แจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชลซี
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
อาร์เซน่อล
02:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:00
สวอนซีซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
18:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
โกรนิงเงิน
20:30
วิลเลม ทเว
เฟเยนูร์ด
20:30
อูเทรชท์
เฮราเคิล
22:45
อัลค์มาร์
พีเอสวี
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
18:15
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไมนซ์
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
19:00
แร็งส์
ลอริยองต์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Lens
21:00
อองเช่ร์
เม็ตซ์
21:00
แบรสต์
โมนาโก
21:00
นีมส์
นีซ
23:00
ดิฌง
แซงต์ เอเตียน
03:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
18:30
อูดิเนเซ่
โบโลญญ่า
21:00
Crotone
เอซี มิลาน
21:00
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
00:00
Spezia
นาโปลี
02:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
20:00
โอซาซูนา
เกตาเฟ่
22:15
แอธเลติก บิลเบา
เซลต้า บีโก้
00:30
เกรนาดา
เรอัล โซเซียดาด
03:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
15:00
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

FC เรียวเคียว
11:00
โตเกียวเวอร์ดี้
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
เอฮิเมะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โทชิกิ SC
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
14:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มาชิดา เซลเวีย
14:00
ThespaKusatsu Gunma

49477 ไทยลีก

พีที ประจวบ เอฟซี
17:00
ตราด เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

Nakhon Pathom
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Phrae United
19:00
Uthai Thani

462 เอฟเอคัพ

Stevenage
20:30
ฮัลล์ซิตี
Stockport County
20:30
Yeovil Town
Mansfield Town
20:30
Dagenham & Redbridge
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:30
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Barnet
20:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
บริสตอล โรเวอร์ส
20:30
Darlington
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
20:30
Oxford City
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
20:30
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Marine
21:45
Havant & Waterlooville

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
Hamburger SV
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Holstein Kiel
นูเรมเบิร์ก
19:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
19:00
Dynamo Dresden
Saarbrücken
20:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Altona 93
20:00
LSK Hansa
Teutonia Hamburg
20:00
Holstein Kiel II
VfB Oldenburg
20:00
Wolfsburg II
Borussia Hildesheim
20:00
Werder Bremen II
Jeddeloh
21:00
Havelse
Oberneuland
21:00
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
19:30
Babelsberg
Union Fürstenwalde
19:30
Chemie Leipzig
FSV Optik Rathenow
19:30
Energie Cottbus
Chemnitzer FC
19:30
Altglienicke
Bischofswerdaer FV
19:30
Tennis Borussia
Luckenwalde
19:30
Lichtenberg
Carl Zeiss Jena
19:30
ZFC Meuselwitz
BAK '07
19:30
Viktoria Berlin
Hertha BSC II
19:30
Auerbach
BFC Dynamo
19:30
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: West

Alemannia Aachen
20:00
Rot-Weiss Essen
Bergisch Gladbach
20:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Hemelingen
17:00
Geestemünde
Schwachhausen
19:00
Aumund-Vegesack
Borgfeld
21:00
Leher TS
Vatan Sport
21:00
Union Bremen
Hastedt
21:00
Habenhauser FV
SFL Bremerhaven
21:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
TSV Sasel
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Rugenbergen
Niendorfer TSV
20:00
Bramfelder SV
Buchholz
20:00
Hamm United
Union Tornesch
21:00
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

Türk Gücü Friedberg
21:00
SV Steinbach
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Hessen Dreieich
FV Bad Vilbel
21:00
Eddersheim
Neuhof
21:00
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:30
Hürth
FC BW Friesdorf
20:30
Siegburger SV
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Borussia Freialdenhoven
Düren Merzenich
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
Wesseling-Urfeld
20:45
SV Breinig
Deutz
21:00
Alfter
VfL Vichttal
21:00
Pesch
Fortuna Köln II
21:30
Eilendorf

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:30
Hilden
1. FC M'gladbach
20:30
Velbert
Schwarz-Weiß Essen
20:30
Monheim
Kray
20:30
Sterkrade-Nord
SF Baumberg
21:00
Union Nettetal
SC Velbert
21:00
SF Niederwenigern
Meerbusch
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Germania Ratingen
21:00
Cronenberger SC
FC Bocholt
21:30
TVD Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Dusseldorf-West
Teutonia St.Tönis
21:30
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:00
VfL Oldenburg
Spelle-Venhaus
20:00
Eintracht Celle
BW Lohne
20:00
Heeslinger SC
Eintracht Northeim
20:00
Wolfenbüttel
FT Braunschweig
20:00
Gifhorn
Lupo-Martini
20:00
SVG Göttingen
Germania Egestorf
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Arminia Hannover
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:00
Tasmania Berlin
Staaken
19:00
Stern
CFC Hertha
19:00
Victoria Seelow
Hansa Rostock II
19:00
Pampow
Lok Stendal
19:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
Krieschow
Wacker Nordhausen
19:00
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Karbach
Elversberg II
21:00
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Eichede
Todesfelde
20:00
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:30
Eintracht Rheine
Sportfreunde Siegen
20:30
ASC Dortmund
Hammer SpVg
20:30
Paderborn 07 II
Schermbeck
20:30
Westfalia Herne
Ennepetal
20:30
Vreden
Sprockhövel
20:30
Westfalia Rhynern
Holzwickeder SC
20:30
Kaan-Marienborn
Meinerzhagen
20:30
Gütersloh
Erndtebrück
20:30
Finnentrop / Bamenohl
Victoria Clarholz
20:30
Wattenscheid 09

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:45
Teuta Durrës
Kastrioti Krujë
19:45
Tirana
Laçi
19:45
Apolonia Fier
Vllaznia Shkodër
22:45
Kukësi
Partizani Tirana
22:45
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Shirak
16:00
Gandzasar

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Ried
แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
Rheindorf Altach
Rapid Vienna
23:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
16:30
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
17:00
Sabah
Sebail
19:00
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

Mechelen
19:30
Beerschot-Wilrijk
เกนท์
22:00
Zulte-Waregem
Anderlecht
00:15
Standard Liège
Kortrijk
02:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Lommel United
22:00
RWDM
RFC Seraing
02:00
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
21:00
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
19:00
Botev Vratsa
CSKA Sofia
00:00
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
17:00
Septemvri Sofia
Dobrudzha 1919
17:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
23:05
Osijek
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
19:30
Kustošija
Bijelo Brdo
19:30
Inter Zaprešić
Hajduk Split II
19:30
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
Doxa
Apollon
23:30
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
20:00
Slovan Liberec
Teplice
22:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Zbrojovka Brno

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
20:00
Vejle
SønderjyskE
22:00
โคเปนเฮเก้น
Nordsjælland
00:00
AGF

320 Denmark - First Division

Hobro
21:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
18:00
Flora
Nõmme Kalju
20:00
Levadia

125 Greece - Super League

Panathinaikos
20:00
Panaitolikos
OFI
22:00
PAS Giannina
Lamia
22:15
PAOK
Asteras Tripolis
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:05
Diósgyőr
Honvéd
00:45
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szentlőrinc SE
19:00
Siófok
Soroksár SC
19:00
Pécsi MFC
Békéscsaba
19:00
Gyirmót
Dorogi
19:00
Kaposvári Rákóczi
Győri ETO
19:00
Vasas
DEAC
19:00
Budaörs
Szombathelyi Haladás
22:15
Debrecen
Csákvári TK
23:00
Szolnoki MÁV
Kazincbarcika
23:00
Szeged 2011
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Ajka

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Shamrock Rovers
21:00
Sligo Rovers
Athlone Town
02:05
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
01:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:45
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

Reggiana
21:00
Cremonese
Cosenza
03:00
Salernitana

748 Latvia - Virsliga

Jelgava
17:30
Liepāja
FC Daugavpils / Progress
17:30
Spartaks Jūrmala
Tukums
17:30
Rīgas FS
Metta / LU
17:30
Valmiera / BSS
Riga
17:30
Ventspils

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
19:00
Borec
Struga
19:00
Skendija 79
Pelister
19:00
Sileks
Belasica
19:00
Rabotnicki
Makedonija
19:00
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Senglea Athletic
Hamrun Spartans
20:00
Zejtun Corinthians
Tarxien Rainbows
00:15
Valletta
Floriana
00:15
Mosta

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
20:00
Swieqi
Vittoriosa Stars
00:15
Qrendi

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
18:00
Dacia-Buiucani
Floreşti
18:00
Petrocub
Zimbru
21:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Budućnost
19:00
Rudar
Mladost
19:00
Jezero
Sutjeska
19:00
Dečić
Petrovac
20:00
Iskra
Mladost Ljeskopolje
20:00
Zeta

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
18:00
Bokelj
Mornar
18:00
Berane
Ibar
18:00
Kom
Drezga
19:00
Grbalj
Igalo
19:00
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
00:00
Haugesund
Bodø / Glimt
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Kristiansund
00:00
Strømsgodset
Mjøndalen
00:00
Stabæk
Vålerenga
02:00
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
21:00
Warta Poznań
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
18:40
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
22:00
Rio Ave
Portimonense
22:00
Nacional
Boavista
00:30
Belenenses
บราก้า
03:00
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
18:15
Sporting Covilhã
Estoril
21:00
Vizela
Arouca
22:00
Porto II

155 Romania - Romania Cup

Ripensia Timişoara
17:15
Astra
Hușana Huși
18:30
Universitatea Cluj
Voluntari
22:30
Gaz Metan Mediaş
CSM Iaşi
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Sochi
Ufa
18:00
Tambov
Rubin Kazan'
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Rotor Volgograd

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Tekstilshchik
Krasnodar II
18:00
Akron
Veles
18:00
Shinnik
Orenburg
18:00
Krylya Sovetov
Spartak Moskva II
18:00
Irtysh
Spartak Vladikavkaz
19:00
Olimpiyets
Chertanovo
19:00
Neftekhimik
Volgar Astrakhan
19:00
Chayka
Dinamo Bryansk
20:00
Tom' Tomsk
Fakel
20:00
SKA Khabarovsk
Baltika
22:00
Torpedo Moskva

1161 Scotland - League Cup

เซลติก
21:00
Ross County
Falkirk
00:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
21:00
Zlatibor Čajetina
Novi Pazar
21:00
Bačka Palanka
Čukarički
21:00
Napredak
Voždovac
21:00
Mladost Lučani
Bačka Topola
23:00
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
19:00
Borac Čačak
Kolubara
19:00
Zemun
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
20:00
Sereď
Senica
21:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
16:30
Slovan Bratislava II
Šamorín
18:30
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:15
Celje
Aluminij
21:15
Gorica
Domžale
23:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
19:30
Primorje
Nafta
19:30
Fužinar
NŠ Drava
19:30
Beltinci
Brda Dobrovo
19:30
Krka
Triglav
19:30
Bilje
Rudar Velenje
19:30
Smartno
Radomlje
19:30
Brežice
Dekani
19:30
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
20:00
เตเนริเฟ
เอสปันญ่อล
22:00
เรอัลซาราโกซา
มาจอร์กา
00:15
UD Logroñés
Ponferradina
00:15
เลกาเนส
พัลมาส
03:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Östersunds FK
20:30
IFK Göteborg
Helsingborg
20:30
Falkenberg
Varberg BoIS
20:30
มัลโม่
Häcken
23:30
Örebro
Sirius
23:30
Elfsborg
Mjällby
23:30
Djurgården

47 Sweden - Superettan

Norrby
20:30
Dalkurd
Brage
23:30
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
20:00
Frej
Vasalund
20:00
Brommapojkarna
Tegs SK
20:00
Sollentuna
Nyköping
20:00
Gefle
Örebro Syrianska
20:00
Berga
IFK Luleå
20:00
Sylvia
Haninge
20:00
Karlslund
Täby
20:00
Sandviken

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
22:00
ยังบอยส์
ลูกาโน
22:00
บาเซิ่ล
Zürich
22:00
St. Gallen

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
17:30
Antalyaspor
Alanyaspor
20:00
Konyaspor
Kasımpaşa
20:00
Gençlerbirliği
Fenerbahçe
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Adana Demirspor
Bandırmaspor
17:30
Balıkesirspor
Eskişehirspor
20:00
Altınordu
Samsunspor
23:00
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Zorya
Kolos Kovalivka
22:00
Desna
Inhulets
00:30
Olimpik Donetsk

515 Wales - Premier League

Penybont
21:30
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
07:30
River Plate
Godoy Cruz
07:30
Banfield
Defensa y Justicia
03:10
Central Cordoba SdE
Boca Juniors
05:20
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
19:00
Tigre
Estudiantes Caseros
03:10
Agropecuario
Defensores de Belgrano
03:10
Gimnasia Mendoza
San Martín San Juan
04:00
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
07:00
Internacional

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:00
Chapecoense
Juventude
07:00
Náutico

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
América de Cali
Santa Fe
05:30
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:00
Bogotá
Llaneros
03:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

El Nacional
08:30
Guayaquil City
Aucas
01:00
Orense
LDU Portoviejo
03:30
Universidad Católica
Barcelona Guayaquil
06:00
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
03:30
Sonsonate
Atletico Marte
04:00
Isidro Metapán
Firpo
04:00
Chalatenango
Once Municipal
04:00
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
00:00
Iztapa
Achuapa
02:05
Comunicaciones
Guastatoya
04:10
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

San Pedro
00:00
Quiché
Marquense
00:00
Xinabajul
Solola
00:00
Nueva Concepción
Suchitepéquez
00:00
Puerto San Jose
Deportivo Petapa
00:00
Siquinalá
Chimaltenango
00:00
Aurora
Sayaxché
00:00
Mixco
Carchá
00:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

León
08:00
Puebla
América
10:06
Guadalajara
Pumas UNAM
01:00
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Chinandega
04:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
07:15
12 de Octubre
Cerro Porteño
04:30
General Díaz
Guaraní
06:45
Sportivo Luqueño

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
20:00
Cerro Largo
ลิเวอร์พูล
03:00
Torque
Plaza Colonia
03:00
River Plate
Progreso
03:00
Peñarol
Fénix
03:00
Wanderers
Cerro
03:00
Cerro Largo
Danubio
03:00
Deportivo Maldonado
Nacional
03:00
Boston River
River Plate
03:00
Defensor Sporting
Defensor Sporting
04:00
Rentistas
Boston River
06:00
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
07:30
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
Tshakhuma

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
22:30
Royal
RCK
23:00
ASFB
USFA
01:15
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
21:30
Groupe Bazano
Vita Club
21:30
Renaissance
Sanga Balende
21:30
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
King Faisal
Ebusua Dwarfs
22:00
Berekum Chelsea
Aduana Stars
22:00
Bechem United
Karela
22:00
Dreams
Inter Allies
01:00
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Nzoia United
Posta Rangers
17:00
KCB
Western Stima
19:00
Bidco United
Kariobangi Sharks
19:30
Wazito

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
18:00
Mwadui
Ruvu Shooting
20:00
Kagera Sugar
Polisi Tanzania
20:00
Coastal Union
Simba
21:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Lumwana Radiants
Indeni
20:00
Power Dynamos
ZESCO United
20:00
Green Buffaloes

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
17:00
Engordany
Inter Club d'Escaldes
20:30
Sant Julià
Carroi
00:00
Penya Encarnada

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
17:00
Jenlai
La Massana
20:30
Ranger's
Encamp
23:00
Ordino
Atlètic Amèrica
00:00
Engordany II

488 Iran - Azadegan League

Chooka Talesh
18:15
Malavan
Qashqai
18:15
Arman Gohar
Baderan
18:15
Kheybar Khorramabad
Khooshe Talaee Saveh
18:15
Esteghlal Khuzestan
Mes Kerman
18:15
Shahin Bushehr
Navad Urmia
18:15
Oxin Alborz
Pars Jam Bushehr
18:45
Khouneh Be Khouneh Babol

21462 Kuwait - Premier League

Al Jahra
20:00
Al Salmiyah
Al Fahaheel
22:30
Al Arabi SC
Al Nasar
22:30
Yarmouk
Al Kuwait
22:30
Al Qadsia

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:15
Tadamon Sour
Shabab Al Ghazieh
19:15
Salam Zgharta
Al Nejmeh
19:15
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
19:15
Al Ittifaq
Al Wahda
22:10
Al Batin
Al Ahli Jeddah
23:40
Al Faisaly

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
19:05
Ohod
Al Ta'ee
19:20
Al Jeel
Jeddah
20:50
Al Khaleej
Al-Thuqbah
21:20
Al Hazm
Al Najoom
21:25
Al Shoalah

5618 China PR - FA Cup

Guangzhou R&F
14:35
Suzhou Dongwu
Shandong Luneng
18:35
Hangzhou

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
14:00
Happy Valley
Warriors
16:30
Eastern

64306 Hong Kong - First Division

Citizen AA
12:30
Dreams
Dreams Metro Gallery
12:30
North District
Wofoo Tai Po
12:30
Sham Shui Po
South China
14:30
Shatin
Wong Tai Sin
14:30
Eastern District
Wing Yee
14:30
Central & Western
Hong Kong FC
15:45
Hoi King

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
18:30
Odisha FC
Chennaiyin
21:00
Kerala Blasters

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
08:00
Hawke's Bay United
Canterbury United
10:00
Hamilton Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
20:00
HV & CV Quick
Gemert
20:00
Blauw Geel '38
Westlandia
20:00
USV Hercules
DEM
20:00
HSC '21
Dongen
20:00
EVV
JOS Watergraafsmeer
20:00
Hoogland
OFC Oostzaan
20:30
ADO '20
UNA
20:30
GVV Unitas
Groene Ster
20:30
OSS '20

99474 World - CAF Champions League

Young Buffaloes
18:00
Le Messager Ngozi
PWD
21:00
Kaizer Chiefs
Bantu
21:00
Nkana
Otôho d'Oyo
21:30
Al Merreikh
Akonangui
21:30
Petro de Luanda
Plateau United
22:00
Simba
Gazelle
22:00
Guelleh / GR
Racing d'Abidjan
23:00
ASKO de Kara
SONIDEP
23:00
Banadir
Rahimo
23:00
Enyimba
Nouadhibou
23:00
Asante Kotoko
CR Belouizdad
23:00
Al-Nasr
Ashanti GB
23:30
Stade Malien Bamako
Armed Forces
23:30
Teungueth

99474 World - CAF Confederations Cup

Ngazi Club
19:00
NAPSA Stars
Maniema Union
20:00
Bloemfontein Celtic
Orapa United
20:30
AS Kigali
Ashanti Gold
22:00
Salitas
Unisport
22:30
Cotonsport
Yeelen Olympique
23:00
USGN

556 Belgium - Division 3: ACFF

Stockay-Warfusée
20:30
Meux
Solières Sport
20:30
Acren
Hamoir
20:30
La Louvière
Waremme
20:30
Warnant
Jette
20:30
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

Toekomst Menen
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Sparta Petegem
21:00
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Spouwen-Mopertingen
20:30
Olympia Wijgmaal
Cappellen
21:00
Heur Tongeren
Diegem Sport
21:00
Eendracht Aalst
Berchem Sport
21:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
20:30
FC Lebbeke
Wolvertem Merchtem
20:30
Lochristi
Rhodienne-De Hoek
20:30
Torhout
Jong Lede
20:30
Bambrugge
Eppegem
20:30
Anzegem
VW Hamme
21:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
20:30
Beringen
Berlaar-Heikant
20:30
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:30
Binche
Entité Manageoise
20:30
Jeunesse Tamines
Ostiches
21:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Raeren-Eynatten
20:30
Mormont
Wanze / Bas-Oha
20:30
Rochefort
Stade Disonais
20:30
Onhaye
Richelle United
21:00
Jodoigne
Habay-la-Neuve
21:00
Gouvy
Marloie Sport
21:00
Huy

556 Belgium - Provincial-Brabant

NSeth Berchem
20:30
Kosova Schaerbeek
Football Club Schaerbeek
20:30
BX Brussels
Grez-Doiceau
20:30
Union Lasne-Ohain
Nivellois
20:30
Saint-Josse
Sporting Kampenhout
20:30
Linden
Borght-Humbeek
20:30
Melsbroek
SC Aarschot
20:30
Bodegem Kapelle United
Wambeek
20:30
Bertem-Leefdaal
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Huldenberg
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Grimbergen
Walhain
21:00
Ixelles
Sportive Brainoise
21:00
Stade Everois
Genappe
21:00
Etterbeek
Sporting Bruxelles
21:00
Léopold
Veltem
21:00
Stade Bierbeek
Liedekerke
21:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Excelsior Biévène
20:30
Montignies
Péruwelz
20:30
Snef-Tyber
Gilly
20:30
Belœil
Le Roeulx
20:30
Antoing
RAS Monceau
20:30
Molenbaix
Solre-sur-Sambre
20:30
Houdeng
Morlanwelz
21:00
Hornu
Ransart
21:00
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:30
Ster-Francorchamps
Beaufays
20:30
Sprimont-Comblain II
Mélen-Micheroux
20:30
Pontisse Cite
FC Du Geer
20:30
Elsautoise
UCE Liège
20:30
Malmundaria
Rechain
20:30
Etoile de Faimes
La Calamine
20:30
Weywertz
Jehaytois
20:30
Aubel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:30
Meix-Devant-Virton
Aubange
20:30
La Roche
Vaux-Noville
20:30
Ethe Belmont
Florenville
21:00
Jeunesse Freylangeoise
RAC Saint-Mard
21:00
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
21:00
Chevetogne
ES de la Molignée
21:00
Beauraing
Meux II
21:00
Loyers
Malonne
21:00
Andennais
Grand-Leez
21:00
US Dinantaise
Flavion-Morialmé
21:00
Biesme
Spy
21:00
Ciney
Nismes
21:00
Fernelmont-Hemptinne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:30
St-Joris Sleidinge
Excelsior Mariakerke
20:30
Jong Zulte
Elene-Grotenberge
20:30
Lokeren Doorslaar
Drongen
21:00
Grembergen
Munkzwalm
21:00
Ardennen
Eendracht Zele
21:00
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:30
Blankenberge
Sparta Heestert
20:30
RC Lauwe
Lauwe
20:30
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Topolite
19:00
Ludogorets III
Dorostol
19:00
Spartak Varna

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
MEAP Nisou
Iraklis Yerolakkou
19:30
Oroklini / Troulloi

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:30
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
21:00
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Tourangeau
Saran Municipal
20:30
Tours
Chateauroux II
21:00
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:30
Maubeuge
Vimy
20:30
Olympique Marcquois
Wasquehal
20:30
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Évreux 27
Le Havre II
20:30
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Ethnikos Sochos
20:00
Apollon Paralimniou
Orfeas Xanthi
20:00
Elpida Sapes
Iraklis Ampelokipon
20:00
Evosmou
Ampelokipon Drama
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Anagennisi Thalassias
20:00
Didymoteicho
Aetos Orfani
20:00
Pandramaikos
Nestos Chrisoupolis
20:00
Aris Avato
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Opountios
20:00
Fokikos
Amvrysseas
20:00
Diagoras Stefanovik
Almyros
20:00
Nea Artaki
Iraklis Psachna
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Ipato
20:00
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Karitsa
20:00
Atromitos Palamas
Oikonomos
20:00
Sellana
Ermis Amyntaio
20:00
Iraklis Larissa
Makedonikos Foufas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Meteora
20:00
Fikis
Kozani
20:00
Elassona
Anagennisi Karditsas
20:00
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thyella Sarakinoi
20:00
PAO Koufalion
Ethnikos Giannitsa
20:00
Aetos Varvaras
M. Alexandros Trikala
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Makedonikos Neapolis
20:00
Nea Kallikrateia
Agrotikos Asteras
20:00
Thermaikos Thermis
Niki Agkathia
20:00
Anagennisi Giannitsa
Edessaikos
20:00
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Missolonghi
Amvrakikos Loutrou
20:00
Acheron Kanalaki
Lefkimmi
20:00
Preveza
Thyella Monastirakiou
20:00
Asteras Kalirachis
Tilikratis
20:00
Agios Matthaios
M. Alexandros Kastorias
20:00
Panagriniakos
Kerkyra
20:00
Anagennisi Artas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Panarkadikos
20:00
Nafplio 2017
PAO Rouf
20:00
Pangytheatikos
Atromitos Chiliomodi
20:00
Ermis Meligous
Ermionidas-Ermis
20:00
Koronida Koiladas
Agios Ierotheos
20:00
Kifisia
Molaikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
Veszprém
MTE 1904
19:00
Puskás II
Zalaegerszegi TE II
19:00
Balatonfuredi
Komárom
19:00
BKV Előre
Gardony
19:00
Érdi VSE
Nagykanizsai ULE
19:00
Nagyatadi FC
Bicskei
19:00
Tatabánya
Szabadkikoto
19:00
Lipot SK
Papai Perutz
20:00
SC Sopron
Menfocsanak
20:30
III. Kerületi TUE

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Juventus U23
Alessandria
21:00
Pro Vercelli
Giana Erminio
21:00
Carrarese
Novara
21:00
AlbinoLeffe
Pro Patria
21:00
Grosseto
Pro Sesto
21:00
Lecco
Livorno
23:30
Pontedera
Pistoiese
23:30
Lucchese

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Virtus Verona
Gubbio
21:00
FeralpiSalò
Sambenedettese
21:00
Legnago Salus
Südtirol
21:00
Perugia
Carpi
23:30
Triestina
Cesena
23:30
Modena
Fermana
23:30
Matelica Calcio
Mantova
23:30
Ravenna
Calcio Padova
23:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
21:00
Catanzaro
Palermo
21:00
Monopoli
Virtus Francavilla
21:00
Teramo
Viterbese Castrense
21:00
Foggia
Avellino
23:30
Catania
Cavese
23:30
Casertana
Juve Stabia
23:30
Paganese
Bisceglie
23:30
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

Castellanzese
20:30
Casale
Lavagnese
20:30
Legnano
Città di Varese
20:30
Folgore Caratese
Derthona
20:30
Fossano
Arconatese
20:30
Borgosesia
Caronnese
20:30
Pro Imperia
Città di Varese
20:30
Vado
Bra
20:30
Gozzano
Borgosesia
20:30
Castellanzese
Chieri
20:30
Saluzzo
Caronnese
20:30
Casale
Città di Varese
20:30
Arconatese
Folgore Caratese
20:30
Fossano
Derthona
20:30
Lavagnese
Pro Imperia
20:30
Vado
PDHAE
20:30
Legnano
Sestri Levante
20:30
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Crema
Pontisola
20:30
Seregno
Breno
20:30
Real Calepina
Caravaggio
20:30
Seregno
Crema
20:30
Desenzano Calvina
Cavenago Fanfulla
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Nibionnoggiono
20:30
Scanzorosciate
Pontisola
20:30
Adrense
Sona
20:30
Casatese
Tritium
20:30
Villa d'Almè
Vis Nova Giussano
20:30
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

Chions
20:30
Manzanese
Adriese
20:30
Belluno
Caldiero Terme
20:30
Trento Calcio 1921
Montebelluna
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Campodarsego
20:30
Delta Calcio Rovigo
Cartigliano
20:30
Ambrosiana
Chions
20:30
Cjarlins Muzane
Luparense
20:30
Clodiense
Manzanese
20:30
Union Feltre
Mestre
20:30
Union ArzignanoChiampo
Virtus Bolzano
20:30
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

Real Forte Querceta
20:30
Lentigione
Corticella
20:30
Seravezza
Fiorenzuola
20:30
Forlì
Rimini
20:30
Aglianese
Sammaurese
20:30
Marignanese
Correggese
20:30
Seravezza
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Forlì
Lentigione
20:30
Bagnolese
Mezzolara
20:30
Pro Livorno
Progresso
20:30
Aglianese
Real Forte Querceta
20:30
Marignanese
Rimini
20:30
Fiorenzuola
Sammaurese
20:30
Corticella
Sasso Marconi Zola
20:30
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

San Donato Tavarnelle
20:30
Scandicci
Pianese
20:30
Montespaccato
Grassina
20:30
Sinalunghese
Tiferno Lerchi
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Montevarchi Calcio
20:30
Trastevere
Scandicci
20:30
Sangiovannese
Cannara
20:30
Flaminia
Gavorrano
20:30
Sinalunghese
Grassina
20:30
Tiferno Lerchi
Lornano Badesse
20:30
Robur Siena
Montespaccato
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
San Donato Tavarnelle
20:30
Pianese
Sporting Trestina
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Vastese
CynthiAlbalonga
20:30
Campobasso
Recanatese
20:30
FC Rieti
Porto Sant'Elpidio
20:30
Olympia Agnonese
CynthiAlbalonga
20:30
Castelnuovo Vomano
Giulianova
20:30
Atletico
Recanatese
20:30
Aprilia
FC Rieti
20:30
Pineto
San Nicolò
20:30
Matese
Tolentino
20:30
Montegiorgio
Vastese
20:30
Campobasso
Vastogirardi
20:30
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
20:30
SSC Giugliano
Nocerina
20:30
Nola 1925
Vis Artena
20:30
Latte Dolce
Lanusei
20:30
Latina
Team Nuova Florida
20:30
Insieme Formia
Arzachena
20:30
Vis Artena
Nola 1925
20:30
Afragolese
SSC Giugliano
20:30
Savoia
Gladiator
20:30
Lanusei
Muravera
20:30
Latina
Nocerina
20:30
Carbonia
Insieme Formia
20:30
Nuova Monterosi
Latte Dolce
20:30
Cassino
Team Nuova Florida
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:30
Taranto
Gravina
20:30
Città di Fasano
Aversa Normanna
20:30
Nardò
Audace Cerignola
20:30
Sorrento
US Bitonto
20:30
Picerno
Fidelis Andria
20:30
Gravina
Francavilla
20:30
Brindisi
Lavello
20:30
Puteolana Internapoli
Molfetta Calcio
20:30
Casarano
Portici
20:30
Nardò
Taranto
20:30
Città di Fasano
Team Altamura
20:30
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

Gelbison
20:30
Città Di Sant’Agata
Roccella
20:30
Troina
Biancavilla
20:30
FC Messina
Cittanovese
20:30
Gelbison
Acireale
20:30
Rotonda
Città Di Sant’Agata
20:30
Roccella
Licata
20:30
Santa Maria Cilento
Marina di Ragusa
20:30
Castrovillari
ACR Messina
20:30
Paternò
Rende
20:30
Dattilo
Troina
20:30
San Luca

2 Poland - 2. Liga East

Katowice
18:45
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
18:00
Vilaverdense
Cerveira
18:00
Maria da Fonte
Pedras Salgadas
18:00
Sporting Braga II
Merelinense
18:00
Vidago
Mirandela
18:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mondinense
18:00
Berço
Brito
18:00
AR São Martinho
Felgueiras 1932
18:00
Pevidem
Desportivo Aves
22:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
18:00
Pedras Rubras
Vila Real
18:00
Amarante
Coimbrões
18:00
Leca
Salgueiros
18:00
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
18:00
Águeda
Lusitania FC Lourosa
18:00
Vila Cortez
Espinho
18:00
Beira-Mar
São João Ver
18:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
18:00
Marinhense
Oliveira Hospital
18:00
Benfica Castelo Branco
Mortágua
18:00
Oleiros
Sertanense
18:00
Alcains
GRAP
18:00
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Fátima
18:00
União Almeirim
Alverca
18:00
Pêro Pinheiro
Loures
18:00
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
18:00
Estrela Amadora
Olimpico do Montijo
18:00
Rabo Peixe
Oriental Dragon
22:00
Ideal
Praiense
23:00
Real
Fontinhas
23:00
Oriental Lisboa

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
18:00
Juventude Evora
Lusitano GC Evora
18:00
Vitória FC
Olhanense
18:00
Moncarapachense
Armacenenses
22:00
Aljustrelense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trstenik PPT
19:00
Sinđelić Niš
Kablovi Zaječar
19:00
Radnički Svilajnac
Mladost Medoševac
19:00
Buducnost Popovac
Timočanin
19:00
FK Toplicanin Prokuplje
Radan
19:00
Morava Vladičin Han
Rembas
19:00
Car Konstantin
Župa
19:00
Moravac Mrštane

32 Spain - Segunda B - Group 1

Coruxo
18:00
Guijuelo
Covadonga
18:00
Sporting Gijon II
Lealtad
18:00
Real Oviedo II
Salamanca CF UDS
23:00
Celta de Vigo II
Marino de Luanco
23:00
Langreo
Zamora
23:30
Unionistas de Salamanca
Cultural Leonesa
23:30
Burgos
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

Portugalete
17:30
Laredo
Ejea
18:00
SD Logroñés
Tudelano
18:00
Mutilvera
CD Calahorra
22:30
Tarazona
Arenas de Getxo
23:00
Real Sociedad II
Haro
23:00
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

Orihuela
17:30
Peña Deportiva
Villarreal II
17:30
Valencia II
Prat
18:00
FC Andorra
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
L'Hospitalet
Badalona
18:00
Espanyol II
UD Ibiza
18:00
Hércules
Levante II
18:00
Atzeneta
La Nucia
23:30
Alcoyano
Barcelona II
00:00
Lleida Esportiu
Cornellà
00:00
Llagostera-Costa Brava

32 Spain - Segunda B - Group 4

Linense
18:00
Las Palmas II
UCAM Murcia
18:00
Lorca Deportiva
Granada II
18:00
Real Betis II
Marino
19:00
Sanluqueño
Tamaraceite
19:00
Cadiz II
Yeclano
23:00
Real Murcia
Linares Deportivo
23:00
คอร์โดบา
Sevilla II
23:30
El Ejido
Marbella
00:00
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
18:00
Paiosaco
Villalbés
22:00
Fisterra
As Pontes
22:30
Agrupación Estudiantil
Arzúa
22:30
Viveiro
Pontellas
22:30
Rápido Bouzas
Alondras
22:30
Ourense CF
Estradense
22:45
Choco
Bergantiños
23:00
Deportivo La Coruña II
Barco
23:00
Ribadumia
UD Ourense
23:00
Arenteiro
Arosa
23:00
Atios

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
17:45
Llanes
Lenense
18:00
Praviano
Vallobín
18:00
Real Avilés
Llanera
18:00
Ceares
San Martin
18:00
Valdesoto
Gijon Industrial
22:00
Avilés Stadium
Tuilla
22:00
L'Entregu
Caudal
23:00
Navarro
Urraca
23:00
Siero

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
18:00
Selaya
Cayon
21:30
Revilla
Tropezón
23:00
Gimnástica Torrelavega
Rinconeda Polanco
23:30
Racing Santander II

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Somorrostro
Real Sociedad III
17:30
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
Santfeliuenc
Manresa
18:00
Pobla Mafumet
Sant Andreu
18:00
Girona II
Horta
18:00
Cerdanyola del Vallès
Sants
18:15
Figueres
Valls
22:30
Vilafranca
Peralada
22:30
Grama
Banyoles
22:30
Granollers
Igualada
23:00
San Cristobal
Terrassa
23:00
Europa

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Acero
Torrent
18:00
Silla
Elche II
22:00
Crevillente
Alzira
23:00
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
17:30
Santa Ana
San Fernando de Henares
17:30
Unión Adarve
Villaverde-Boetticher
17:30
Real Aranjuez
Alcorcón II
17:30
Parla
El Álamo
17:30
Trival Valderas
Alcobendas Sport
18:00
Villanueva del Pardillo
Pozuelo Alarcón
18:00
RSD Alcalá
Rayo Vallecano II
18:00
Flat Earth
Móstoles CF
18:00
Atlético de Pinto
Leganés II
18:00
Móstoles
Moratalaz
22:00
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

Burgos Promesas
18:00
Numancia II
Mirandés II
21:30
La Granja
La Bañeza
22:00
La Virgen del Camino
Becerril Campos
22:00
Salamanca II
Beroil Bupolsa
22:15
Colegios Diocesanos
Bembibre
22:30
Atlético Tordesillas
Almazán
22:30
Cultural Cebrereña
Gimnástica Segoviana
23:00
Arandina
Real Ávila
23:00
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Torreperogil
Real Jaén
18:00
Mancha Real
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Almería II
Polideportivo Almería
18:00
Huétor Tájar
Alhaurín
18:00
Union Estepona
At. Malagueño
18:00
Motril
Vélez
21:00
Alhaurino
Antequera
23:00
El Palo
Atlético Porcuna
23:30
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 10

Xerez
18:00
Rota
Antoniano
18:00
Los Barrios
Sevilla III
18:00
Coria CF
Córdoba II
18:00
Castilleja
La Palma
18:00
Gerena
Conil
18:30
Xerez Deportivo
Arcos
23:00
Cabecense
Lucena
23:00
Utrera
Puente Genil
23:30
Pozoblanco

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
Esporles
Mallorca II
18:00
San Rafael
Portmany
18:00
Andratx
Santanyi
18:30
Formentera
Cardassar
23:00
Génova

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
19:00
Tenerife II
Atletico Victoria
19:00
Velke Levare
Atlético Tacoronte
19:00
Tenisca
Buzanada
19:00
Atlético Paso
Lanzarote
19:00
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 13

Plus Ultra
17:00
Atlético Pulpileño
La Union Atletico
17:30
Cartagena FC
Lorca
18:00
CAP Ciudad de Murcia
Muleño
18:00
Deportiva Minera
Águilas CF
18:00
Minerva
EDMF Churra
18:00
Olímpico Totana
Los Garres
18:00
Real Murcia II
Mar Menor
22:00
Huércal-Overa
UCAM Murcia II
22:00
El Palmar
Racing Murcia
22:30
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
18:00
Campanario
Fuente Cantos
18:00
Olivenza
Cacereño
18:00
Trujillo
Diocesano
22:00
Arroyo
Valdivia
22:30
Lobón
Llerenense
22:30
Miajadas
CD Coria
23:00
Chinato
Moralo
23:00
Aceuchal
RCP Valverdeno
23:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
Alfaro
Yague
18:00
Pradejon
Logroñés II
18:00
Náxara
Anguiano
21:45
Vianés
Casalarreina
22:00
Alberite
Arnedo
22:30
Varea
Oyonesa
22:30
CDFC La Calzada
River Ebro
22:30
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Atletico Monzon
CDJ Tamarite
17:30
Belchite 97
Valdefierro
18:00
Binéfar
Barbastro
18:00
Utebo
Sariñena
18:00
Robres
Cariñena
22:00
Huesca II
Borja
22:00
Brea
Almudévar
22:00
Sabiñánigo
Villanueva CF
22:00
Calamocha
Épila
22:00
Cuarte Industrial
Illueca
22:30
Teruel

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Toledo
Calvo Sotelo
18:00
Albacete II
Manzanares
22:30
Atletico Ibanes
Huracán Balazote
22:30
Almagro Spain
La Solana
22:30
Almansa
Ciudad Real
23:00
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Niğde Belediyespor
17:00
Ankara Demirspor
Kocaelispor
17:00
Kahramanmaraşspor
Sarıyer
17:00
Şanlıurfaspor
İnegölspor
17:00
Sancaktepe Belediye
Zonguldak Kömürspor
17:00
Hacettepe
Çorum Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
Manisa BBSK
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Afjet Afyonspor
17:00
Amed SK
Gümüşhanespor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Serik Belediyespor
17:00
Kırklarelispor
Karabükspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Bayburt İÖİ
17:00
Van BB
Bugsaşspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Pendikspor
17:00
Sakaryaspor
Turgutluspor
17:00
Eyüpspor
Elazığspor
17:00
Pazarspor
Sivas Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Kırşehir Belediyespor
17:00
Bodrumspor

5 Brazil - Baiano 2

Colo Colo
01:10
UNIRB

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
São Mateus

5 Brazil - Paranaense 2

Azuriz
01:30
Maringá

5 Brazil - Sul Matogrossense

Corumbaense
02:00
Aquidauanense
Costa Rica - MS
03:00
Chapadão

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
03:10
Argentino Quilmes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Mirebalais
03:00
Tempête
Racing des Gônaïves
03:00
Rivartibonitienne
América des Cayes
03:00
Triomphe Liancourt
Cosmopolites
03:00
Juventus Hai
Capoise
05:00
Ouanaminthe
Baltimore
05:00
Violette AC
Don Bosco
05:00
Real du Cap

2454 Albania - 1st Division

Vora
20:00
Erzeni Shijak
Tomori Berat
20:00
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

Labëria
20:00
Këlcyra
Shkumbini Peqin
20:00
Luzi 2008
Gramshi
20:00
Bulqiza
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Klosi
Shënkolli
20:00
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

Suwon
13:00
Gyeongnam

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:30
Dessel Sport
Rupel Boom
21:00
Dender
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Patro Eisden
Knokke
21:00
Heist
Liège
21:00
SV Roeselare

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
17:00
Dresden U19
Holstein Kiel U19
17:00
Hertha U19
Bremen U19
17:00
Hallescher FC U19
Ulm U19
17:00
Mainz U19
Oberhausen U19
17:00
Bochum U19
Alemannia Aachen U19
17:00
Schalke 04 U19
Preussen Munster U19
17:00
RW Essen U19
Fortuna Koln U19
17:00
Duisburg U19
Chemnitzer FC U19
18:00
Viktoria Berlin U19
Paderborn U19
18:00
Bayer Leverkusen U19
Koln U19
20:00
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:30
Sampdoria U19
Bologna U19
18:30
Milan U19
Torino U19
18:30
Cagliari U19

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
18:00
Cracovia U18
Gornik Z. U18
18:00
Legia U18
Wisla U18
18:00
Pogon Szczecin U18
Korona Kielce U18
18:00
Lechia Gdańsk U18
Slask U18
18:15
Gwarek Zabrze U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
19:30
Markez Balata
Thagafi Tulkarm
20:00
Shabab Alsamu
Al-Bireh
20:00
Shabab Al Khaleel

146 South Africa - Gladafrica Championship

University of Pretoria
20:30
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

Tauro
07:00
Sporting San Miguelito
Alianza
03:00
Deportivo Universitario
Costa del Este
06:00
Plaza Amador

7091 Oman - Sultan Cup

Dhofar
21:00
Al Oruba

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
19:00
Trepça'89
Gjilani
19:30
Drita

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
Mondorf-les-Bains
Fola Esch
22:00
Victoria Rosport
Wiltz
22:00
Swift Hesperange
UT Pétange
22:00
Etzella Ettelbrück
RM Hamm Benfica
22:00
Hostert
UNA Strassen
22:00
Differdange 03
F91 Dudelange
22:00
Rodange
Racing
22:00
Jeunesse d'Esch

360931 Mauritius - Mauritian League

Grande Riviere Sud Est
19:00
Petite Rivière Noire
Cercle de Joachim
19:00
Bolton City
La Cure Sylvester
21:30
ASVP

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

NSÍ
22:00
HB

2817 New Zealand - National League Women

WaiBOP Utd W
08:00
Northern Lights W

119 Georgia - Liga 3

Guria
17:00
Kolkheti Khobi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
18:00
Estoril U23

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
17:00
Rayo Vallecano II W
CFF Albacete W
17:00
Murcia Féminas W
Marítim W
17:00
SMX Athletic Murcia W
Santa Teresa II W
17:30
Mérida AD W
Getafe W
17:30
Fuensalida W
Lorca W
17:30
Levante III W
Mislata W
17:30
Villarreal II W
Sporting Gijón II W
18:00
Real Oviedo II W
Gijón FF W
18:00
Racing Santander II W
Girona W
18:00
Sant Gabriel W
Igualada W
18:00
Pardinyes W
Castuera W
18:00
Sevilla II W
Badajoz W
18:00
San Miguel W
Salamanca W
18:00
Tres Cantos W
Ciudad de Murcia W
18:00
Discobolo-La Torre W
Güímar W
19:00
Tarsa W
Real Betis II W
19:30
Sporting de Huelva II W
Samper W
20:00
Zamora Amigos Duero W
Madrid III W
21:45
León FF W
Málaga II W
22:00
Hispalis W
Plaza Argel W
22:00
Valencia III W
Añorga W
23:00
Arratia W
Pallejà W
23:00
Zaragoza II W
Olímpico Madrid W
23:00
San Pío X
Bizkerre W
23:30
Tolosa W

32 Spain - Spain Youth League

Barcelona U19
17:00
Damm U19
Pamplona U19
17:30
Osasuna U19
Ebro U19
17:30
Huesca U19
Real Betis U19
17:30
Recreativo Huelva U19
Val Miñor U19
18:00
Ural U19
Conxo Santiago U19
18:00
Lugo U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Calasanz U19
Atlético Perines U19
18:00
Bansander U19
Roces U19
18:00
Sporting Gijón U19
Tropezón U19
18:00
Racing Santander U19
Real Avilés U19
18:00
Real Oviedo U19
Numancia U19
18:00
Oyonesa U19
Real Valladolid U19
18:00
Móstoles U19
Valencia U19
18:00
Patacona U19
Alboraya U19
18:00
Levante U19
Séneca U19
18:00
Calavera U19
Marina Sport U19
18:30
Arenal U19
Atlético Villacarlos U19
19:00
Penya Arrabal U19
Cultural Leonesa U19
19:00
Alcorcón U19
Mensajero U19
19:00
Juventud Laguna U19
Santa Marta U19
22:00
Getafe U19
Torre Levante U19
22:00
Castellón U19
Almería U19
22:00
26 de Febrero U19
Cádiz U19
22:00
Nervión U19
Vázquez Cultural U19
22:15
Málaga U19
Valvanera U19
22:30
AD San Juan U19
Mutilvera U19
22:30
Txantrea U19
Tudelano U19
22:30
UD Logroñés U19
Villarreal U19
22:30
Hércules U19
Sanluqueno U19
22:30
Castilleja U19
Espanyol U19
23:00
Girona U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Ilioupoli
Moschato
20:00
Ethnikos Piraeus
Fostiras
20:00
Marko
Ano Meras
20:00
Aittitos Spata
Pannaxiakos
20:00
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Karavas
20:00
Aias Salamina
Asteras Varis
20:00
Keratsini
Pythagoras Karlovasi
20:00
Aiolikos
Thyella Diastavroseos
20:00
Mikrasiatiki
Aetos Loutron
20:00
Akratitos
Panelefsiniakos
20:00
Pyliou

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Neuville

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:30
Olympique d'Alès
Montpellier II
21:00
Nîmes II
Stade Beaucairois
21:00
Fabrègues
Narbonne
21:00
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
21:00
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
21:00
Ajaccio II
Furiani-Agliani
21:00
Cannet Rocheville
Mandelieu LN
21:00
Villefranche SJB

5 Brazil - Paulista Série B

Osvaldo Cruz
20:00
Bandeirante SP

69697 Vietnam - U21 Championship

SLNA U21
15:00
Công An Nhân Dân U21
Da Nang U21
15:00
Dak Lak U21
Tay Ninh U21
17:00
Hoang Anh Gia Lai U21
Pho Hien U21
17:15
Khánh Hoà U21

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
22:00
Magpies
Glacis United
00:30
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Maruyasu Okazaki
Sony Sendai
11:00
Suzuka Unlimited
Tokyo Musashino City
11:00
Matsue City
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Iwaki
Honda Lock
11:00
Reinmeer Aomori
Verspah Oita
11:00
Osaka
Veertien Mie
11:00
Kochi United
Nara Club
11:00
Biwako Shiga

49477 ไทยลีก 3

ม.เกษมบัณฑิต
15:45
ม.ธนบุรี
Prime Bangkok
15:45
Bangkok
Inter Bangkok
15:45
Army
ACDC
15:45
Chanthaburi
Banbueng
15:45
Royal Thai Fleet
Nan
15:45
Chiangrai Lanna
See Kwae
15:45
Phitsanulok
Wat Bot City
15:45
Uttaradit
Mahasarakham United
15:45
Surin Sugar
Kanjanapat Group
15:45
Kanchanaburi
Assumption United
15:45
Raj Pracha
North Bangkok University
16:00
Chamchuri United
Khonkaen Mordindang
16:00
Yasothon
Surin
16:00
Huai Thalaeng United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Phattalung
Satun United
16:00
Jalor City
Ang Thong
16:00
Saraburi United
Patong City
18:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้