rica - MS
02:00
Três Lagoas
Águia Negra
04:00
Novoperário

5 Brazil - Tocantinense

Gurupi
02:00
Nova Conquista
Capital
02:00
Tocantinópolis
Tocantins Miracema
02:00
Palmas

3347 San Marino - Campionato

Domagnano
21:00
Cailungo
San Giovanni
21:00
Tre Fiori
Folgore
21:00
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
12:05
Macarthur
เมลเบิร์น ซิตี้
14:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:10
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

Partizani Tirana II
19:30
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

Naftëtari Kuçovë
19:30
Butrinti Sarandë
Devolli
19:30
Përmeti
Skrapari
19:30
Labëria
Maliqi
19:30
Memaliaj
Tepelena
19:30
Këlcyra
Gramozi Ersekë
19:30
Albpetrol Patos
Shënkolli
20:00
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Daejeon Citizen
Busan I'Park
14:00
Seoul E.

146 South Africa - Nedbank Cup

Pretoria Callies
20:00
JDR Stars
TS Sporting
20:00
Richards Bay
Chippa United
23:00
Cape Town City

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
11:00
Wollongong Wolves

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
06:00
Elman

97374 Jordan - Shield Cup

Al Faysali
20:00
Al Buqa'a
Ma'an
23:00
Sahab

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
21:00
Liège
URSL Visé
21:00
La Louvière Centre
Tienen
21:00
Heist
Knokke
21:00
Francs Borains
Rupel Boom
21:00
Olympic Charleroi

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
16:00
Roma U19
Sassuolo U19
18:30
Genoa U19

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
19:00
Plzen W
Pardubice W
20:30
Dukla Prague W

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Rivers United
Jigawa Golden Stars
22:00
Enyimba
Ifeanyi Uba
22:00
Plateau United
MFM
22:00
Nasarawa United
Lobi Stars
22:00
Katsina United
Sunshine Stars
22:00
Adamawa United
Akwa Starlets
22:00
Kano Pillars
Enugu Rangers
22:00
Heartland
Abia Warriors
22:00
Wikki Tourist
Kwara United
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Tauro
07:00
Árabe Unido
Sporting San Miguelito
05:00
Plaza Amador
Costa del Este
05:00
Alianza
Atlético Chiriquí
06:00
Azuero

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
Besa Pejë
KF Llapi
19:30
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
13:00
Green Gully
Heidelberg United
14:00
South Melbourne

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
22:00
Etzella Ettelbrück
Wiltz
22:00
Mondorf-les-Bains
Fola Esch
22:00
Rodange
Progrès Niedercorn
22:00
Differdange 03
RM Hamm Benfica
22:00
Racing
UT Pétange
22:00
Jeunesse d'Esch
F91 Dudelange
22:00
UNA Strassen

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
20:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:00
Leobendorf

360931 Mauritius - Mauritian League

Savanne
19:00
Grande Riviere Sud Est
Petite Rivière Noire
19:00
Pamplemousses
La Cure Sylvester
19:00
ASPL 2000

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Norrköping W
20:30
Linkoping W

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
18:00
Deportivo de La Coruña W
Real Sociedad W
18:00
Real Madrid W
Logroño W
18:00
Santa Teresa W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
Charleroi
OH Leuven W
00:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Chastre W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Turbine Potsdam W
19:00
SC Sand W
Werder Bremen W
21:00
Meppen W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
18:30
Empoli W
San Marino Academy W
20:30
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
00:15
León W
Puebla W
01:00
Querétaro W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:05
Canberra United W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

Levante III W
17:00
Mislata W
Mulier W
17:30
Itaroa Huarte W
Atlético Revellín W
17:30
Pradejón W
Oiartzun W
17:30
Bizkerre W
Tarsa W
17:30
Real Unión Tenerife II W
Victoria CF W
18:00
Mos W
Sárdoma W
18:00
Valladares W
Castro W
18:00
Monte W
UD Logroñés W
18:00
Castejón W
Berriozar W
18:00
Osasuna II W
San Ignacio W
18:00
Añorga W
Pardinyes W
18:00
Vic Riuprimer W
Santa Teresa II W
18:00
Hispalis W
La Rambla W
18:00
Mérida AD W
Albacete II W
18:00
Lorca W
Plaza Argel W
18:00
Ciudad de Murcia W
Valencia III W
18:00
CFF Albacete W
Atlético de Aspe W
18:00
Marítim W
Discobolo-La Torre W
18:00
Elche W
Terrassa W
18:30
Huesca W
Sporting de Huelva II W
18:30
San Miguel W
Fuensalida W
18:30
Salamanca W
Murcia Féminas W
18:30
Villarreal II W
Las Majoreras W
19:00
La Garita W
Girona W
21:30
Balears W
Madrid III W
22:00
Getafe W
Samper W
22:00
Olímpico Madrid W
Llanera W
22:30
Gijón FF W
Sant Gabriel W
22:30
Collerense II W
Umia W
23:00
Victoria FC W
Pallejà W
23:00
Son Sardina W
Castuera W
23:15
Málaga II W
Real Betis II W
01:00
Sevilla II W

32 Spain - Spain Youth League

Cádiz U19
17:00
Sevilla U19
Racing Ferrol U19
18:00
Ural U19
Choco U19
18:00
Lugo U19
Val Miñor U19
18:00
Conxo Santiago U19
Bansander U19
18:00
Racing Santander U19
Tropezón U19
18:00
Marina Sport U19
AD San Juan U19
18:00
Pamplona U19
Oyonesa U19
18:00
Txantrea U19
Numancia U19
18:00
UD Logroñés U19
Valvanera U19
18:00
Osasuna U19
Mutilvera U19
18:00
Tudelano U19
Mallorca U19
18:00
Damm U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Real Zaragoza U19
Extremadura UD U19
18:00
Badajoz U19
Lorca CFB U19
18:00
UCAM Murcia U19
Patacona U19
18:00
Alzira U19
San Félix U19
18:00
Dos Hermanas SA U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Nervión U19
Real Betis U19
18:00
Córdoba U19
Eibar U19
18:30
Danok Bat U19
Aravaca U19
18:45
Rayo Majadahonda U19
Cultural Leonesa U19
19:00
Móstoles U19
Maracena U19
19:00
26 de Febrero U19
Santutxu U19
19:30
Athletic Club U19
Girona U19
22:00
Cornellà U19
Ebro U19
22:00
Jàbac i Terrassa U19
Leganés U19
22:00
Trival Valderas U19
Roda U19
22:00
Torre Levante U19
Sanluqueno U19
22:00
Calavera U19
Atlético Perines U19
22:30
Arenal U19
Alcorcón U19
22:30
Getafe U19
Santa Marta U19
22:30
Real Valladolid U19
Archena U19
22:30
Elche U19
Deportivo La Coruña U19
23:00
Pabellón Ourense U19
Europa U19
23:00
Penya Arrabal U19
Espanyol U19
23:00
San Francisco U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Sabadell U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Santa Fe U19
Villarreal U19
00:00
Levante U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Ethnikos Piraeus
Ilioupoli
20:00
Marko
Moschato
20:00
Aittitos Spata
Fostiras
20:00
Charavgiakos
Ano Meras
20:00
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Pythagoras Karlovasi
Asteras Varis
20:00
Thyella Diastavroseos
Karavas
20:00
Aetos Loutron
Keratsini
20:00
Panelefsiniakos
Aiolikos
20:00
Pyliou
Mikrasiatiki
20:00
Akratitos

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
16:30
Şirineaşa
Pandurii Târgu Jiu
18:45
Petrolul 52

2507 Gambia - GFA League

Tallinding United
23:00
Waa Banjul Football
Wallidan
23:00
GPA

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:30
Oakleigh Cannons U21
Heidelberg United U21
10:00
South Melbourne U21
St. Albans Saints U21
10:30
Green Gully U21

99474 World - Club Friendlies Women

Pitea W
20:30
Morön W

49477 ไทยลีก 3

North Bangkok University
16:00
Muangkan United
Bangkok
16:00
Krabi
Raj Pracha
17:00
Songkhla