แจกฟรี ตารางบอล 25 พ.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

มึนเช่นกลัดบัค
00:55
ชัคตาร์
โอลิมเปียกอส
00:55
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
บาเยิร์น มิวนิค
03:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
แอตเลติโก มาดริด
03:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
อินเตอร์ มิลาน
03:00
เรอัล มาดริด
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
ปอร์โต้
ลิเวอร์พูล
03:00
อตาลันต้า
อาแจกซ์
03:00
Midtjylland

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มิลล์วอลล์
02:00
เรดิง
บริสตอลซิตี
02:45
วัตฟอร์ด
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
01:00
น็องต์

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
กัมบะ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
17:30
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
Giravanz Kitakyushu
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ThespaKusatsu Gunma
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
เอฮิเมะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โทชิกิ SC
เกียวโต แซงก้า
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มาชิดา เซลเวีย
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
FC เรียวเคียว

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Sheffield Utd U23

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
01:00
Ingolstadt
Kaiserslautern
01:00
VfB Lübeck
Dynamo Dresden
01:00
Unterhaching
Viktoria Köln
01:00
Zwickau
Magdeburg
01:00
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
00:30
Altona 93
Hamburger SV II
01:00
Eintracht Norderstedt
St. Pauli II
01:00
LSK Hansa
Phönix Lübeck
01:00
Heider SV
Hannover 96 II
01:00
HSC Hannover
Werder Bremen II
01:00
Schwarz-Weiß Rehden
Havelse
01:00
Atlas Delmenhorst
Jeddeloh
01:00
VfB Oldenburg
Wolfsburg II
01:00
Oberneuland
Drochtersen / Assel
01:30
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
21:30
Borussia M'gladbach II
Borussia Dortmund II
23:30
Rödinghausen
Sportfreunde Lotte
00:00
Alemannia Aachen
Fortuna Köln
00:00
Preußen Münster
Lippstadt 08
00:00
Rot-Weiß Oberhausen
Wegberg-Beeck
01:30
Köln II
Rot Weiss Ahlen
01:30
Schalke 04 II
Bonner SC
01:30
SV 1919 Straelen
Wiedenbrück
01:30
Homberg
Rot-Weiss Essen
01:30
Wuppertaler SV

11 โอเบอร์ลีกา

Germania Ratingen
01:30
Kray
Cronenberger SC
01:30
Schonnebeck
Monheim
01:30
Kleve

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eisbachtal
01:30
FV Engers 07

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Bylis Ballsh
Apolonia Fier
19:45
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
19:45
Kastrioti Krujë
Teuta Durrës
22:45
Vllaznia Shkodër
Kukësi
22:45
Laçi

919 Armenia - Premier League

Pyunik
16:00
Gandzasar

143 Austria - Austrian Cup

Austria Wien
23:15
Hartberg
First Vienna
02:25
Rheindorf Altach

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
16:00
Keşlə II
Sabah II
17:00
Sumqayıt II
MOIK
17:00
Qarabağ II

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
23:00
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:00
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
19:30
Dinamo Zagreb II
Opatija
19:30
Inter Zaprešić
Rudeš
19:30
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:00
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Digenis Morphou

116 Cyprus - Cyprus Cup

Ermis
22:00
Nea Salamis
AEK Larnaca
22:00
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
23:00
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Blansko
19:00
Hradec Králové
Vlašim
19:30
Vysočina Jihlava
Prostějov
19:30
Ústí nad Labem
Lisen
19:30
Slavoj Vyšehrad
Dukla Praha
19:30
Chrudim
Varnsdorf
19:30
Viktoria Žižkov
Třinec
19:30
Táborsko

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Apollon Smirnis

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Siófok
19:00
Csákvári TK
Szolnoki MÁV
19:00
Békéscsaba
Budaörs
19:00
Szombathelyi Haladás
Vasas
00:00
Nyíregyháza Spartacus
Ajka
00:00
Dorogi
Kaposvári Rákóczi
00:00
Soroksár SC
Pécsi MFC
00:00
DEAC
Szeged 2011
00:00
Győri ETO
Gyirmót
00:00
Kazincbarcika
Debrecen
00:00
Szentlőrinc SE

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Sligo Rovers
02:30
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Bnei Sakhnin
Ashdod
00:00
Maccabi Netanya
Beitar Jerusalem
01:00
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Coppa Italia

เอ็มโปลี
20:30
เบรสชา
ปาร์มา
20:30
Cosenza
กายารี่
23:30
เวโรน่า
โบโลญญ่า
23:30
Spezia
อูดิเนเซ่
23:30
ฟิออเรนติน่า

2756 Malta - First Division

Marsaxlokk
23:00
Vittoriosa Stars
Swieqi
03:15
Marsa

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
18:00
Sheriff
Speranţa Nisporeni
21:00
Zimbru

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
18:30
Nieciecza

2 Poland - Polish Cup

Widzew Lodz
23:40
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
01:00
Benfica II

20 Portugal - Taça De Portugal

Casa Pia
17:00
Nacional

227 Russia - FNL

Neftekhimik
18:00
Olimpiyets
Spartak Vladikavkaz
19:00
Yenisey
Tekstilshchik
19:00
Orenburg
Dinamo Bryansk
20:00
Chertanovo
Irtysh
20:00
Tom' Tomsk
Fakel
20:00
Veles
Akron
20:00
Spartak Moskva II
Volgar Astrakhan
21:30
SKA Khabarovsk
Krylya Sovetov
22:00
Chayka
Shinnik
22:30
Baltika
Torpedo Moskva
23:00
Krasnodar II

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Khimki U20
Ufa U19
15:00
UOR №5 U20
Arsenal Tula U19
16:00
Sochi U19
Akhmat Grozny U19
17:00
Rostov U19
Rotor Volgograd U20
17:00
Tambov U19
Akademiya Konoplev U20
17:00
CSKA Moscow U19
Rubin Kazan U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Spartak Moskva U19
18:00
Krasnodar U19
Zenit U19
18:00
Strogino U20
Dinamo Moskva U19
19:00
Chertanovo U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
02:00
Aberdeen

296 Serbia - Prva Liga

Borac Čačak
19:00
Zemun

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
18:30
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:30
Domžale
Celje
23:00
Maribor

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

พัลมาส
01:00
Mirandés
เรอัลซาราโกซา
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
Sabadell
FC Cartagena
03:30
มาจอร์กา
Fuenlabrada
03:30
Ponferradina

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
00:15
Lausanne Sport
Sion
00:15
Servette

404 Turkey - Turkish Cup

Bandırmaspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Tuzlaspor
17:00
Sultanbeyli Belediye
Keçiörengücü
17:00
Kocaelispor
Yeni Malatyaspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
İstanbulspor
18:30
Tarsus İdman Yurdu
Altınordu
18:30
Çorum Belediyespor
Eskişehirspor
18:30
Kastamonuspor
Hatayspor
19:00
Karacabey Birlikspor
Gazişehir Gaziantep
21:00
Serik Belediyespor
Adana Demirspor
23:00
Afjet Afyonspor
Antalyaspor
23:00
Pendikspor
Rizespor
01:00
Utaş Uşakspor

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
18:00
Yarud Mariupol'
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka

5 Brazil - Serie A

Ceará
05:15
São Paulo

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:30
Juventude
Brasil de Pelotas
07:30
CRB
Chapecoense
07:30
Cruzeiro
Náutico
05:00
Vitória

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
07:30
Santiago Wanderers
Colo-Colo
04:00
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

Barnechea
20:00
Magallanes
Unión San Felipe
20:30
Cobreloa

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
02:00
Leones FC
Valledupar
04:00
Cortuluá
Atlético Huila
06:00
Llaneros

353 Colombia - Copa Betplay

Real Santander
03:00
Deportivo Pasto

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
04:00
Once Municipal
FAS
04:00
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Cotzumalguapa
Municipal
00:00
Antigua GFC
Xelajú
04:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Sayaxché
01:00
Mictlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:10
Tapatío
Cimarrones de Sonora
10:10
Pumas Tabasco
Morelia
06:00
Venados

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
03:00
Deportivo Llacuabamba
Carlos Manucci
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
07:45
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
08:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:30
ลอสแอนเจลิส

146 South Africa - Premier League

Bloemfontein Celtic
00:30
Black Leopards

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
19:30
JSK

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
CO Coyah

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
18:00
Tanzania Prisons
KMC
20:00
Namungo
Mwadui
20:00
Gwambina
Kagera Sugar
20:00
Biashara United
Azam
23:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Red Arrows
18:00
Indeni
Kabwe Warriors
20:00
Lusaka Dynamos
Kitwe United
20:00
Nkwazi
Lumwana Radiants
20:00
Young Green Eagles
Power Dynamos
20:00
NAPSA Stars
Zanaco
20:00
ZESCO United

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
19:40
Foolad
Esteghlal
19:45
Machine Sazi
Saipa
19:50
Nassaji Mazandaran
Aluminium Arak
20:00
Mes Rafsanjan

21462 Kuwait - Premier League

Yarmouk
20:00
Al Jahra
Al Salmiyah
22:30
Al Kuwait

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
21:30
Al Mesaimeer
Al Shamal
21:30
Al Nasr
Al Markhiya
21:30
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:05
Al Adalh
Al Bukayriyah
19:15
Jeddah
Arar
19:15
Najran
Al Nahdha
21:25
Al Hazm

153732 India - Indian Super League

Goa
21:00
Mumbai City

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Jeonbuk Motors
17:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
วิสเซล โคเบะ
Suwon Bluewings
20:00
Johor Darul Ta'zim
Shanghai SIPG
20:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

11555657 South America - Copa Sudamericana

Vélez Sarsfield
07:30
Deportivo Cali
Bolívar
05:15
Lanús

11555657 South America - Copa Libertadores

Racing Club
07:30
ฟลาเมงโก
Independiente del Valle
05:15
Nacional
Delfin
05:15
Palmeiras

556 Belgium - Division 3: ACFF

Jette
02:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
02:00
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
02:00
Condruzien

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
19:00
Ludogorets III

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Szabadkikoto
19:00
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

Como
21:00
Olbia
Giana Erminio
21:00
Piacenza
Lucchese
21:00
AlbinoLeffe
Pergolettese
21:00
Pro Vercelli
Juventus U23
21:00
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
21:00
Triestina
Mantova
21:00
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

Bisceglie
20:30
Monopoli
Palermo
21:00
Turris
Vibonese
21:00
Foggia

20 Portugal - 2. Division: Group A

Sporting Braga II
03:00
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
22:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group G

Estrela Amadora
22:00
Oriental Dragon

32 Spain - Segunda B - Group 1

Marino de Luanco
23:00
Real Valladolid II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Arenas de Getxo
01:00
Leioa

32 Spain - Segunda B - Group 3

Olot
22:30
Barcelona II
Villarreal II
23:00
Alcoyano
Lleida Esportiu
01:00
Llagostera-Costa Brava

32 Spain - Segunda B - Group 4

Real Betis II
21:45
Real Murcia
Linares Deportivo
01:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
21:00
Navarro
Lenense
02:00
Caudal
Ceares
02:00
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
02:00
Real Sociedad III

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
00:30
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
22:00
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
21:45
Deportiva Minera
Cartagena FC
22:00
Mazarrón FC
Águilas CF
22:00
EDMF Churra
Olímpico Totana
02:00
Minerva
Bullense
02:30
UCAM Murcia II
Muleño
02:30
Mar Menor

5 Brazil - Capixaba

Estrela do Norte
04:30
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 2

Audax Rio
01:00
Artsul
Olaria
01:00
São Gonçalo EC RJ
Serra Macaense
01:00
Angra dos Reis
Serrano RJ
01:00
Bonsucesso
CFRJ / Marica
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Gonçalense
01:00
Campos AA
Rio São Paulo
01:00
Goytacaz
Nova Cidade
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

Iguatu
01:30
Itapipoca
União CE
01:30
Maranguape

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
03:00
Poconé

5 Brazil - Paranaense 2

Maringá
01:30
Araucária
Apucarana
01:30
Azuriz

5 Brazil - Piauiense

Timon
02:00
Parnahyba
Picos
02:00
Piauí
4 de Julho
02:00
Flamengo PI

5 Brazil - Rondoniense

Ji-Paraná
02:00
Real Ariquemes

5 Brazil - Roraimense

Rio Negro RR
05:30
GAS

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
17:00
Daejeon Citizen

99474 World - Friendly International Women

Estonia W
06:00
Belarus W

5 Brazil - Brasileiro U20

América Mineiro U20
01:00
Internacional U20
Botafogo U20
01:00
Corinthians U20
Ceará U20
01:00
Bahia U20
Fluminense U20
01:00
Vasco U20
Goias U20
01:00
Gremio U20
Sport Recife U20
01:00
Santos U20
Sao Paulo U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Palmeiras U20
06:00
Atletico-PR U20
Cruzeiro U20
06:30
Vitoria U20

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
18:30
Fiorentina U19
Milan U19
18:30
Sassuolo U19
Atalanta U19
20:30
Torino U19
Cagliari U19
20:30
Inter U19
Spal U19
20:30
Ascoli U19
Juventus U19
22:30
Sampdoria U19

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
20:30
Napoli U19
Spezia U19
20:30
Virtus Entella U19

48946 Palestine - West Bank League

Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Tubas
Jabal Al Mukaber
21:00
Markez Balata
Shabab Al Khaleel
23:00
Ahli Al-Khalil

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
03:00
Alianza
Costa del Este
03:00
Árabe Unido

344167 N/C America - Concacaf League

Herediano
08:00
Real Estelí
Alajuelense
10:15
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
Prishtina
Trepça'89
19:00
Besa Pejë

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Akademija Pandev
19:00
Shkupi
Struga
19:00
Renova
Belasica
19:00
Makedonija
Sileks
19:00
Skendija 79

296 Serbia - Serbian Cup

IMT Novi Beograd
19:00
Radnički Niš
Javor Ivanjica
19:30
Voždovac
Spartak Subotica
19:30
Mladost Lučani
Radnik Surdulica
19:30
Čukarički
Bačka Topola
19:30
Napredak
Metalac GM
22:00
Partizan

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
02:00
Racing
RM Hamm Benfica
02:00
F91 Dudelange

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Víkingur
00:00
TB
B36
02:00
AB Argir
07 Vestur
02:00
HB
NSÍ
02:00
Skála

674 Hungary - Nb I Women

Kelen W
19:00
Viktória Szombathely W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
19:00
Sporting CP U23
Portimonense U23
22:00
Cova da Piedade U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Sitra
22:30
Al Ittifaq Maqaba
Isa Town
22:30
Al Tadamun Buri
Qalali
22:30
Al Ittihad

32 Spain - Segunda Division Women

Pardinyes W
18:00
Levante Las Planas W
Olímpico Madrid W
02:30
Samper W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Larne U20
Dungannon Swifts U20
02:45
Crusaders U20
Glenavon U20
02:45
Linfield U20
Glentoran U20
02:45
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Ebro U19
Los Yébenes SB U19
22:00
Badajoz U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Santa Marta U19
Torre Levante U19
22:00
Valencia U19
Málaga U19
22:00
Santa Fe U19
Granada U19
22:00
26 de Febrero U19
Cádiz U19
22:00
Sanluqueno U19
Barcelona U19
22:30
Mallorca U19
Hércules U19
23:30
Levante U19
Atlético Villacarlos U19
00:00
Espanyol U19
Orientación Marítima U19
00:00
Huracán U19
Maracena U19
00:00
Dos Hermanas SA U19
Calavera U19
01:45
Recreativo Huelva U19

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
19:00
Mioveni
Şirineaşa
19:00
Concordia Chiajna
CSM Slatina
19:00
Sporting Turnu
Comuna Recea
19:00
Pandurii Târgu Jiu
Aerostar Bacău
19:00
ASU Poli Timişoara
Petrolul 52
22:00
SCM Gloria Buzau

97374 Jordan - 1st Division

Mansheyat
19:30
Al Arabi
Al Karmal
19:30
Al Jalil
Al Yarmouk
19:30
Ittihad Al Ramtha
Blama
19:30
Moghayer Al Sarhan

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Prudente
01:00
Andradina
Mauá
01:00
Amparo
Manthiqueira
01:00
Osasco
Independente SP
01:00
Osvaldo Cruz
Jabaquara
01:00
Itararé
Francana
02:00
Rio Branco SP
Bandeirante SP
02:00
XV de Jaú
São José EC
03:00
Itapirense

69697 Vietnam - U21 Championship

Bến Tre U21
15:00
Long An U21

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
02:00
Glacis United

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
15:45
Inter Bangkok
Grakcu Sai Mai United
15:45
North Bangkok University
Prime Bangkok
15:45
Welfare Royal Air Force
Samut Prakan
15:45
Army
Chamchuri United
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Nonthaburi
18:00
Siam
Muangnont
18:30
ม.ธนบุรี