แจกฟรี ตารางบอล 24 พ.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คราสโนดาร์
00:55
เซบีย่า
แรนส์
00:55
เชลซี
ลาซิโอ
03:00
เซนิต
ดอร์ทมุนด์
03:00
คลับ บรูกก์
ยูเวนตุส
03:00
เฟเรนซ์วารอส
ดินาโมเคียฟ
03:00
บาร์เซโลน่า
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
อิสตันบูล บีบี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
02:00
นอริชซิตี
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บาร์นสลีย์
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บอร์มัธ
03:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
01:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อิปสวิช ทาวน์
02:00
ฮัลล์ซิตี
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
พอร์ตสมัท
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โรชเดล
02:00
Northampton Town
Swindon Town
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
วีแกนแอทเลติก
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
02:00
Oldham Athletic
Cheltenham Town
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
Exeter City
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
02:00
Bradford City
Mansfield Town
02:00
Harrogate Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
Walsall
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
มอร์แคมป์
สคันธอร์ป
02:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Stevenage
02:00
Port Vale
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
00:45
Jong Utrecht

462 England - National League

Altrincham
02:00
Bromley
Barnet
02:00
Hartlepool United
Wrexham
02:45
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Gateshead
02:00
Gloucester City
Hereford
02:00
York City
Kidderminster Harriers
02:45
Alfreton Town
Darlington
02:45
Bradford Park Avenue
Kettering Town
02:45
Guiseley
Leamington
02:45
Fylde
Farsley Celtic
02:45
Chester

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Ipswich U23
Colchester U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Barnsley U23
21:00
Birmingham U23
Swansea City U23
22:00
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
02:45
Bowers & Pitsea
Leatherhead
02:45
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
02:30
Coggeshall Town
Hullbridge Sports
02:45
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Daventry Town
02:30
St Neots Town
Thame
02:45
Yaxley FC
Biggleswade
02:45
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Marine
02:45
Brighouse Town
Ramsbottom United
02:45
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
02:45
Hertford Town
Chertsey Town
02:45
Barking
Tooting & Mitcham United
02:45
Bracknell Town
Uxbridge
02:45
Northwood

462 England - Non League Div One: Northern South

Wisbech Town
02:45
Ilkeston Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Moneyfields
02:45
Bideford
Frome Town
02:45
Larkhall Athletic

462 England - Non League Premier: Northern

Stalybridge Celtic
02:45
Mickleover Sports
Lancaster City
02:45
Gainsborough Trinity
Morpeth Town
02:45
United of Manchester
Nantwich Town
02:45
Atherton Collieries
Hyde United
02:45
Whitby Town
Stafford Rangers
02:45
Warrington Town
Ashton United
02:45
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Bromsgrove Sporting
02:30
Peterborough Sports
Hednesford Town
02:30
St Ives Town
Royston Town
02:30
Barwell
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Alvechurch
Banbury United
02:45
Leiston
Coalville Town
02:45
Lowestoft Town
Kings Langley
02:45
Tamworth
Rushall Olympic
02:45
Needham Market
Stratford Town
02:45
Nuneaton Town

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
01:00
Meppen
Uerdingen
01:00
Hallescher FC
Verl
01:00
1860 München
Waldhof Mannheim
01:00
MSV Duisburg
Türkgücü-Ataspor
01:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
01:00
Kickers Offenbach

143 ออสเตรียลีก1

Kapfenberger SV
00:00
Austria Lustenau

143 Austria - Austrian Cup

Sturm Graz
02:25
Wacker Innsbruck

556 Belgium - Pro League

Waasland-Beveren
23:00
KV Oostende

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
19:00
Sportist Svoge

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Sportist Svoge
19:00
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
23:00
Hajduk Split

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
23:00
Kuressaare
Trans
23:00
Tallinna Kalev

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
01:00
Nancy

17 France - National

Cholet
23:30
Bastia-Borgo
Quevilly Rouen
00:00
Stade Briochin
Red Star
00:00
Avranches
Villefranche
00:00
Sète
Annecy
01:00
Lyon Duchère
Orléans
02:45
Boulogne

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
23:00
Bnei Yehuda
Ironi Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Kfar Saba
01:00
Maccabi Haifa

802 Israel - State Cup

Ironi Tiberias
17:00
Hapoel Herzliya
Hapoel Bu'eine
18:30
Robi Shapira
Tzeirey Taibe
18:30
Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Kabilio Jaffa
18:45
Hapoel Bikat Hayarden

251 Italy - Coppa Italia

สปาล
20:30
Monza

2756 Malta - Premier League

Valletta
01:30
Sirens

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
22:00
Floreşti

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
02:45
Glentoran
Cliftonville
02:45
Ballymena United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
00:00
Zagłębie Lubin

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
02:00
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Hearts
02:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

Dumbarton
02:00
Falkirk

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
18:30
Žilina II
Poprad
18:30
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Koper
22:00
Bravo
Gorica
00:00
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Castellón
01:00
อัลกอร์กอน
คิโรน่า
01:00
มาลากา
ลูโก
03:30
เรอัล โอเบียโด้

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
01:00
Neuchâtel Xamax
Winterthur
01:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Turkish Cup

Gençlerbirliği
17:00
Kırşehir Belediyespor
Osmanlıspor
18:30
Muğlaspor
Boluspor
18:30
Kahramanmaraşspor
Giresunspor
18:30
Niğde Belediyespor
Denizlispor
19:00
Turgutluspor
Fatih Karagümrük
21:00
Erokspor
Adanaspor
23:00
Sakaryaspor
Bursaspor
23:00
1922 Konyaspor Kulübü
Fenerbahçe
01:00
Sivas Belediyespor

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:15
Talleres Córdoba

5 Brazil - Serie B

Paraná
02:30
Guarani
CSA
05:15
Operário PR
Ponte Preta
05:15
Oeste
Confiança
05:15
Cuiabá

80 Chile - Primera Division

Unión Española
07:30
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Deportes Valdivia
20:30
Melipilla
Deportes Santa Cruz
04:00
San Marcos
Ñublense
05:15
กลาสโกว์ เรนเจอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
06:00
Tepatitlán de Morelos

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
23:00
Ayacucho
Universitario
01:15
Carlos Stein
Deportivo Binacional
03:00
Atlético Grau
Real Garcilaso
03:30
César Vallejo

158 Uruguay - Segunda Division

Tacuarembó
20:30
Rocha
Juventud
22:45
Central Español
Cerrito
01:00
Villa Española
Sud América
03:45
Albion
Villa Teresa
05:30
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
Nashville SC

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
03:00
Ouagadougou
Etoile Filante
03:30
ASEC Koudougou

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
01:00
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
06:00
Satellite

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
18:00
Mbeya City
Coastal Union
20:00
Ihefu
Dodoma Jiji
20:00
Simba
Polisi Tanzania
20:00
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
06:00
Buildcon

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
20:00
Al Fahaheel
Al Sulaibikhat
22:30
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
21:50
Al Wahda
Al Ittifaq
23:30
Al Fateh

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
19:05
Al-Thuqbah
Al Feiha
19:10
Al Jabalain
Ohod
19:30
Al Ta'ee
Al Khaleej
21:25
Al Draih
Al Jeel
21:25
Hajer
Al Sahel
21:25
Al Najoom

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
21:00
Chennaiyin

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Beijing Guoan
17:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
เอฟซี โตเกียว
17:00
Shanghai Shenhua
เพิร์ธ กลอรี
20:00
Ulsan
Seoul
20:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 England - Vanarama National League South

Bath City
02:45
Dulwich Hamlet
Dorking Wanderers
02:45
Oxford City
Tonbridge Angels
02:45
Braintree Town
Welling United
02:45
St Albans City
Chippenham Town
02:45
Slough Town

11555657 South America - Copa Sudamericana

Bahia
05:15
Unión Santa Fe

11555657 South America - Copa Libertadores

Athletico PR
05:15
River Plate
LDU Quito
05:15
Santos

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ofspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karşıyaka
17:00
Arhavispor

5 Brazil - Capixaba

São Mateus
01:00
Rio Branco-VN
Serra
04:30
Real Noroeste

5 Brazil - Cearense 2

Tiradentes CE
01:30
Icasa
Pacatuba
01:30
Crato

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Shabab Alsamu
21:00
Shabab Al Am'ari
Hilal Al-Quds
23:00
Thagafi Tulkarm

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
03:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
KF Feronikeli
Arbëria
19:00
Gjilani

296 Serbia - Serbian Cup

Rad Beograd
06:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

155 Romania - Liga 2

U Craiova 1948
22:00
Metaloglobus

320 Denmark - Reserve League

Horsens Res.
18:00
Randers Res.
Lyngby Res.
19:00
København Res.

80 Chile - Segunda División

Fernández Vial
20:30
Independiente

69697 Vietnam - U21 Championship

Dong Thap U21
15:00
Vĩnh Long U21

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City
16:00
Son La
TKS Viet Nam
18:30
Ho Chi Minh City II