แจกฟรี ตารางบอล 28 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
19:30
ลิเวอร์พูล
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
เบิร์นลีย์
เอฟเวอร์ตัน
00:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
19:30
บริสตอลซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
บาร์นสลีย์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ลูตัน ทาวน์
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
นอริชซิตี
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
บอร์มัธ
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
สโตกซิตี
วัตฟอร์ด
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อิปสวิช ทาวน์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
Swindon Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

Port Vale
20:00
Leyton Orient
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
00:45
อาแจกซ์
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
ฮีเรนวีน
วีวีวี เวนโล
03:00
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
20:00
Excelsior
FC Dordrecht
22:30
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
โคโลญจน์
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
Arminia Bielefeld
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก
21:30
ไฟร์บวร์ก
สตุทท์การ์ดต
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
น็องต์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
21:00
อินเตอร์ มิลาน
Benevento
00:00
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
20:00
กาดิซ
บาเลนเซีย
22:15
แอตเลติโก มาดริด
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เซบีย่า
เรอัล มาดริด
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

V-วาเรน นากาซากิ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
Giravanz Kitakyushu
13:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

ชลบุรี เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
Khon Kaen United
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Solihull Moors
Altrincham
22:00
Maidenhead United
Barnet
22:00
Yeovil Town
Bromley
22:00
Wrexham
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
Woking
Sutton United
22:00
Halifax Town
Weymouth
22:00
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Hereford
22:00
Kettering Town
Fylde
22:00
Boston United
Fylde
22:00
Brackley Town
AFC Telford United
22:00
Guiseley
Chester
22:00
Gateshead
Gloucester City
22:00
Farsley Celtic
Kidderminster Harriers
22:00
Curzon Ashton
Leamington
22:00
York City
Spennymoor Town
22:00
Bradford Park Avenue

462 เอฟเอคัพ

มอร์แคมป์
19:30
Solihull Moors
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
20:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
จิลลิ่งแฮม
20:00
Exeter City
Harrogate Town
22:00
แบล็กพูล
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
พอร์ตสมัท
22:00
King's Lynn Town
Cheltenham Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Bradford City
22:00
Oldham Athletic
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
00:30
Chorley

462 England - Premier League U18

Stoke City U18
18:00
Leeds United U18
Aston Villa U18
18:00
Crystal Palace U18
Southampton U18
18:00
Norwich U18
Tottenham U18
18:30
Leicester U18
West Brom U18
19:00
West Ham U18
Reading U18
19:00
Brighton U18
Derby U18
19:30
Blackburn U18
Manchester United U18
19:30
Newcastle Utd U18
Wolverhampton U18
20:00
Middlesbrough U18
Manchester City U18
21:00
Sunderland U18

462 England - Professional Development League

Colchester U23
18:00
Cardiff U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
AFC Kempston Rovers
Barton Rovers
22:00
North Leigh
Bedworth United
22:00
Yaxley FC
Biggleswade
22:00
Thame
Coleshill Town
22:00
Bedford Town
Corby Town
22:00
Didcot Town
Daventry Town
22:00
Berkhamsted
Halesowen Town
22:00
Wantage Town
St Neots Town
22:00
Kidlington
Welwyn Garden City
22:00
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Kendal Town
Clitheroe
22:00
City of Liverpool
Marske United
22:00
Colne
Mossley
22:00
Tadcaster Albion
Ossett United
22:00
Trafford
Pickering Town CFC
22:00
Runcorn Linnets
Pontefract Collieries
22:00
Marine
Workington
22:00
Widnes

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Wisbech Town
Cleethorpes Town
22:00
Frickley Athletic
Glossop North End
22:00
Sheffield
Ilkeston Town
22:00
Lincoln United
Kidsgrove Athletic
22:00
Loughborough Dynamo
Leek Town
22:00
Chasetown
Market Drayton Town
22:00
Carlton Town
Spalding United
22:00
Newcastle Town
Sutton Coldfield Town
22:00
Stamford
Worksop Town
22:00
Stocksbridge Park Steels

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Highworth Town
Basingstoke Town
22:00
Frome Town
Cinderford Town
22:00
Thatcham Town
Cirencester Town
22:00
Bideford
Evesham United
22:00
AFC Totton
Mangotsfield United
22:00
Bristol Manor Farm
Melksham Town
22:00
Larkhall Athletic
Moneyfields
22:00
Willand Rovers
Paulton Rovers
22:00
Winchester City
Slimbridge
22:00
Sholing

462 England - Non League Premier: Northern

Gainsborough Trinity
22:00
Ashton United
Grantham Town
22:00
South Shields
Lancaster City
22:00
Mickleover Sports
Matlock Town
22:00
Radcliffe Borough
Morpeth Town
22:00
Hyde United
Nantwich Town
22:00
Basford United
Scarborough Athletic
22:00
Bamber Bridge
Stalybridge Celtic
22:00
Warrington Town
Whitby Town
22:00
Stafford Rangers
Witton Albion
22:00
Buxton

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
22:00
Rushall Olympic
Barwell
22:00
Hitchin Town
Hednesford Town
22:00
Biggleswade Town
Kings Langley
22:00
Alvechurch
Lowestoft Town
22:00
Tamworth
Needham Market
22:00
Coalville Town
Nuneaton Town
22:00
Leiston
Redditch United
22:00
Peterborough Sports
Royston Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Stourbridge
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Stratford Town
22:00
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
HHC
Kozakken Boys
21:00
Noordwijk
ASWH
21:00
Excelsior Maassluis
Spakenburg
21:00
Quick Boys
Scheveningen
21:30
De Treffers
Koninklijke HFC
21:30
IJsselmeervogels
Jong Sparta
21:30
AFC
Katwijk
21:30
Volendam II
TEC
21:30
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

Sandhausen
19:00
Erzgebirge Aue
Jahn Regensburg
19:00
Würzburger Kickers
Karlsruher SC
19:00
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Hansa Rostock
20:00
Bayern München II
Hallescher FC
20:00
Viktoria Köln
Zwickau
20:00
Magdeburg
VfB Lübeck
20:00
Waldhof Mannheim
Unterhaching
20:00
Wehen Wiesbaden
1860 München
20:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
19:30
Phönix Lübeck
Heider SV
20:00
Hamburger SV II
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
20:00
Fortuna Köln
Preußen Münster
20:00
Wegberg-Beeck
Köln II
20:00
Sportfreunde Lotte
Wuppertaler SV
20:00
Wiedenbrück
Homberg
20:00
Bonner SC
Rödinghausen
20:00
Rot Weiss Ahlen
Schalke 04 II
20:00
Lippstadt 08
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
20:00
Bruchsal
Freiburger FC
20:00
Lörrach-Brombach
Backnang
20:00
Nöttingen
Rielasingen-Arlen
20:30
Reutlingen
Ravensburg
20:30
Sandhausen II
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Ilshofen
Astoria Walldorf II
21:30
Neckarsulmer SU
Bissingen
21:30
Göppinger SV
Villingen
21:30
Linx
Oberachern
21:30
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Komet Arsten
Blumenthaler SV
19:15
Brinkumer SV
OSC Bremerhaven
21:00
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Hamburger SV III
Meiendorfer SV
20:00
Curslack-Neuengamme
Süderelbe
00:00
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

Fernwald
20:00
Buchonia Flieden
Hunfelder SV
20:00
Dietkirchen
Hanau 93
20:00
Ginsheim
Baunatal
20:30
FC 1906 Erlensee
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
19:30
Hagen / ​Uthlede
Kickers Emden
20:00
Bersenbrück

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
Neustrelitz
Torgelower SV Greif
19:00
Rostocker FC
BSC Süd 05
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
18:00
Rot-Weiß Erfurt
Einheit Rudolstadt
19:00
Plauen
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
An der Fahner Höhe
Ludwigsfelder FC
19:00
FC Grimma
Martinroda
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VfL Halle
19:00
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
20:30
Mülheim-Kärlich
Arminia Ludwigshafen
20:30
Eppelborn
Kaiserslautern II
20:45
Eintracht Trier
Hassia Bingen
21:30
Alemannia Waldalgesheim
FV Engers 07
21:30
Gonsenheim
Speyer
21:30
Jagersburg
Diefflen
21:30
Hertha Wiesbach
Mechtersheim
21:30
Wormatia Worms
Pfeddersheim
21:30
Dudenhofen
Emmelshausen
23:30
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Husumer SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Bordesholm
20:00
Altenholz
TSB Flensburg
20:00
Eckernforder SV
Kronshagen
20:00
Inter Türkspor Kiel
Pansdorf
20:00
Eutiner SV
Dornbreite Lubeck
20:00
Preußen Reinfeld

919 Armenia - Premier League

Lori
17:30
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
23:00
Wattens
St. Pölten
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Admira
23:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
20:30
Rapid Wien II
Vorwärts Steyr
20:30
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
19:00
Zira

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
22:15
Waasland-Beveren
Cercle Brugge
00:30
เกงค์
Royal Excel Mouscron
02:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:45
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
19:00
Sloga
Sloboda Tuzla
19:00
Zrinjski
Velez
21:00
Sarajevo
Borac Banja Luka
23:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
18:00
Montana
Lokomotiv Plovdiv
23:00
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
19:30
Sozopol
FK Minyor Pernik
19:30
Yantra 1919
Kariana Erden
19:30
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
Istra 1961
Gorica
23:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
18:55
Hrvatski Dragovoljac
Opatija
19:30
Croatia Zmijavci
Sesvete
19:30
Dugopolje
Solin
19:30
Junak

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
21:00
Enosis
Nea Salamis
23:30
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Ypsonas
19:30
ASIL Lysi
Xylotympou
19:30
AE Zakakiou
Anagennisi Deryneia
19:30
PAEEK
Ahironas
19:30
Omonia Aradippou
Akritas
19:30
Omonia Psevda
Othellos
19:30
Kouris Erimi
Aris
19:30
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
19:30
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Mladá Boleslav
Karviná
22:00
Zlín
Slovácko
22:00
Opava
České Budějovice
00:30
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
19:30
Dukla Praha
Ústí nad Labem
19:30
Třinec
Táborsko
19:30
Lisen
Chrudim
19:30
Blansko
Slavoj Vyšehrad
19:30
Vlašim
Vysočina Jihlava
19:30
Varnsdorf
Hradec Králové
19:30
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
22:00
AaB

320 Denmark - First Division

Skive
19:00
Fredericia
HB Køge
20:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:00
Legion
Tallinna Kalev
18:00
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
21:00
Paris
ตูลูส
21:00
Niort
Clermont
01:00
Nancy
ก็อง
01:00
Châteauroux
Auxerre
01:00
วาล็องเซียนส์
Ajaccio
01:00
Chambly
Dunkerque
01:00
Pau
Sochaux
01:00
Le Havre
Rodez
01:00
แก็งก็อง
Troyes
01:00
อาเมียงส์

17 France - National

Annecy
23:00
Quevilly Rouen
Cholet
00:00
Red Star

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
Atromitos
Aris
00:30
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Triglia FC
Veria
06:00
Almopos
Kavala
06:00
Pierikos
Olympiakos Volos
06:00
Apollon Pontou FC
Pontion Karagiannion
06:00
Panserraikos
Egaleo
06:00
Aspropyrgos Enosis
Rodos
06:00
Kalamata
Ialysos
06:00
Santorini 2020
Asteras Vlachioti
06:00
Niki Volos
Episkopi
06:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:45
Budafoki MTE
MOL Vidi
23:00
Zalaegerszegi TE
เฟเรนซ์วารอส
01:30
MTK

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
20:00
Hapoel Hadera
Bnei Sakhnin
22:20
Ashdod
Bnei Yehuda
00:50
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เบรสชา
20:00
โฟรซิโนเน่
เอ็มโปลี
20:00
Vicenza
Pescara
20:00
Pordenone
Pisa
20:00
Cittadella
Venezia
20:00
Ascoli
Monza
22:00
Reggina

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
19:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Hibernians
20:00
Sirens
Birkirkara
20:00
Gudja United
Sliema Wanderers
00:15
Lija Athletic
Gzira United
00:15
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

St. George's
20:00
Fgura United
St. Andrews
00:15
Marsa

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
21:00
Sheriff

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
22:00
Portadown
Coleraine
22:00
Larne
Glenavon
22:00
Crusaders
Glentoran
22:00
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
00:30
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
H&W Welders
Dundela
22:00
Ards
Ballyclare Comrades
22:00
Knockbreda
Ballinamallard United
22:00
Loughgall
Annagh United
22:00
Institute
Newry City AFC
22:00
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Viking
22:00
Start
Brann
00:00
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Tromsø
21:00
Ranheim

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
21:00
Jagiellonia Białystok
Podbeskidzie
23:30
Śląsk Wrocław
Wisła Kraków
02:00
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
18:30
Zagłębie Sosnowiec
Puszcza Niepołomice
18:30
Stomil Olsztyn
Nieciecza
18:40
Tychy 71
Chrobry Głogów
21:00
Sandecja Nowy Sącz
Korona Kielce
00:00
Resovia Rzeszów
Radomiak Radom
01:10
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
01:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
18:00
Penafiel
Cova Piedade
22:00
Feirense

155 Romania - Romania Cup

Sporting Turnu
16:00
Sepsi
Sânmartin
17:00
Dunărea Călăraşi
U Craiova 1948
18:15
ASU Poli Timişoara
SSC Farul
18:30
Academica Clinceni
Concordia Chiajna
18:30
Botoşani
Şirineaşa
18:30
Argeş
Ceahlaul Piatra Neamt
23:00
Petrolul 52
Dinamo Bucureşti
01:45
Viitorul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
เซนิต
Khimki
20:30
คราสโนดาร์
Akhmat Grozny
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Rostov
23:00
Dinamo Moskva

1161 Scotland - Scottish Cup

Lothian Hutchison
22:00
St. Cuthbert Wanderers
Penicuik Athletic
22:00
Musselburgh Athletic

1161 Scotland - League Cup

Alloa Athletic
22:00
Hearts
Arbroath
22:00
Dunfermline Athletic
Hibernian
22:00
Dundee
Livingston
22:00
Ayr United
Motherwell
22:00
St. Johnstone
St. Mirren
00:15
Aberdeen

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Cove Rangers
East Fife
22:00
Clyde
Montrose
22:00
Partick Thistle
Peterhead
22:00
Forfar Athletic

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Stirling Albion
Annan Athletic
22:00
Edinburgh City
Brechin City
22:00
Stranraer
Elgin City
22:00
Cowdenbeath
Queen's Park
22:00
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

Mačva Šabac
19:00
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
19:00
Dinamo Vranje
Budućnost Dobanovci
19:00
Žarkovo
Jagodina
19:00
Radnički Kragujevac
Dubocica
19:00
Radnički Pirot
Železničar Pančevo
19:00
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
20:00
Pohronie
Ružomberok
20:00
Nitra
Zlaté Moravce
20:00
Zemplín Michalovce
Spartak Trnava
22:15
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
18:30
Poprad
FK Košice
18:30
Podbrezová
Partizán Bardejov
18:30
Skalica
Komárno
18:30
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
20:15
Koper
Maribor
23:15
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
22:00
Fuenlabrada
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
FC Cartagena
Mirandés
02:30
Castellón

47 Sweden - Superettan

GAIS
21:00
Akropolis
Halmstad
21:00
Örgryte
Jönköpings Södra
21:00
Trelleborg
Degerfors
21:00
GIF Sundsvall
Umeå
21:00
Västerås SK
Öster
21:00
Ljungskile

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
20:00
Trollhättan
Eskilsminne
20:00
Torns
Lund
20:00
Lindome
Karlskrona
20:00
Tvååker
Linköping City
20:00
Utsikten
Värnamo
20:00
Assyriska Turabdin
Landskrona
20:00
Motala
Qviding FIF
20:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

Vaduz
00:15
Sion
Servette
02:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Thun
00:15
Chiasso

404 Turkey - Super Lig

Gazişehir Gaziantep
17:30
Yeni Malatyaspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Denizlispor
Rizespor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Menemen Belediyespor
İstanbulspor
20:00
Giresunspor
Akhisar Belediyespor
20:00
Osmanlıspor
Altay
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
19:00
Rukh Vynnyky
ดินาโมเคียฟ
22:00
Vorskla
Dnipro-1
00:30
ชัคตาร์

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
18:00
Tavriya

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
20:30
Barry Town United
Caernarfon Town
21:30
Haverfordwest County
Flint Town United
21:30
Cardiff MU
The New Saints
21:30
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Racing Club
03:10
Unión Santa Fe
Vélez Sarsfield
05:20
Gimnasia La Plata
Colón
05:20
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Barracas Central
03:10
Independiente Rivadavia
Almagro
03:10
Gimnasia Jujuy
Deportivo Santamarina
03:10
Quilmes
Brown de Adrogué
03:10
All Boys
Atlanta
03:10
Platense
Sarmiento
05:00
Villa Dálmine
Atletico Mitre
05:10
Belgrano
Instituto
05:10
Chacarita Juniors
Alvarado
06:30
Guillermo Brown

5 Brazil - Serie A

Santos
03:00
Sport Recife
Palmeiras
03:00
Athletico PR
Bahia
05:00
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Confiança
Cuiabá
08:30
Avaí
CSA
02:00
Ponte Preta
Vitória
04:30
CRB

5 Brazil - Serie C

EC São José
01:00
Criciúma
Brusque
01:00
Volta Redonda
Ituano
02:00
Ypiranga Erechim
Boa
02:00
São Bento
Londrina
02:00
Tombense
Treze
03:00
Vila Nova
Ferroviário
04:00
Imperatriz
Manaus
05:00
Remo

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:00
Once Caldas
Deportivo Cali
05:30
La Equidad

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
07:00
Emelec
Técnico Universitario
03:30
Deportivo Cuenca
Delfin
06:00
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:00
Alianza
Santa Tecla
06:00
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Malacateco
Sacachispas
02:05
Xelajú
Deportivo Sanarate
04:10
Cotzumalguapa

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
06:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
05:00
River Plate

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
23:00
Real Garcilaso
Sporting Cristal
03:30
Academia Cantolao
Atlético Grau
03:30
Alianza Universidad
Carlos Stein
03:30
UTC Cajamarca
Sport Huancayo
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
20:00
Deportivo Maldonado
Danubio
03:00
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
07:30
Tacuarembó
Atenas
05:15
Cerrito

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:30
Golden Arrows
Orlando Pirates
20:30
Baroka
Mamelodi Sundowns
23:00
Stellenbosch
AmaZulu
01:15
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
20:30
ASO Chlef
Olympique Médéa
20:30
JS Saoura
US Biskra
21:00
JSM Skikda
USM Alger
22:00
ES Sétif

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
Etoile Filante
ASEC Koudougou
22:30
Léopards
Majestic
22:30
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
22:30
Salitas
Ouagadougou
23:00
Police
KOZAF
01:15
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

Simba
21:30
JSK

468 Ghana - Premier League

Liberty Professionals
22:00
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

Leopards
19:00
Tusker
Bandari
19:00
Sofapaka
Vihiga United
19:00
Homeboyz

3677 Syria - Premier League

Horriya
19:00
Shorta
Wathba
19:00
Al Ittihad
Hottin
19:00
Al Jaish
Foutoua
19:00
Al-Horgelah
Wahda
19:00
Teshrin
Taliya
19:00
Karama
Al Sahel
19:00
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
18:00
Mtibwa Sugar
Young Africans
20:00
JKT Tanzania
Dodoma Jiji
20:00
Ihefu

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
20:00
Zanaco
Nkwazi
20:00
Prison Leopards
Young Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
21:00
Ma'an
Al Hussein
23:30
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

Al Sulaibikhat
20:00
Al Shabab

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Ahed
19:15
Safa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
19:35
Al Raed

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Hilal
23:45
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
19:35
Emirates
Al Thaid
19:40
Al-Taawon

5618 China PR - FA Cup

Wuhan Zall
13:30
Taizhou Yuanda
Beijing Guoan
18:35
Chengdu Qianbao

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Tai Chung
16:30
Pegasus

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
21:00
Hyderabad

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
12:00
Gimhae City

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
07:00
Eastern Suburbs
Waitakere United
07:00
Team Wellington

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

วิสเซล โคเบะ
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
20:00
Shanghai SIPG

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Welling United
Billericay Town
22:00
Hampton & Richmond
Chippenham Town
22:00
Concord Rangers
Dorking Wanderers
22:00
Ebbsfleet United
Dulwich Hamlet
22:00
Maidstone United
Eastbourne Borough
22:00
St Albans City
Hungerford Town
22:00
Dartford
Tonbridge Angels
22:00
Hemel Hempstead Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
DOVO
Harkemase Boys
20:30
SteDoCo
ACV
20:30
Staphorst
HSV Hoek
20:30
Sparta Nijkerk
Ajax Amateurs
20:30
Excelsior '31
Lisse
20:30
Barendrecht
Sportlust '46
20:30
GOES
Ter Leede
21:00
DVS '33
VVSB
00:00
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:30
Bolívar
Municipal Vinto
02:00
San José
The Strongest
04:15
Blooming
Wilstermann
06:30
Royal Pari

99474 World - CAF Champions League

Forest Rangers
20:00
Bouenguidi
Vipers
20:00
Al Hilal Omdurman
APR
20:00
Gor Mahia
Costa do Sol
20:30
Platinum
Galaxy
20:30
Zilimadjou
Buffles
23:00
MC Alger
Mlandege
23:00
CS Sfaxien
Al Ahli Benghazi
01:00
Mekelle Kenema

99474 World - CAF Confederations Cup

Musongati
20:00
Green Eagles
Arta / SIHD
21:00
Al Mokawloon
Étoile du Congo
21:30
Onze Bravos
Futuro Kings
22:00
Rivers United
Al-Ittihad
23:00
Horseed
Namungo
23:00
Al-Rabita
Kaloum Star
23:30
Tevragh-Zeïne
Jaraaf
00:00
Kano Pillars
GAMTEL
00:00
Tihad Casablanca

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
02:00
Ganshoren
Couvin-Mariembourg
02:00
Verlaine
Excelsior Virton
02:00
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
01:30
Zelzate
Dikkelvenne
01:30
Olsa Brakel
Oudenaarde
01:30
Merelbeke
Ronse
02:00
Westhoek
RFC Wetteren
02:00
Gullegem
Gent-Zeehaven
02:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Houtvenne
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Pepingen-Halle
Sporting Hasselt
02:00
KSC City Pirates
Hoogstraten
02:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Voorde Appelterre
Oostkamp
01:30
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
01:30
Eendracht Termien
Witgoor Sport
01:30
Zwarte Leeuw
Weerstand Koersel
01:30
Racing Mechelen
ลีลล์
02:00
Sint-Lenaarts
Betekom
02:00
Diest
Wellen
02:00
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
SG-Tertre-Hautrage
Aische
02:00
Gosselies Sports
Tournai
02:00
Stockel
Braine
02:00
Albert Quévy-Mons
Rapid Symphorinois
02:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Herstal
Oppagne-Wéris
02:30
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Longlier
Sartoise
02:00
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
SK Denderhoutem
Eendracht Aalter
02:00
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Excelsior Zedelgem
Meulebeke
01:00
SC Zonnebeke
Rumbeke
01:00
Oostduinkerke
Dadizele
01:00
Racing Waregem
Diksmuide
01:30
Sassport Boezinge

116 Cyprus - 3. Division

APONA Anagias
19:30
Peyia
Elpida Astromeritis
19:30
Olympiada Lympion
O Kormakitis
19:30
ENAD
Amathous
19:30
Elia Lythrodonta
APEP
19:30
Ethnikos Assias
Halkanoras
19:30
Omonia 29is Maiou

17 France - CFA Group A

Rouen
00:00
Granville
C' Chartres
00:00
Stade Plabennec
Blois
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Fleury 91
00:00
Caen II
Saint-Malo
00:00
Poissy
Versailles
00:00
Lorient II
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Sainte Geneviève
Guingamp II
00:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Gazélec Ajaccio
00:00
Épinal
Sedan
00:00
Metz II
Beauvais
00:00
Haguenau
Schiltigheim
00:00
Bobigny
Auxerre II
00:00
Entente SSG
Olympique St Quentin
00:00
Lens II
Reims II
00:00
Belfort
Gobelins
00:30
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

Hyères
00:00
Toulon
Rumilly Vallieres
00:00
Grasse
Fréjus St-Raphaël
00:00
Chasselay MDA
Louhans-Cuiseaux
00:00
Aubagne
Marignane Gignac
00:00
Andrézieux
Olympique Lyonnais II
00:00
Jura Sud Foot
Saint-Priest
00:00
Monaco II
Olympique Marseille II
00:00
Martigues

17 France - CFA Group D

Nantes II
00:00
Angoulême
Colomiers US
00:00
Bergerac
Bourges Foot
00:00
Bourges 18
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Les Herbiers
Trélissac
00:00
Béziers
Angers SCO II
00:00
Canet Roussillon
Yzeure
00:30
Chamalières
Stade Montois
01:00
Romorantin

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Moulins Football
00:00
Aurillac Arpajon
Saint-Étienne II
00:00
Ain Sud
Clermont II
00:00
Hauts Lyonnais
Montlucon
00:00
Thonon Évian
Lyon Duchere II
00:00
Limonest
Vaulx
00:00
Chambery
Velay
00:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
00:00
Gueugnon
Grandvillars
00:00
Saint-Apollinaire
Dijon II
00:00
Jura Dolois
Selongey
00:00
Valdahon Vercel
Montceau
00:00
Racing Besançon
Pontarlier
00:00
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

Brest II
00:00
Stade Pontivy
Lannion
00:00
Vitré
TA Rennes
00:00
Plouzane
Drapeau Fougères
00:00
Saint-Colomban Locmine
Pontivy GSI
00:00
Guipry-Messac
Rennes II
00:00
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Déols
00:00
Vierzon
J3 Amilly
00:00
Avoine OCC
Orleans II
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
Montlouis
01:00
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

Sarre Union
00:00
Strasbourg II
Troyes II
00:00
Colmar
Amneville
00:00
Thaon
Illkirch Graffenstaden
00:00
Prix-lès-Mézières
RC Epernay
00:00
Biesheim
Raon l'Etape
00:00
Mulhouse
Saint-Louis Neuweg
00:00
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Saint-Omer
00:00
Boulogne II
Croix Football IC
00:00
Lille II
Feignies-Aulnoye
00:00
Le Touquet
Valenciennes II
00:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
00:00
Avranches II
Dieppe
00:00
Bayeux
Saint-Lo Manche
00:00
Vire
Oissel CMS
00:00
Alencon
Dives-Cabourg
00:30
Cherbourg

251 Italy - Serie C: Girone A

Pergolettese
21:00
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
02:45
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
21:00
Ternana
Turris
06:00
Trapani

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
18:00
Stargard Szczeciński
Hutnik Krakow
19:00
Bytovia Bytów
Lech Poznań II
19:00
Wigry Suwałki
Pogoń Siedlce
19:00
Śląsk Wrocław II
Polkowice
20:15
Kalisz
Olimpia Grudziądz
22:00
Garbarnia Kraków
Sokół Ostróda
00:00
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vitória Guimarães II
18:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
18:00
1º Dezembro
Torreense
18:00
União Santarém
Sintrense
18:00
Sacavenense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Timok
19:00
Vlasina
Pčinja Trgovište
19:00
Dunav Prahovo
Jedinstvo Paraćin
19:00
SFS Borac

32 Spain - Segunda B - Group 1

นูมานเซีย
22:00
Real Valladolid II
Compostela
23:00
Pontevedra

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
21:45
Real Unión
Deportivo Alaves II
22:00
Leioa
Osasuna II
22:00
Izarra
Racing Santander
00:00
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 4

San Fernando CD
00:00
Algeciras

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
00:00
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
21:30
Samano
Barreda
21:45
Cartes
Atlético Albericia
23:00
Textil Escudo
Bezana
23:00
Barquereño
Solares
23:00
Torina
Castro
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Ariznabarra
21:45
CD Vitoria
Tolosa
22:30
Urgatzi
Anaitasuna FT
22:30
Santurtzi
Pasaia KE
22:30
Basconia
Gernika
23:00
Balmaseda
Durango
23:00
Urduliz
Sodupe
23:00
Lagun Onak
Sestao River
23:30
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
22:30
Saguntino
Novelda
22:30
Hércules II
Vilamarxant
23:00
Roda
Olímpic de Xàtiva
23:00
Villajoyosa
Jove Espanol
23:00
Beniganim
Eldense
00:30
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:00
Atlético Astorga
UD Santa Marta
22:00
Cristo Atlético

32 Spain - Tercera - Group 9

Juventud Torremolinos
17:30
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta
22:30
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
21:30
Ferriolense
Alcúdia
22:00
Santa Catalina Atlético
Manacor
22:15
Soller
PE Sant Jordi
22:30
Binissalem
Felanitx
00:30
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Gran Tarajal
Ibarra
23:00
Mensajero
Las Palmas III
00:00
Panadería Pulido

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
00:00
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
Valle Egüés
Cortes
21:30
Fontellas
Beti Kozkor
22:00
San Juan
River Ega
22:00
Beti Onak
Peña Sport
22:00
Baztan
Cirbonero
22:00
Murchante
Corellano
22:30
Huarte
Txantrea
22:30
Subiza
Ardoi
22:30
Cantolagua
Peña Azagresa
22:30
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
22:30
Comillas
Calasancio
06:00
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

Fraga
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Torrijos
22:00
Conquense
Guadalajara
23:00
Tarancón
Villacanas
23:00
Pedroñeras

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ofspor
16:00
Payasspor
Yeşilyurt Belediyespor
16:00
Tire 1922
Ankara Adliyespor
17:00
Manisaspor
Edirnespor
17:00
Derincespor
Kemerspor 2003
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Nevşehirspor
17:00
Artvin Hopaspor
Fatsa Belediyespor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Kızılcabölükspor
17:00
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Halide Edip Adıvar
17:00
Karaman Belediyespor
Erzin Belediyespor
17:00
Yomraspor
Cengelkoyspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kahta 02 Spor
17:00
Ceyhanspor
Kütahyaspor
17:00
Tepecikspor
Ağrı 1970
17:00
Yozgatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Somaspor
17:00
Batman Petrolspor
Arhavispor
17:00
Şile Yıldızspor
Gölcükspor
17:00
Erokspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Isparta Davrazspor
Cizrespor
17:00
Osmaniyespor
Çatalcaspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Yalovaspor
17:00
Erbaaspor
Çarşambaspor
17:00
İçelspor

5 Brazil - Capixaba

Desportiva ES
01:00
Rio Branco ES

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Nova Iguaçu
01:00
Duque de Caxias

5 Brazil - Cearense 2

Icasa
01:30
Tiradentes CE
Crato
01:30
Pacatuba
Itapipoca
01:30
Iguatu
Maranguape
01:30
União CE

5 Brazil - Mineiro 2

Pouso Alegre
01:00
Nacional AC MG
Betim
01:00
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
02:30
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
03:00
Operário MS

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing Club Haitien
03:00
FICA
Racing des Gônaïves
06:00
Juventus Hai
América des Cayes
06:00
Ouanaminthe
Capoise
06:00
Don Bosco
Cavaly
06:00
Violette AC
Mirebalais
06:00
Arcahaie
Baltimore
06:00
Real du Cap
Racing Club Haitien
06:00
Tempête
Rivartibonitienne
06:00
FICA

2454 Albania - 1st Division

Partizani Tirana II
20:00
Korabi Peshkopi
Veleçiku Koplik
20:00
Dinamo Tirana
Besëlidhja Lezhë
20:00
Burreli
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Flamurtari
Besa Kavajë
20:00
Turbina Cërrik
Elbasani
20:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Albpetrol Patos
20:00
Memaliaj
Gramozi Ersekë
20:00
Tepelena
Naftëtari Kuçovë
20:00
Delvina
Skrapari
20:00
Devolli
Butrinti Sarandë
20:00
Përmeti
Valbona
20:00
Ada Velipojë
Spartaku Tiranë
06:00
Valbona

99474 World - Friendly International Women

บราซิล W
07:30
เอกวาดอร์
ชิลี W
21:00
Zambia W
Estonia W
06:00
Belarus W

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
América Mineiro U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Bahia U20
Corinthians U20
01:00
Sport Recife U20
Gremio U20
01:00
Sao Paulo U20
Internacional U20
01:00
Cruzeiro U20
Santos U20
01:00
Ceará U20
Vasco U20
01:00
Palmeiras U20

86 Ukraine - Youth League

Kolos Kovalivka U21
18:00
Desna U21
Minai U21
18:00
Zorya U21
Inhulets' U21
20:00
Olimpik Donetsk U21

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:30
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
URSL Visé
Olympic Charleroi
02:00
Mandel United
La Louvière Centre
02:00
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

Greuther Fürth U19
17:00
Ingolstadt U19
Saarbrucken U19
17:00
Kaiserslautern U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Viktoria Köln U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Energie Cottbus U19
17:30
St. Pauli U19
Magdeburg U19
18:00
RB Leipzig U19
Hamburger SV U19
18:00
Hannover U19
Union Berlin U19
19:00
Wolfsburg U19
Bayern U19
19:00
Nurnberg U19
Augsburg U19
19:00
Stuttgart U19
Heidenheim U19
19:00
Astoria Walldorf U19
Kickers Offenbach U19
19:00
Hoffenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
17:00
Juventus U19
Inter U19
19:00
Roma U19
Ascoli U19
20:30
Sassuolo U19
Lazio U19
20:30
Empoli U19
Spal U19
20:30
Fiorentina U19

251 Italy - Primavera 2

Brescia U19
20:30
Verona U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Pordenone U19
Monza U19
20:30
Chievo U19
Parma U19
20:30
Reggiana U19
Udinese U19
20:30
Cremonese U19
Venezia U19
20:30
Cittadella U19
Cosenza U19
21:00
Lecce U19
Frosinone U19
21:00
Virtus Entella U19
Napoli U19
21:00
Crotone U19
Reggina U19
21:00
Pescara U19
Salernitana U19
21:00
Benevento U19
Spezia U19
21:00
Pisa U19

2 Poland - Central Youth League

Hutnik Kraków U18
18:00
Escola Warszawa U18
Zaglebie U18
19:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:30
Uthongathi
Sekhukhune United
20:30
Royal AM
TS Sporting
20:30
Cape Umoya United

65437 Panama - Lpf

Independiente
03:00
Atlético Chiriquí
San Francisco
05:00
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
19:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Balzers
22:00
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
21:00
Brühl
Breitenrain
21:00
Rapperswil-Jona
Yverdon Sport
23:30
Black Stars
Münsingen
06:00
Köniz
Zürich II
06:00
YF Juventus
Bavois
06:00
Sion II
Bellinzona
06:00
Cham
Stade Nyonnais
06:00
Étoile Carouge

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
Savanne
ASPL 2000
21:30
Pamplemousses

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Víkingur
02:00
B36

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
Gent II W
Massenhoven W
21:00
Wuustwezel W
OH Leuven II
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Kontich W
21:30
Genk II W
Chastre W
22:30
RFC de Liege W
Mechelen W
22:45
Famkes Merkem W
Standard Liège II W
23:00
Moldavo W
Anderlecht II W
23:00
SG-Tertre-Hautrage W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
08:00
Atlas W
Pachuca W
10:00
Tigres UANL W

2817 New Zealand - National League Women

Central Football W
06:00
Capital Football W
Auckland Football W
06:30
Southern United W

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
JSM Skikda U21
USM Bel Abbès U21
16:00
MC Alger U21
USM Alger U21
16:00
ES Sétif U21
NC Magra U21
16:00
ASO Chlef U21
Olympique Médéa U21
16:00
JS Saoura U21
Aïn M'lila U21
16:00
CR Belouizdad U21

32 Spain - Segunda Division Women

Balears W
21:30
Terrassa W
Son Sardina W
21:30
Riudoms W
Castejón W
22:00
Pradejón W
Collerense II W
22:00
Levante Las Planas W
Cáceres II W
22:00
Almería W
Albacete II W
22:30
Atlético de Aspe W
Huesca W
23:30
Vic Riuprimer W
Cádiz W
23:30
La Rambla W
UD Logroñés W
00:00
Berriozar W
Torrelodones W
00:00
Atlético Madrid III W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Larne U20
02:45
Coleraine U20
Linfield U20
02:45
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

Orientación Marítima U19
18:00
Las Palmas U19
Roda U19
18:00
Alzira U19
Celta de Vigo U19
19:00
Deportivo La Coruña U19
Laguna U19
19:00
San José U19
Tenerife U19
19:00
Los Llanos Aceró U19
Ofra U19
19:00
Llano del Moro U19
Sobradillo U19
19:00
Marino U19
Rusadir U19
19:00
Tiro de Pichón U19
Arucas U19
20:00
UD San Fernando U19
Maspalomas U19
20:00
Acodetti U19
Victoria U19
20:00
Huracán U19
Unión Viera U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
Burgos CF U19
21:45
Leganés U19
Mallorca U19
22:00
Europa U19
El Olivar U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Sabadell U19
22:00
Lleida U19
Stadium Casablanca U19
22:00
Jàbac i Terrassa U19
Aravaca U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Atl. Madrid U19
22:00
Badajoz U19
Toledo U19
22:00
Real Murcia U19
Archena U19
22:00
Kelme U19
Lorca CFB U19
22:00
Atlético Madrileño U19
UCAM Murcia U19
22:00
Albacete U19
Talavera U19
22:00
Elche U19
Unión Adarve U19
22:30
Extremadura UD U19
Los Yébenes SB U19
22:30
Rayo Majadahonda U19
Choco U19
23:00
Racing Ferrol U19
Cornellà U19
23:00
San Francisco U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Real Zaragoza U19
La Cruz U19
23:00
Real Madrid U19
Polillas U19
23:00
Sevilla U19
Trival Valderas U19
23:30
Atlético Pinto U19
Eibar U19
06:00
Deportivo Alavés U19
Real Sociedad U19
06:00
Santutxu U19
Antiguoko U19
06:00
Leioa U19
Arenas Getxo U19
06:00
Danok Bat U19
Athletic Club U19
06:00
Aurrerá Vitoria U19
Maracena U19
06:00
San Félix U19
Dos Hermanas SA U19
06:00
Santa Fe U19

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
01:00
Botafogo U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chatellerault
00:00
Libourne
Bordeaux II
00:00
Poitiers
Lège-Cap-Ferret
01:00
Stade Bordelais
Cognac
01:00
Chauvigny
Bressuire
01:00
Niort II
Anglet Genets
01:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Castanet
00:30
Agde
Muret
01:00
Balma
Alberes Argelès
01:00
Toulouse II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Créteil II
Paris II
00:00
PSG II
Blanc Mesnil
00:00
Bretigny Foot
Drancy JA
00:00
Racing Colombes 92
Ivry US
00:00
Meaux Academy Football
Mantes 78
00:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
00:00
Lucciana
Cannes
00:00
Marseille Endoume Catalans
Corte
02:00
Rousset-Ste Victoire
Consolat Marseille
02:00
Istres

5 Brazil - Paulista Série B

Rio Branco SP
01:00
São José EC
Mauá
01:00
Grêmio Prudente
Itararé
01:00
Manthiqueira

69697 Vietnam - U21 Championship

Dong Thap U21
15:00
Bến Tre U21

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
18:00
Tak Chun Ka I
Casa de Portugal
18:00
เบนฟิกา
Polícia
20:00
Sporting Macau

69697 Vietnam - Women's National League

Son La
16:00
Ho Chi Minh City II
TKS Viet Nam
18:30
Ho Chi Minh City

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
22:00
Boca Gibraltar
Mons Calpe
00:30
Lincoln Red Imps

49477 ไทยลีก 3

Samut Prakan
15:45
Grakcu Sai Mai United
Kohkwang
15:45
Bankhai United
Rayong United
15:45
Cha Choeng Sao
Kabin United
15:45
Marines Eureka
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:45
Chaiyaphum United
Muangkan United
15:45
Pathum Thani University
IPE Samut Sakhon
15:45
Bang Pa-in
Siam
16:00
Welfare Royal Air Force
Maejo United
16:00
Chiangrai
Ubon Ratchathani
16:00
Sakon Nakhon
Krabi
16:00
Songkhla
Surat Thani FC
16:00
Pattani
Nara United
16:00
Trang
Hua Hin City
16:00
Samut Songkhram
Sa Kaeo City
17:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Lamphun Warrior
18:00
Kamphaeng Phet
Muangnont
18:30
Nonthaburi