แจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
ซันเดอร์แลนด์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

SC Cambuur
00:45
FC Den Bosch
TOP Oss
00:45
NAC Breda
FC Volendam
03:00
Almere City
Helmond Sport
03:00
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
03:00
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
03:00
เลบันเต้

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

462 England - National League

Notts County
02:45
Wealdstone

462 เอฟเอคัพ

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:55
Brackley Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
00:30
Eintracht Braunschweig
St. Pauli
00:30
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
01:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

Drochtersen / Assel
01:30
St. Pauli II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Concórdia
01:15
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
02:00
Viktoria Griesheim

919 Armenia - Premier League

Ararat
21:00
Artsakh

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
00:30
Lafnitz
Dornbirn
00:30
Liefering
SV Horn II
00:30
Grazer AK
Floridsdorfer AC
00:30
Blau-Weiß Linz
Kapfenberger SV
00:30
Amstetten

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
02:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
19:00
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:30
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv Sofia 1929
19:45
Septemvri Simitli
OFK Pirin
06:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
00:00
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
00:00
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
23:00
Ayia Napa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
00:00
Sigma Olomouc

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
01:00
OB

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
00:30
Fremad Amager
Kolding IF
01:00
Vendsyssel

17 France - National

Orléans
00:00
Bourg-en-Bresse
Bastia-Borgo
00:00
Concarneau
Créteil
00:00
Villefranche
Laval
00:00
Sète
Stade Briochin
00:00
Boulogne
Lyon Duchère
00:00
Bastia

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
02:00
Paksi SE

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Ra'anana
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Iksal
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

คิเอโว่
03:00
เลชเช่

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
23:00
San Gwann
Naxxar Lions
03:15
Mqabba

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
00:00
Cracovia Kraków
Górnik Zabrze
02:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
23:40
ŁKS Łódź
Miedź Legnica
23:40
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
Famalicão
Tondela
04:00
Vitória SC

155 Romania - Romania Cup

Chindia Târgovişte
23:00
Hermannstadt
Progresul Spartac
01:45
Universitatea Craiova

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
01:00
คิโรน่า
มาลากา
03:00
ลูโก

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
01:00
Winterthur
Kriens
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
FC Schaffhausen
02:00
Neuchâtel Xamax
Wil
02:00
Grasshopper

404 Turkey - Super Lig

Ankaragücü
23:30
แทร็บซอนสปอร์

86 Ukraine - Premier League

Lviv
00:00
Mariupol

515 Wales - Premier League

Bala Town
02:45
Newtown

5 Brazil - Serie A

Grêmio
06:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Figueirense
07:30
Botafogo SP
Oeste
05:15
América Mineiro
Operário PR
05:15
Paraná
Sampaio Corrêa
05:15
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

Paysandu
06:00
Botafogo PB

80 Chile - Primera B

Deportes Valdivia
20:30
Ñublense
San Luis
06:15
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
06:00
Deportivo Pereira

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
04:30
Olmedo

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Cruz Azul
Pachuca
10:06
Pumas UNAM

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
06:30
Sportivo San Lorenzo

338 Peru - Segunda Division

Alianza Atlético
07:15
Union Huaral

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Teresa
20:00
Sud América
Rocha
03:00
Albion
Central Español
05:15
Racing

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
01:00
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
20:30
Tlemcen
NA Hussein Dey
20:30
MC Oran
RC Relizane
21:00
Paradou AC
JS Kabylie
22:00
CA Bordj Bou Arreridj
USM Bel Abbès
06:00
MC Alger
Aïn M'lila
06:00
CR Belouizdad

1560 Congo - Super Ligue

RCK
21:30
Saint Eloi Lupopo

468 Ghana - Premier League

Wa All Stars
01:00
Medeama

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
06:00
Red Arrows
NAPSA Stars
06:00
Forest Rangers
Nkana
06:00
Kitwe United

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
18:45
Sepahan
Naft Masjed Soleyman
21:30
Sepahan
Tractor Sazi
21:30
Foolad
Saipa
21:30
Mes Rafsanjan
Gol Gohar
21:30
Paykan
Zob Ahan
21:30
Padideh Khorasan
Aluminium Arak
21:30
Machine Sazi
Esteghlal
21:30
Sanat Naft
Nassaji Mazandaran
21:30
Persepolis

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
21:00
Al Salt
Shabab Al Ordon
23:30
Al Ahli

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
20:00
Kazma
Burgan
22:30
Al Sahel

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
21:30
Al Khor
Al Duhail
23:45
Al Kharitiyath
Al Sadd
23:45
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
21:40
Dhamk
Al Ittihad
23:40
Al Quadisiya

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
06:00
CA Bizertin
Tataouine
06:00
CS Sfaxien
Etoile du Sahel
06:00
Métlaoui
Club Africain
06:00
Rejiche
Ben Guerdane
06:00
Slimane
Monastir
06:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
21:00
Al Ittihad Kalba
Al Nasr
21:00
Bani Yas
Al Ain
00:00
Al Wahda

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
19:40
Masafi
Al Bataeh
19:40
Dibba Al Hisn
Al Arabi
19:40
Al Hamriyah

5618 China PR - FA Cup

Tianjin Teda
14:35
Guizhou Zhicheng
Jiangsu Suning
18:35
Meizhou Hakka

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
ATK Mohun Bagan

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Ulsan
17:00
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น วิคตอรี
17:00
Beijing Guoan
เชียงราย ยูไนเต็ด
20:00
Seoul
Shanghai Shenhua
20:00
เอฟซี โตเกียว

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Nacional Potosí
Santa Cruz
02:30
Aurora
Real Potosí
04:30
Guabirá

99474 World - CAF Champions League

Al Ahly
02:00
Zamalek

99474 World - CAF Confederations Cup

Alamal Atbara
20:00
KVZ
CI Kamsar
23:30
Renaissance
Monastir
01:00
Fasil Ketema

11555657 South America - Copa Sudamericana

Defensa y Justicia
07:30
Vasco da Gama
Junior
07:30
Unión La Calera

11555657 South America - Copa Libertadores

Guaraní
07:30
Grêmio

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
23:00
SKRA Częstochowa

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
04:00
Guía
UD San Fernando
04:00
Arucas

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tokatspor
17:00
Tekirdağspor
Mardin BB
17:00
Fethiyespor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
06:00
Triomphe Liancourt

3347 San Marino - Campionato

Fiorentino
06:00
Tre Fiori
Cailungo
06:00
Cosmos
La Fiorita
06:00
San Giovanni
Pennarossa
06:00
Juvenes / Dogana
Tre Penne
06:00
Murata
Faetano
06:00
Domagnano
Folgore
06:00
Virtus

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
20:00
Burnley U23
Middlesbrough U23
20:00
Reading U23
Aston Villa U23
02:00
Fulham U23

99474 World - Friendly International Women

เนเธอร์แลนด์ W
00:35
สหรัฐอเมริกา W

41 Europe - Euro Women

Kazakhstan W
18:00
FYR Macedonia W
Albania W
20:00
Cyprus W
Croatia W
22:00
Lithuania W
เยอรมนี W
22:00
Greece W
Russia W
23:00
Kosovo W
Estonia W
23:00
Turkey W
Northern Ireland W
02:00
Belarus W
Portugal W
02:00
สกอตแลนด์ W
สเปน W
03:00
Moldova W
ฝรั่งเศส W
03:00
Austria W

86 Ukraine - Youth League

Dnipro-1 U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Vorskla Poltava U21
Oleksandriya U21
18:30
Rukh Vynnyky U21

11 Germany - Junioren Bundesliga

Karlsruher U19
00:30
Freiburg U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Ajax Cape Town
20:30
Polokwane City
Cape Town All Stars
20:30
JDR Stars

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
01:00
Guadalajara W
Pumas UNAM W
04:45
Monterrey W

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
16:00
Bakhmaro
Gareji
17:00
Saburtalo II
Kolkheti Poti
17:00
Meshakhte
Spaeri
17:00
Gori

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
16:00
WA Tlemcen U21
RC Relizane U21
16:00
Paradou AC U21
NA Hussein Dey U21
16:00
MC Oran U21
S Kabylie U21
17:00
Bordj Bou Arreridj U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:30
Sporting Braga U23
Leixões U23
21:30
Vitória Guimarães U23

69697 Vietnam - U21 Championship

Vĩnh Long U21
15:00
Long An U21

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
20:00
เบนฟิกา

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi II
16:00
GT Thai Nguyen
Ha Noi
18:30
PP Ha Nam

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
02:00
Europa FC